Em có nghĩ sai? 2024 | ID: 89772

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
274548
Like
119
TBD
121,629
E là sgm đã có 1 bé
Quen 1 anh này cũng đã li hôn
Sau 1 thời gian quen nhau thì e thấy a ấy cũng có hành động quan tâm( đưa đón e đi làm, nói lời y thương)
Cũng vài lần e cho con mìh đi chơi cùng a ấy nhưng con mìh lì+ nghịch và a ấy cũng nói nt...
Nhưng vấn đề là a ấy làm ra tiền lương cao+ biết quan tâm như vậy mà vk cũ a ấy lại muốn li hôn? ... A ấy chỉ nói là vk ck a ấy ko hợp nhau nữa
Có phải tâm lí của phụ nữ ce chúng mình là nếu ck tốt thì sẽ bao giờ mình có suy nghĩ là sẽ bỏ đúng ko ạ???
Rồi a ấy cũng hay rủ mình đi chơi. Nhưng có nhiều khi rủ cũng chỉ nói để đó thôi, hoặc rủ mình đi ăn mình đồng ý rồi lại dẫn mình đi ăn cái khác( món rẻ hơn).. nên nhiều lần a ấy hỏi mìh đi ăn gì mình cũng ngại ko trả lời
Suy nghĩ của mình có con rồi nên sẽ thực dụng hơn. Kiểu quen 1 thời gian thì sẽ mua cho mình 1 món đồ gì đó hay có thể chia sẻ về kinh tế ( a ấy cũng biết hoàn cảnh mình đi làm công nhân thôi còn đang nuôi mẹ ốm ko làm ra tiền).... Mình muốn là mình quen ai thì cũng sẽ mong được bên kia chia sẻ về kinh tế? Liệu suy nghĩ của mình có đúng ko ạ. Nếu muốn như vậy thì mình sẽ nói như nào vs người đàn ông ạ....

Thành viên chính thức
User ID
200924
Like
14
TBD
138,226
bạn phải xem mục đích hướng tới của bạn là gì. tìm kiếm bạn bè đơn thuần, tìm kiếm 1 mqh lợi ích kinh tế, hay 1 mqh thiên về tình cảm yêu thương.
Good luck

Thành viên chính thức
User ID
8888
Like
104
TBD
654,395
Khi bạn đã muốn điều gì, bạn nên thẳng thắn với đối phương. Cứ rõ ràng ngay từ đầu, sẽ giúp bạn nhẹ nhàng hơn trong các quyết định tiếp theo.

Thành viên chính thức
User ID
204737
Like
28
TBD
3,396
Mình từng có gd và đã ly hôn. Mình cũng đàn tìm 1 người như bạn.
1 chia sẽ tc
2 chia cơm sẻ áo, giúp đở kinh kế cho bạn.
3 cùng chăm cùng bé nhỏ.
4 cùng xây dựng.
Nếu a đó thật sự muốn cùng bạn xây dựng.
như bạn nói trên. A này đang có vấn với vk ảnh, hoặc vk ảnh đang...
Và ảnh dùng bạn trong thời gian để ảnh k phải cô đơn.
Có gì sai sót mong bỏ qua.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom