Some & Swing - Bạn Nghĩ Sao? 2024 | ID: 52266

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
29,631
  • Chủ đề Tác giả
Chào các bạn!
Mình đăng đàn 1 chủ đề hơi nhạy cảm: đó là về some & swing?
Một số bạn có thể ném đá mình là bệnh hoạn hoặc tư tưởng lệch lạc hoặc là điên rồ. Nhưng mình vẫn cứ lên tiếng chỉ mong nhận được cảm nhận của các bạn theo nhiều chiều hướng khác nhau: ủng hộ , phản đối hay bàng quang?
****Băn khoăn của bản thân mình hỏi các bạn NAM: các bạn thấy some bạn gái mình với 2 người đàn ông là bệnh hoạn hay hưng phấn hơn?
****Băn khoăn của mình hỏi các bạn NỮ: các bạn thấy some cùng bạn trai mình và 1 người đàn ông khác làm bạn thấy bệnh hoạn hay bạn sung sướng hơn, dâm đãng hơn và thỏa mãn đê mê hơn hay bạn không dám nói ra mặc dù bạn thân bạn có mong muốn?
Tất nhiên, tình dục là chủ đề nhạy cảm, bao đời nay truyền thống Á ĐÔNG làm chúng ta "đạo đức giả" không dám lên tiếng. Nay chẳng ai quan tâm bạn là ai, bạn cứ lên tiếng mà chả sợ ai đánh giá và phân biệt.
Mình rất muốn nghe tâm sự của các bạn NAM và NỮ cho công bằng!
Cảm ơn mọi người đã đọc bài - Tri ân bạn nếu bạn đưa ra ý kiến.
Mình sẵn sàng chịu gạch đá.
Thân ái.

Thành viên chính thức
User ID
172823
Like
101
TBD
5,088
Có cái gì đó hơi bệnh chút, thà người dưng, hẹn gặp nhau abcxyz k ai biết về nhau. Còn bạn gái hay vợ, bạn để cho thằng khác nó nắm tay hay là nhìn thôi bạn đã ghen lên. Còn đâu chích luôn mà bạn còn Hưng phấn thì vậy là bệnh rồi. Yêu gì đó, yêu chích thì đúng hơn

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166547
Like
416
TBD
400
ko có cảm xúc thì sao mà sex nhỉ? Với người yêu mình thì ko nói, với bạn nam còn lại đâu có tình cảm thì sao mà sex được

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Nếu thí chủ không để tâm đến chuyện chia sẻ vợ mình với người khác như thế thì hôm nào cho lão nạp mượn vợ của thí chủ dùng một đêm có được không:M014:
Lâu không thấy anh Muối Lên tiếng mà Lên tiếng rất thấm

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Chủ thớt đưa vẫn đề này rất khó, thà ngoại tình còn hơn. Ở nước ngoài họ thoáng , làm tình tập thể luôn, nhưng kết cuộc một cách ...Bạn đang nghĩ gì, cái gì chi phối bạn..., hãy kiểm soát lại bạn đang mơ về cái gì.

User ID
169376
Like
222
TBD
179,317
Ý của chủ tus muốn nói tới vợ, chồng, người yêu hay chỉ đang nói về đối tác bạn tình nhỉ.
Mình thấy 1 số bạn đăng đàn tìm người some với vợ, mình cũng thắc mắc sao có thể chia sẻ z nhỉ.
Chớ nếu là mình thì nghĩ tới ngừi iu lén lút đi với con khác thôi là mình xử đẹp rồi
Ở đó mà chia với sẻ
Đừng có tin mấy bằng đăng tìm ng some vợ. Thằng nào dại dại mò đến lại gặp một cặp bê đê nó đè ra hiếp cho tòe bông cúc.:M059:

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
29,631
  • Chủ đề Tác giả
Nếu some & swing bệnh hoạn và ghê tởm đến vậy.. tại sao một số người say mê và nghiện nó đến vậy? mình không biết suy nghĩ của mình lệch lạc hay bình thường??? Mình bị hưng phấn mạnh hơn với some & swing, mình chẳng quan tâm đến việc người yêu mình được người khác làm tình, mình cũng không ghen tuông hay sở hữu chiếm đoạt, chỉ là làm tình thấy hưng phấn và hạnh phúc hơn.

User ID
169376
Like
222
TBD
179,317
Nếu some & swing bệnh hoạn và ghê tởm đến vậy.. tại sao một số người say mê và nghiện nó đến vậy? mình không biết suy nghĩ của mình lệch lạc hay bình thường??? Mình bị hưng phấn mạnh hơn với some & swing, mình chẳng quan tâm đến việc người yêu mình được người khác làm tình, mình cũng không ghen tuông hay sở hữu chiếm đoạt, chỉ là làm tình thấy hưng phấn và hạnh phúc hơn.
Thế hiện tại sư huynh có ng iu hay vợ con gì chưa? Khi nào có dắt đến đây rồi hãy nói chuyện nhé:M38:
Muốn some thì tìm ng iu rồi chia cho anh em cùng ăn. Chứ ngồi nói dóc để xin ăn chùa thì dẹp nghỉ đi nha sư huynh.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
163229
Like
104
TBD
5,150
Đừng có tin mấy bằng đăng tìm ng some vợ. Thằng nào dại dại mò đến lại gặp một cặp bê đê nó đè ra hiếp cho tòe bông cúc.:M059:
Vậy mà anh cũng nghĩ ra, mượn một đứa cave bận đồ mát mẻ, rồi chụp vài tấm a
Thế hiện tại sư huynh có ng iu hay vợ con gì chưa? Khi nào có dắt đến đây rồi hãy nói chuyện nhé:M38:
Muốn some thì tìm ng iu rồi chia cho anh em cùng ăn. Chứ ngồi nói dóc để xin ăn chùa thì dẹp nghỉ đi nha sư huynh.
Sao anh Muối dễ thương đáng yên quá, chiều mong có chị nào hốt Muối Đi, hihi

YOLO
Thành viên chính thức
User ID
183775
Like
27
TBD
482,046
ko có cảm xúc thì sao mà xxx nhỉ? Với người yêu mình thì ko nói, với bạn nam còn lại đâu có tình cảm thì sao mà xxx được

Ở đây chỉ có tình dục và khám phá, muốn gì đó mới lạ. Xu hướng giờ vậy đó bạn, ở nước ngoài người ta trao đổi vợ chồng với nhau là bình thường :))))))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
145611
Like
64
TBD
5,100
Minh
Bản thân mình nhìn nhận như thế này:
Bạn đang muốn biết mọi người nhìn nhận thế nào về vấn đề này,mọi người đều dành thời gian chia sẻ vậy tại sao bạn lại bối rối khi suy nghĩ của bạn và mọi người khác nhau?

Mỗi người đề có suy nghĩ và cách nhìn nhận riêng về vấn đề mà bạn đưa ra. Bạn có thể thuyết phục nhưng đừng nhầm lẫn với áp đặt suy nghĩ của mình nha.

Riêng với cá nhân mình, vấn đề bạn đưa ra là bình thường vì bản thân mình quan tâm đến những vấn đề này nhưng để có thể nhìn nhận việc sex ở mức độ giải trí và thoã mãn,không bó buộc bởi cảm xúc và tình cảm thì khó. Không chỉ riêng ở nữ mà ở nam đó cũng là vấn đề khiến họ phải suy nghĩ rất lâu.

YOLO
Thành viên chính thức
User ID
183775
Like
27
TBD
482,046

có nick trong diễn đàn pm nguyên văn sau:
“ Em 22t, ck em 24t, ck em đụ đít anh, anh đụ em, ok thì hẹn gặp. “ Toang. ;)))))))))))))))))

YOLO
Thành viên chính thức
User ID
183775
Like
27
TBD
482,046
Minh

Bản thân mình nhìn nhận như thế này:
Bạn đang muốn biết mọi người nhìn nhận thế nào về vấn đề này,mọi người đều dành thời gian chia sẻ vậy tại sao bạn lại bối rối khi suy nghĩ của bạn và mọi người khác nhau?

Mỗi người đề có suy nghĩ và cách nhìn nhận riêng về vấn đề mà bạn đưa ra. Bạn có thể thuyết phục nhưng đừng nhầm lẫn với áp đặt suy nghĩ của mình nha.

Riêng với cá nhân mình, vấn đề bạn đưa ra là bình thường vì bản thân mình quan tâm đến những vấn đề này nhưng để có thể nhìn nhận việc xxx ở mức độ giải trí và thoã mãn,không bó buộc bởi cảm xúc và tình cảm thì khó. Không chỉ riêng ở nữ mà ở nam đó cũng là vấn đề khiến họ phải suy nghĩ rất lâu.

Ở VN mà suy nghĩ thoáng như TÂY

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
29,631
Mấy thể loại some thì đúng là xu hướng tình dục, ok có cung có cầu nó ko phải vấn đề bệnh hoạn. Thỏa mãn đôi bên xác định chỉ là tình dục không hơn.

Còn ông nào mạnh miệng nói thích nhìn vợ được ng khách chịch thì ok mang vợ ra đây Muối giới thiệu cho vài anh cao to đen hôi. Mấy ông chưa vợ chưa ng yêu thì đừng có nói dóc để gạ ng khác mang người yêu của họ ra cho mấy ông chịch nhá. Xạo quần nghiệp quật đó.:M059:
TUYỆT ĐỐI KHÔNG CÓ GẠ CHỊCH HAY GẠ SOME Ở ĐÂY HẾT.. TỪ ĐẦU ĐẾN GIỜ CHỈ LÀ QUAN ĐIỂM KHÔNG CÓ AI GẠ GẪM AI HÊT. còn việc bạn muốn tham gia cuộc chơi thì là do nữ quyết định chứ không phải bạn muốn là được.. Nên đừng lên tiếng dạy đời, dạy người.. Thói đời anh hùng bàn phím! VÔ DUYÊN VÃI

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
Mình thì có suy nghĩ ntn. Tại sao nói con người là sinh vật đặc biệt và hơn hẳn muôn loài khác? Một trong số những sự khác biệt đó chính là con người có trí tuệ, có tư duy, nhận thức, tình cảm, biết kiểm soát hành vi. Ngược lại loài vật chỉ sống theo bản năng :))).
Tất nhiên dù đúng dù sai bạn vẫn có quyền dc chọn lựa và qdinh có tiếp thu hay ko bởi bộ não bạn là của con người và bạn vẫn có tư duy, chỉ có phần dưới là chưa tiến hóa hết thôi :).

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
29,631
Thế ông anh có ng iu hay có vợ gì không, cho tôi nc xem vợ ông có chịu some cùng tôi không.
Ông anh lớn rồi nên nc cho chững chạc tí.
Thế đéo nào vào profile thấy ông đi comment mà tuổi của ông nó nhảy từ 34-40 liên hồi, tình trạng thì lúc độc thân lúc có ng iu, chiều cao thì lên xuống thấp thường từ 1m75-1m83. Gắn các mác từ Đức về đi nói dối để để gạ vui lắm ak. Bài nào cũng comment, thể loại nào cũng đòi vào ăn. Bớt ăn tạp lại đi.
BỆNH SOI MÓI BỚI MÓC NÀY NẶNG LẮM RỒI... KHÓ CHỮA LẮM!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom