bình dương buồn .." quá khó để có 1 người tri kỷ " 2024 | ID: 55485

User ID
170318
Like
18
TBD
0
Cùng tác giả:
sau 30nam trải nghiệm cuộc đời .. từ hôn nhân gia đình .đến bạn bè các thứ ..giờ nhìn lại sau bao năm mình ko dc gì cả . bạn bè thì chẳng ai là thật . gia đình thì ko dc vui .. cái cảm giác cô đơn buồn tuổi ấy nó vẫn nằm ở trong lòng .nó như phủ cả bầu trời tâm của mình z .. nhìu khj thật sự . thật sự rất muốn có 1 tri kỷ mãi mãi .. những lúc mệt mỏi cô đơn có người trò truyện tâm sự . ôm vào lòng những lúc íu đuối .. trao cho nhau những nụ hôn những cái nắm tay ấm áp . để mình cảm nhận dc . à ko mình vẫn còn cónguoi bên mình chia xẻ buồn vui vớiminh .. chỉ cần 1 người như thế .đi với mình đến hết cuộc đời còn lại thôi . mà sao khó quá .liệu có người nào cùng tâm tư với mình ko nhỉ

User ID
170318
Like
18
TBD
0
Trước tiên bạn phải bạn phải có thu nhập, lạc quan lên , tập thể dục, xem clip đông lực." , giảm ham muốn lại 1 tuần xem 2 lần thui . Lao đầu vào công việc là cách để đỡ buồn , gia đình thì vợ chồng đỡ nhàm chán bạn ra ngoài ăn 1 tháng 2 lần, sáng tạo trên giường , ra ngoài lâu lâu Đi du linh hay ksan( khi hết dịch) , điều quan trọng chơi với bạn chân thành , kiếm được nhiều tiền ( bạn sẽ trong vọng bạn) . Đừng bao giờ đánh mất niềm tin vào cuộc sống, vui vết yên đời. Bình dương thân chào
tks b nhìu ..

User ID
170318
Like
18
TBD
0
" Bạn bè dễ kiếm tri kỷ khó tìm"
em nghĩ không phải chỉ riêng anh đâu mà hầu hết chúng ta đều muốn có một tri kỷ để có thể chia sẻ mọi thứ trong cuộc sống này...
cố lên rồi anh sẽ tìm được tri kỷ thôi chỉ là họ xuất hiện hơi trễ đó hihi
hi cám ơn e trai .. biết đâu tới lúc nằm xuống mãi họ lại tới chào ùi sao hihi

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom