Cảnh Báo Lừa Đảo Trên Web Timbantinh.us 2024 | ID: 39289

User ID
140961
Like
1
TBD
0
Chào các Anh/Em,

Như tiêu đề đã đăng, mình gửi thông tin đến mọi người về một trong những trường hợp lừa đảo và mong mọi người cảnh giác. Anh/Em đừng vì dồn nén lâu ngày mà đánh mất lí trí để bị lừa nhé. Bọn gái bây giờ nguy hiểm và lưu manh hơn bao giờ hết. Thông tin về trường hợp cụ thể như sau:
- Họ tên: Lương Hoài Như
- Số điện thoại: 0325 321 494
- Địa chỉ: Hẻm 185 Nam Cao, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 - Khu nhà trọ Cô 3 Hùng.
- Thủ đoạn thực hiện: Tỏ ra cho người khác thương hại mình, chuyển khoản và sau đó thì phắn. Với 200K chuyển khoản mà mua được nhân cách và lòng tự trọng 1 con người thì quả thật là quá rẻ.

Dưới đây là một số hình ảnh cảnh báo cho Anh/Em xem để cẩn thận.
LINK

P/S: Gái trên timbantinh chỉ toàn xảo trá, một số trường hợp GÁI CÓ CHÚT TRI THỨC, đăng bài nhưng thực chất là chèo kéo đi khách. Gái ngành mà tỏ vẻ sang chảnh.
=> KHINH

User ID
1
Like
7,664
TBD
398,930
Mình chuyển bài vào mục tâm sự nhé.
"Tuyệt đối không chuyển khoản, nạp card cho bất kỳ ai trên diễn đàn." Mình đã cảnh báo từ trước, ko nghe thì trách ai bây giờ. Card 50k nó còn lừa được, 200k là nhiều rồi bạn.

User ID
140961
Like
1
TBD
0
Mình chuyển bài vào mục tâm sự nhé.
"Tuyệt đối không chuyển khoản, nạp card cho bất kỳ ai trên diễn đàn." Mình đã cảnh báo từ trước, ko nghe thì trách ai bây giờ. Card 50k nó còn lừa được, 200k là nhiều rồi bạn.
OK ADMIN. Tất nhiên ngu thì chịu, bài học cũng rẻ. Và 200K để mua 1 nhân cách con người thì còn rẻ hơn =))

User ID
1
Like
7,664
TBD
398,930
OK ADMIN. Tất nhiên ngu thì chịu, bài học cũng rẻ. Và 200K để mua 1 nhân cách con người thì còn rẻ hơn =))
200k là 1 mình bạn, 1 ngày có khi nó làm vài người đủ sống.
Thôi coi như bố thí cho thành phần đó đi, nó lừa thế thì tương lai và đời của nó cũng chẳng tốt đẹp đâu, có vay có trả hết.

User ID
140961
Like
1
TBD
0
mình đã bị dính con này, than ko có tiền ăn cơm, làm bán vé ở suối tiên, nghe tội vl
Vậy sao không up lên để mọi người cùng né tránh. Thôi có ít tiền bố thí rồi nó gánh hậu quả cho. Không sao đâu :)

User ID
161145
Like
0
TBD
0
ha ha tui vừa gặp cô gái này hom qua, cũng may tôi không dính vì thấy có mùi lừa đảo, 22h00 còn bảo tôi chuyển khoản là thôi rồi. Đang nhậu sức đâu chuyển khoản.

User ID
163676
Like
0
TBD
0
Gái thiệt và dâm thì ít mà đào lửa thì nhiều. Giờ thèm 1 em/chị chat x giao lưu giải tỏa nhu cầu mà chả có.

User ID
165029
Like
6
TBD
0
Vãi cả gái chút tri thức thì chèo kéo đi khách. Vậy thôi bỏ wed luôn đi nha a, ra kiếm gà cho nó nhanh , chứ ko sớm muộn gì a cũng bị chèo kéo á. Ông vơ đũa cả nắm hèn chi ko gặp đc ai tử tế. Nghiệp quật mà!!!
kkk. mình cũng có suy nghĩ vậy. nhưng mất tiền ai cũng cay lên mới nói vậy. bạn lại nói ra thế làm người ta đau hơn.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
186539
Like
137
TBD
15,520
Ủa vậy là mình là ngành mà mình không biết á? Quơ đũa kiểu đó thì nghiệp quật cm nha, nha nha nha

Thành viên chính thức
User ID
154746
Like
32
TBD
700
vẫn cái trò dụ chuyển khoản trc mà sao nhiều người dính thế nhỉ. dù sao cũng chia buồn với chủ thớt

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198317
Like
47
TBD
10,448
Chào các Anh/Em,

Như tiêu đề đã đăng, mình gửi thông tin đến mọi người về một trong những trường hợp lừa đảo và mong mọi người cảnh giác. Anh/Em đừng vì dồn nén lâu ngày mà đánh mất lí trí để bị lừa nhé. Bọn gái bây giờ nguy hiểm và lưu manh hơn bao giờ hết. Thông tin về trường hợp cụ thể như sau:
  • Họ tên: Lương Hoài Như
  • Số điện thoại: 0325 321 494
  • Địa chỉ: Hẻm 185 Nam Cao, P. Long Thạnh Mỹ, Quận 9 - Khu nhà trọ Cô 3 Hùng.
  • Thủ đoạn thực hiện: Tỏ ra cho người khác thương hại mình, chuyển khoản và sau đó thì phắn. Với 200K chuyển khoản mà mua được nhân cách và lòng tự trọng 1 con người thì quả thật là quá rẻ.

Dưới đây là một số hình ảnh cảnh báo cho Anh/Em xem để cẩn thận.
LINK

P/S: Gái trên timbantinh chỉ toàn xảo trá, một số trường hợp GÁI CÓ CHÚT TRI THỨC, đăng bài nhưng thực chất là chèo kéo đi khách. Gái ngành mà tỏ vẻ sang chảnh.
=> KHINH
ko phải gái nào cũng vậy nha a đừng vơ đũa cả nắm thế chứ dùng đầu óc để suy nghĩ đi chứ

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom