Hẹn hò Hà Nội 2024 | ID: 384176

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226984
Like
178
TBD
40,363
Sửa lần cuối:

_Heathcliff_

Sửa tháng 7 kìa em
Tôi chẳng tốt lành gì đâu em ah. Tôi rep còm này chỉ là mong em bớt "khổ tâm" mà thôi
Nếu sáng mai Nàng phú bà lại "đốt tiền vì giai" thì giấc mơ đêm nay của tôi đã thành hiện thực
Chúc em đêm nay ngủ thật ngon, sáng mai thật hạnh phúc để phát bong bóng cho anh em chúng tôi ❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️

_Heathcliff_

K biết ai đồn ác nhơn thất đức kêu mềnh bỏ cuộc chơi đi lấy chồng :mad: E cũng hóng coi tụi nhỏ đang bày trò gì
Vũ Hoàng Anh said : mình rủ ô nhóc này đi trêu lính triều đình hồi nào ta :rolleyes:
Em nhắc tôi mới nhớ đúng là lâu này không thấy em ấy

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226984
Like
178
TBD
40,363

_Heathcliff_

Con nhỏ đó ra đảo chơi với khỉ rồi a :cool:

Vũ Hoàng Anh said : vâng e nhận ra a là người thích ba rọi ;)
Ra đảo là bị ban hả em ? Nếu là bị ban thì có nhận được thông cáo từ bqt không em ?
Thịt nào cũng có giá và vai trò riêng trong sở thích của mỗi cá nhân. Có khách chọn tai thủ, kẻ ưng móng giò, người thích ba rọi ... Xã hội vốn dĩ đa dạng người em ah
Riêng tôi thì không quá kén chọn. Tùy món và tùy thời điểm mà tôi sẽ tìm và mua mỗi loại thịt khác nhau
Chúc em đầu tuần nhiều năng lượng và thành công nhé ❤️❤️

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
227275
Like
739
TBD
197,792
Ra đảo là bị ban hả em ? Nếu là bị ban thì có nhận được thông cáo từ bqt không em ?
Thịt nào cũng có giá và vai trò riêng trong sở thích của mỗi cá nhân. Có khách chọn tai thủ, kẻ ưng móng giò, người thích ba rọi ... Xã hội vốn dĩ đa dạng người em ah
Riêng tôi thì không quá kén chọn. Tùy món và tùy thời điểm mà tôi sẽ tìm và mua mỗi loại thịt khác nhau
Chúc em đầu tuần nhiều năng lượng và thành công nhé ❤️❤️
Nhiều người cũng như a k quá kén chọn Cũng tùy món và tùy thời điểm nên bị mắc nghẹn ba rọi đó a :sneaky: E xin phép chúc a một ngày k xa sẽ đc trải nghiệm cảm giác mắc nghẹn ba rọi Nuốt k đc Ói k ra

_Heathcliff_

Nhiều người cũng như a k quá kén chọn Cũng tùy món và tùy thời điểm nên bị mắc nghẹn ba rọi đó a :sneaky: E xin phép chúc a một ngày k xa sẽ đc trải nghiệm cảm giác mắc nghẹn ba rọi Nuốt k đc Ói k ra ..
Nếu em không phiền và có thể bớt chút thời gian thì tôi rất mong được hiểu them về hàm ý "Nuốt không được, ói không ra" ❤️

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
227275
Like
739
TBD
197,792
Nếu em không phiền và có thể bớt chút thời gian thì tôi rất mong được hiểu them về hàm ý "Nuốt không được, ói không ra" ❤️
A phải tự mình trải nghiệm nó mới thú dzị ;)

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom