Đã bao lâu rồi chưa được nghe-nói yêu thương…. 2024 | ID: 81960

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
572
TBD
13,831
[làm tí cho vui.. và nghe "Dạ Khúc"]

Đã từ rất rất lâu rồi, cái thói quen mỗi khi kết thúc một ngày, lại ngồi lại viết viết vào cuốn số hay gõ gõ cho riêng mình một đoạn văn. Hôm nay, bỗng dưng thấy có chút thời gian thảnh thơi nghĩ lại một số chuyện đã qua và đang chờ phía trước…
Cũng lâu rồi, thấy mình cứ mải mê, mải mê làm gì đó mà quên đi cuộc sống xung quanh, bộc bạch những lời yêu thương hay nghe những lời yêu thương từ ai đó. Phải chăng, khi chúng ta bị cuộc sống cuốn đi, phải chăng khi trong lòng chúng ta quá nhỏ nhen ích kỷ. Những lời yêu thương ta không dành cho ai và cũng không ai dành cho ta.
Ngày xưa, khi chúng ta mới bước chân vào cuộc tình, những lời yêu thương của đôi tình nhân sao lại ngọt ngào thế-- ta có thể dễ dàng nói ra được “ anh yêu em, anh nhớ em, anh thương em…” Hay những lời nói đó chỉnh dành cho các “CẶP TÌNH NHÂN”… Rồi giờ đây??? Giờ đây khi mọi thứ đã quá đỗi thân quen cạnh kề, những lời yêu thương đó bỗng dưng biến mắt “ một câu thốt ra cũng có chút ngượng ngùng….mắc kẹt nơi cuống họng mà chỉ chởn vởn trong tâm trí…”Phải chăng thì…..thương nhau bỏ đấy? bỏ đấy đến mức vô tâm với nhau???
Nhiều lúc cũng giật mình thon thót… Mình đang bước qua thời gian hay thời gian đang bước qua mình ☹ mà ta lại lãng quên đi cuộc sống xung quanh.

Bao lâu rồi bạn chưa được nghe những câu tình tứ thương yêu? Bao lâu rồi bạn chưa thốt ra những câu tình tứ thương yêu đó? …

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
572
TBD
13,831
Có 2 câu nói như này:
1, Khi trở nên quá thân thuộc, ng ta thường quên mất phải trân trọng nhau.
2, Sự trân trọng chỉ có ở hai thời điểm, là trước khi có được và sau khi mất đi.....

E ko biết ng khác và bác chủ tus ntn. Nhưng e luôn ghi nhớ hai điều đó. Thành ra, "ANY" của em chưa bao giờ cảm thấy bị bơ hay cuộc sống, cuộc sex...vv bị nhàm chán vô vị cả.
- Về khía cạnh "cuộc sống", thì tính cách e nó ko cố định hay gò bó theo khuôn mẫu nào. Tất cả mọi loại tính cách đều hội tụ đầy đủ trong em. Lúc nào cũng đanh đá, nói nhiều thì đau não lắm. Mà cứ hiền lành, nhu nhược... hoài thì nói thật là cũng nhàm chán....vv.
- Về góc độ "cuộc sex", đầu tiên phải xem sex là đam mê, chứ kp nghĩa vụ..
Nếu trình sex ổn, thì cứ mỗi một mốc tg, show ra một chút, nâng cao hơn một chút. Còn trình sex non tay, thì chịu khó tìm hiểu, học tập thêm từ bên ngoài. Giờ mạng mẽo nó phổ biến đầy, khó khăn gì đâu bác.
Đừng gò bó kiểu chỉ sex khi trên giường hay khi chuẩn bị ngủ....vv Chán lắm bác êi. Bác và mọi ng sao thì e ko biết, chứ riêng e, về sex là theo bản năng. Thích sex lúc nào là sex. Dù ở đâu thì cũng sex như thường.
Ờ. Thí dụ, hôm đó e đang trên rừng, dưới biển, ngoài đồng...vv gì chẳng hạn. Vẫn sex như thường...
Thứ nhất là lựa chọn địa điểm sao cho nó kín đáo chút, đừng sex giữa thanh thiên bạch nhật.
Thứ hai là hạn chế tối đa sự cởi bỏ y phục...kkkk. Để chi ?? Để lỡ nếu như xui rủi, lọt vào ống kính của ai đó, thì cũng đỡ ngại. Với cả, lỡ như "có biến" thì chỉ cần tạm stop, vờ như kiểu " tụi em iu nhao trong sáng" cho nó tiện...kkk ( Dù e cá là khi thấy vậy, méo ai tin đâu. Nhưng mình còn mặc đồ, thì mình đỡ ngại hơn mình ở "chuồng"...)
* Còn kiểu mà đã ở "chuồng" rồi, lại còn show giữa thanh thiên bạch nhật. Rồi lấy lí do: đổi mới không gian sex, thì e bó tay. Ý thức còn thua cả ruồi. Haizzz.
Sáng mát bác êi!
Một chia sẻ về SEX rất hay để mọi người học hỏi và chiêm nghiệm cũng như áp dụng thực hành. Nhưng bài này anh không viết về SEXSEX cũng không phải yếu tố chi phối anh.
Đàn ông SEX quá nhiều thì sẽ "ngu người".

--Cuối tuần vui vẻ--

User ID
4444
Like
2,631
TBD
1,068,768
đọc bài bác mưa bóng mây còn khó hiểu hơn của anh Bảy @mindsev7n và của em ý nhể @Mộc @Nàng Ther.
Ai cắt nghĩa dùm em với. Xin cảm ơn ạ.:B89:

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
User ID
233660
Like
916
TBD
87,731
[làm tí cho vui.. và nghe "Dạ Khúc"]

Đã từ rất rất lâu rồi, cái thói quen mỗi khi kết thúc một ngày, lại ngồi lại viết viết vào cuốn số hay gõ gõ cho riêng mình một đoạn văn. Hôm nay, bỗng dưng thấy có chút thời gian thảnh thơi nghĩ lại một số chuyện đã qua và đang chờ phía trước…
Cũng lâu rồi, thấy mình cứ mải mê, mải mê làm gì đó mà quên đi cuộc sống xung quanh, bộc bạch những lời yêu thương hay nghe những lời yêu thương từ ai đó. Phải chăng, khi chúng ta bị cuộc sống cuốn đi, phải chăng khi trong lòng chúng ta quá nhỏ nhen ích kỷ. Những lời yêu thương ta không dành cho ai và cũng không ai dành cho ta.
Ngày xưa, khi chúng ta mới bước chân vào cuộc tình, những lời yêu thương của đôi tình nhân sao lại ngọt ngào thế-- ta có thể dễ dàng nói ra được “ anh yêu em, anh nhớ em, anh thương em…” Hay những lời nói đó chỉnh dành cho các “CẶP TÌNH NHÂN”… Rồi giờ đây??? Giờ đây khi mọi thứ đã quá đỗi thân quen cạnh kề, những lời yêu thương đó bỗng dưng biến mắt “ một câu thốt ra cũng có chút ngượng ngùng….mắc kẹt nơi cuống họng mà chỉ chởn vởn trong tâm trí…”Phải chăng thì…..thương nhau bỏ đấy? bỏ đấy đến mức vô tâm với nhau???
Nhiều lúc cũng giật mình thon thót… Mình đang bước qua thời gian hay thời gian đang bước qua mình ☹ mà ta lại lãng quên đi cuộc sống xung quanh.

Bao lâu rồi bạn chưa được nghe những câu tình tứ thương yêu? Bao lâu rồi bạn chưa thốt ra những câu tình tứ thương yêu đó? …

Rõ là vậy.cuộc sống khiến ta đam mê bởi những thứ màu mè trước mắt mà ta quên đi nhiều thứ giá trị xung quanh.

Moderator
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,428
TBD
2,741,609
User ID
233660
Like
916
TBD
87,731
E thì lại nghĩ khác. Đời sống vk, yêu đương, ..yên ổn hay ko thì 40% là sex, 30% là kinh tế. Các yếu tố còn lại còn lại chỉ chiếm 30% thôi ạ. Hì.
* À, lí do e để phần trăm của kinh tế ít hơn sex, là quan điểm cá nhân thôi ạ. Thí dụ, nếu hai ng đàn ông hầu hết đều ngang nhau ở các khía cạnh. Chỉ chênh lệch một xíu về kinh tế và sex.
Anh A. Đem về lương 10tr cho em trình sex tốt.
Anh B đem về 20tr. Trình sex yếu .
E chọn anh A nhé....kkkk. Xài tiết kiệm lại xíu là ok ạ

Có 2 câu nói như này:
1, Khi trở nên quá thân thuộc, ng ta thường quên mất phải trân trọng nhau.
2, Sự trân trọng chỉ có ở hai thời điểm, là trước khi có được và sau khi mất đi.....

E ko biết ng khác và bác chủ tus ntn. Nhưng e luôn ghi nhớ hai điều đó. Thành ra, "ANY" của em chưa bao giờ cảm thấy bị bơ hay cuộc sống, cuộc sex...vv bị nhàm chán vô vị cả.
- Về khía cạnh "cuộc sống", thì tính cách e nó ko cố định hay gò bó theo khuôn mẫu nào. Tất cả mọi loại tính cách đều hội tụ đầy đủ trong em. Lúc nào cũng đanh đá, nói nhiều thì đau não lắm. Mà cứ hiền lành, nhu nhược... hoài thì nói thật là cũng nhàm chán....vv.
- Về góc độ "cuộc sex", đầu tiên phải xem sex là đam mê, chứ kp nghĩa vụ..
Nếu trình sex ổn, thì cứ mỗi một mốc tg, show ra một chút, nâng cao hơn một chút. Còn trình sex non tay, thì chịu khó tìm hiểu, học tập thêm từ bên ngoài. Giờ mạng mẽo nó phổ biến đầy, khó khăn gì đâu bác.
Đừng gò bó kiểu chỉ sex khi trên giường hay khi chuẩn bị ngủ....vv Chán lắm bác êi. Bác và mọi ng sao thì e ko biết, chứ riêng e, về sex là theo bản năng. Thích sex lúc nào là sex. Dù ở đâu thì cũng sex như thường.
Ờ. Thí dụ, hôm đó e đang trên rừng, dưới biển, ngoài đồng...vv gì chẳng hạn. Vẫn sex như thường...
Thứ nhất là lựa chọn địa điểm sao cho nó kín đáo chút, đừng sex giữa thanh thiên bạch nhật.
Thứ hai là hạn chế tối đa sự cởi bỏ y phục...kkkk. Để chi ?? Để lỡ nếu như xui rủi, lọt vào ống kính của ai đó, thì cũng đỡ ngại. Với cả, lỡ như "có biến" thì chỉ cần tạm stop, vờ như kiểu " tụi em iu nhao trong sáng" cho nó tiện...kkk ( Dù e cá là khi thấy vậy, méo ai tin đâu. Nhưng mình còn mặc đồ, thì mình đỡ ngại hơn mình ở "chuồng"...)
* Còn kiểu mà đã ở "chuồng" rồi, lại còn show giữa thanh thiên bạch nhật. Rồi lấy lí do: đổi mới không gian sex, thì e bó tay. Ý thức còn thua cả ruồi. Haizzz.
Sáng mát bác êi!
Bảo sao với con số 21 với bạn vẫn khiêm tốn..nhưng phải nói thật,người như bạn ko tốn mới lạ.

User ID
233660
Like
916
TBD
87,731
E

Bạn nhớ bậy rồi nhé. Nguyên văn của đoạn trong bài đó là như này:
"Số ng mình thương. Tính 3 ng thì thiếu. Mà tính 4 ng thì dư. Vì có một đoạn tình cảm, mình ko biết có được gọi thương không. Hay chỉ đơn giản là say nắng. Nhưng cứ tính là 4ng đi.
Nếu mình nói số ng mình sex gấp 10 lần số ng mình thương thì nổ quá, vừa thẹn với lòng mà cũng chẳng ai tin. Nên chính xác là gấp khoảng 5 lần "
Bạn lấy 5 lần nhân với 4ng có phải bằng 20 ng không ??? Chính xác là 21ng.
Mình có thói quen rất quái. Mỗi bận làm quen,nc ... với ai, nếu mình thấy họ ấn tượng, thì mình đều note lại nhưngz thông tin cơ bản. Tên, sinh nhật, quê quán, sở thích cơ bản nào đó....vv.
Nếu lúc nc mà thấy ưng, có sex, thì mình sẽ tích vào đó 1 dấu +. Vậy nên, đến h, có những ng, chỉ sex 1 lần, cả hơn chục năm ko gặp. Nhưng mình vẫn nhớ những điều cơ bản về họ. Sinh nhật họ, mình vẫn gửi 1 tin nhắn chúc mừng.
Thí dụ hồi nc, họ bảo họ là ng ghiền cf, hay là idol của Đàm Vĩnh Hưng chẳng hạn.....vv Thì mình sẽ gửi tin nhắn kiểu:
- Chúc anh sinh nhật vui vẻ ạ! Độ này anh còn ghiền cf ko ạ. Hay ghiền thứ khác rồi nhỉ ?? Hình như e thấy ĐVH mới ra album mới đấy, nếu anh ko thấy phiền, thì em muốn gửi tặng anh album đó ạ....bla bla.

# Ờ, mình kiểu vậy đấy! Có thể vì lẽ đó, mà nguyên cái "tập đoàn" nyc, fwb, gạ sex....vv của mình. Đều quý mình chăng ??? Hì hì. Bạn ko tin điều đó phải không ???
(Tất nhiên là có 1 bạn fwb, mình nhớ sinh nhật, nhớ rõ lun ấy, nhưng mình ko chúc, lí do thì ko tiện nói, hì)
Anh fwb đầu tiên mà mình nói mới bị vỡ nợ 400tr, ảnh quê Nam Định. Đang lv tại HN. 12/06 này là sinh nhật ảnh đấy. Bạn đợi đến 12/06 nhé. Bạn sẽ có chút bất ngờ đấy. Hì.
À. Bạn đừng lấy số 21 nhân 10 nhé. Tội cho mình đấy. Mình có sao thì nói vậy thôi. Mình nói sai thì sẽ tự áy náy lương tâm, nhưng nếu bạn nhớ nhầm, thì mình thấy không vui ấy.
Tg này, đã quá nhiều chuyện không vui với mình rồi. Hì. Mình tính ko giải thích với bạn đâu. Vì bạn hiểu ntn về mình, mình cũng chẳng thèm quan tâm. Hì. (Mình hơi nặng lời nhỉ ? Nhưng thật sự, mình trước h, đếch có thói quen dịu dàng với ng "lạ")
Chỉ là, ở web này :ng mình từng thương, fwb, gạ sex, bạn thân, bạn bè,....vv có vài ng ở đây. Mình đã nói với họ 21 ng, thì là 21 ng, khi nào có thêm, mình sẽ "cập nhật bổ sung" với họ.
Nếu bạn nhớ nhầm là 21 nhân 10. Thì họ sẽ nghĩ, bao nhiêu lâu nay mình lừa dối họ. Mình ko để tâm bạn nghĩ gì, nhưng để tâm họ nghĩ gì. Với ng mình từng thương thì lại càng VÔ CÙNG ĐỂ TÂM.
Nếu cmt này quá dài, hay gây khó chịu cho bạn. Mong bạn thông cảm ạ. Chúc bạn ngày vui.
Bạn hiểu nhầm ý của mình rồi.đang phấn đấu đến kết sổ là ×4,×5 .chứ mình ko nói là có luôn..bạn nói thế nào thì mình sẽ biết là như vậy,bạn cũng ko cần quan tâm mình có tin hay ko lời bạn nói,vì có tin hay ko thì cũng ko ảnh hưởng đến bạn nhưng qua đây mình thấy bạn rất rõ ràng,thẳng thắn.

User ID
233660
Like
916
TBD
87,731
Ok, cảm ơn bạn. À, có một nào đó ấy hỏi mình câu gì ấy, chả biết bản hỏi thật hay hỏi đêủ.
Nhưng mình nói bản: dù bạn hỏi thật hay đểu thì mình cũng nói luôn. Là mình mới 29t thôi. Nên từ h đến cuối đời, mình sẽ cố gắng, gấp 5.10 lần như bạn nghĩ...
Thank bạn.
Chúc bạn sáng mát.
Hỏi câu gì nhỉ? Mình ko nhớ,29t vẫn có thể là bạn,hiii.mình ko có ý gì,tơ tưởng gì với bạn nên coi là bạn cũng đc.mình 37t. À mà mình chỉ nghĩ đến 5 lần thôi nhé, 10 là bạn nghĩ đấy.kakakaka.bạn cũng vây,cuối tuần vui vẻ.

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
đọc bài bác mưa bóng mây còn khó hiểu hơn của anh Bảy @mindsev7n và của em ý nhể @Mộc @Nàng Ther.
Ai cắt nghĩa dùm em với. Xin cảm ơn ạ.:B89:
Anh khó hỉu thế cơ à bấy bỳ :B89:
Ờ mà mềnh cũng chạ hiểu nổi mềnh dư lào lữa. :)))

User ID
4444
Like
2,631
TBD
1,068,768

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom