Chia sẻ kiến thức bạn nam - ban nữ 2024 | ID: 84913

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
161
TBD
70,671
  • Chủ đề Tác giả
Tỷ lệ bệnh xã hội ngày càng tăng
Khi các bạn nam - nữ mún ks thì nên mua que test giang mai + que test hiv để bảo vệ chính mình.
Các bạn trai cứ nghĩ chỉ xài mỗi bcs là k dính nhưng SAI nhé vì bệnh GIANG MAI lây qua bằng MIỆNG được nha.
BẠN GÁI
+ Khi các bạn quen ai đó nắm chắc thông tin người đó vì .hai lý do
+ khi các bạn nữ tin tưởng ai sẽ chơi " trần " và ỷ vào thuốc ngừa thai nhưng chỉ dc 98% thôi hai % có thể dính có thai.
∆ Ngừa thai khẩn các bạn nên mua bảy mươi hai giờ ( giá ba mươi lăm -bốn mươi lăm ) thuốc sẽ tốt hơn.
∆ Cách phát hiện thai sớm nhất
Ví dụ : thứ hai bạn qh thì thứ ba tuần sau các bạn mua que thử thai test .
Nếu mà các bạn bị thai ngoài ý muốn thì các bạn đến phụ sản khám sớm họ sẽ cho bạn thuốc đình chỉ thai ( đối với thai ba - bốn tuần ) .
Trong khi có thai bạn bị cảm mà bạn uống thuốc cảm thì thai bị xuất ra ngoài tử cung.
√ Hai phần trăm khi có thai mà bạn k biết gặp xui nữa thai ngoài tử cung,là phải phẫu thuật cắt vòi trứng, nghiêm trọng thai bị vỡ một xác hai mạng or khó có thai.
ÔNG TRỜI SINH CON GÁI ĐÃ THIỆT THÒI , CÁC BẠN BIẾT BẢO VỆ CHÍNH MÌNH K BỊ TỔN THƯƠNG ĐÁNG CÓ.
CHÚC CÁC BẠN NỮ KIẾM DC NGƯỜI HỢP GU - TRÁCH NHIỆM

Sửa lần cuối:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
161
TBD
70,671
  • Chủ đề Tác giả
Ộc. Mục trà đá đa dạng nhỉ. Có cả tư vấn sức khỏe. Nhưng kiến thức vỉa hè thì vẫn tin được nhỉ?
Vậy a thử đi mat xa rồi qh ng yêu xem rồi biết liền, or a gỗ google giang mai lây qua đường nào rồi lòi ra thôi, qtv kiến thức cơ bản còn k có chỉ biết chịch thôi là thua rồi

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
161
TBD
70,671
  • Chủ đề Tác giả
Thế là ko được tin bố con thằng nào em hở!
Vd như 100 đàn ông nói đường mật nói mún lên giường thì chị nghe và tin hết 100 đàn ông lên giường hết ah, lỡ khi trong 100 đàn ông chị bị dính nhiễm bệnh XH or có thai chắc gì nó nhận or lúc cần nó tò tí te tò te thuê bao quý khách k liên lạc được

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
206967
Like
81
TBD
107,349
Thật làm cgai trăm thứ phải lo, mấy ổng xã xong là khỏe, còn chị em mình thì đủ thứ, thấy dâu rụng k đúng ngày là rén liền. Chưa kể mấy bệnh xã hội.. Mà nhiều ông trên đây tìm bạn tình ngộ lắm, đòi ngon, ngoan, đẹp, hiểu chuyện , đòi chơi trần, ...vậy thôi đi kiếm đại con vợ đi, nó ngoan hiền free , đầu tư ko bị lỗ

User ID
4444
Like
2,445
TBD
934,904
Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,660,837
Vd như 100 đàn ông nói đường mật nói mún lên giường thì chị nghe và tin hết 100 đàn ông lên giường hết ah, lỡ khi trong 100 đàn ông chị bị dính nhiễm bệnh XH or có thai chắc gì nó nhận or lúc cần nó tò tí te tò te thuê bao quý khách k liên lạc được
Ôi thế à! Cám ơn em đã khai sáng cho chị nhé =)))

Uy tín tạo nên thương hiệu
Thành viên chính thức
User ID
45172
Like
59
TBD
148,850
Vậy a thử đi mat xa rồi qh ng yêu xem rồi biết liền, or a gỗ google giang mai lây qua đường nào rồi lòi ra thôi, qtv kiến thức cơ bản còn k có chỉ biết chịch thôi là thua rồi
Làm gì mà ko có kiến thức cơ bản. Em nói vậy anh ko nhận đâu nhé. Bài em viết anh đọc câu cú hơi lộn xộn nhưng anh chắc chắn 1 điều.
Giang mai hay HIV lây qua đường miệng đc với điều kiện là vùng miệng hoặc đường tiêu hóa của ng quan hệ với người bị nhiễm có vết thương hở nhé.
Còn vụ "chịch" thì anh biết và coi nó là nghệ thuật em ạ, với riêng anh nó ko còn là để giải tỏa sinh lý đơn thuần.
Em chia sẻ kiến thức ý học là tốt nhưng anh góp ý chút là mình nên có tinh thần chia sẻ và bình tĩnh trao đổi ý.
Ngôn ngữ nhẹ nhàng chút thì tốt hơn

Thành viên chính thức
User ID
45172
Like
59
TBD
148,850
Câu này thì làm cho người khác khó chịu đấy em à. Tuy bài viết hơi lủng củng một tí nhưng những điều bạn ấy chia sẽ là không sai
Câu này em viết với mục đích for fun vì đây là mục trà đá vỉa hè. Nếu câu này chủ topic thấy khó chịu và lên tiếng thì em sẽ xin lỗi bạn ấy vì đã gây hiểu nhầm.
Việc bạn ấy chia sẻ kiến thức y khoa tuy không sai nhưng theo quan điểm của em thì đã là y khoa thì cần chính xác và rành mạch, ko được đại khái anh ạ. Bác sĩ nói lệch 1 câu thôi là chữa sai bệnh chứ ko phải chuyện đùa á

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Thật làm cgai trăm thứ phải lo, mấy ổng xã xong là khỏe, còn chị em mình thì đủ thứ, thấy dâu rụng k đúng ngày là rén liền. Chưa kể mấy bệnh xã hội.. Mà nhiều ông trên đây tìm bạn tình ngộ lắm, đòi ngon, ngoan, đẹp, hiểu chuyện , đòi chơi trần, ...vậy thôi đi kiếm đại con vợ đi, nó ngoan hiền free , đầu tư ko bị lỗ
Ai cũng có thứ phải lo, ai cũng sợ bệnh xh...đi đường đội mũ bảo hiểm thì an toàn hơn.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
161
TBD
70,671
Câu này em viết với mục đích for fun vì đây là mục trà đá vỉa hè. Nếu câu này chủ topic thấy khó chịu và lên tiếng thì em sẽ xin lỗi bạn ấy vì đã gây hiểu nhầm.
Việc bạn ấy chia sẻ kiến thức y khoa tuy không sai nhưng theo quan điểm của em thì đã là y khoa thì cần chính xác và rành mạch, ko được đại khái anh ạ. Bác sĩ nói lệch 1 câu thôi là chữa sai bệnh chứ ko phải chuyện đùa á
Ông có vk kêu vk ônh uống ngừa thai khẩn loại 15k thôi, or thai 2 tuần kêu vk ông uông 2 liều ( nhớ nói tiệm thuốc tây là k có thai nha ) thuốc cảm or thuốc trị xoang thai k ngoài tử cung đi rồi hiểu hen.

Mình viết bài tuyên truyền phòng ngừa bệnh giang mai or sùi mào gà + hiv, chứ mình k phải bs chuyên môn nhé.
Hôm mình mổ ruột thừa mình gặp con bé thai ngoài tử cung gọi cho thằng fwb k dc con bé lo + tinh thần rối loạn luôn, mình chỉ góp it tiền phụ bé đó thôi.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
232210
Like
6
TBD
11,000
Vào uống ngụm trà đá rồi đi ra. Tôi vẫn làm như thế. Cho an toàn c e ạ.hí hí.:D

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
132718
Like
161
TBD
70,671
Ôi thế à! Cám ơn em đã khai sáng cho chị nhé =)))
10 ông nt cho e
Họ biết tính cách e ntn qua cách nc của e rồi
Họ mún chơi trần
E hỏi " ông có biết tác dụng phụ thuốc ngừa thai là gì "
Cóc có thằng nào biết luôn.
E chửi thẳng luôn mà chỉ biết chịch óc k có đồ vất đi thôi

Thành viên chính thức
User ID
45172
Like
59
TBD
148,850
Ông có vk kêu vk ônh uống ngừa thai khẩn loại 15k thôi, or thai 2 tuần kêu vk ông uông 2 liều ( nhớ nói tiệm thuốc tây là k có thai nha ) thuốc cảm or thuốc trị xoang thai k ngoài tử cung đi rồi hiểu hen.

Mình viết bài tuyên truyền phòng ngừa bệnh giang mai or sùi mào gà + hiv, chứ mình k phải bs chuyên môn nhé.
Hôm mình mổ ruột thừa mình gặp con bé thai ngoài tử cung gọi cho thằng fwb k dc con bé lo + tinh thần rối loạn luôn, mình chỉ góp it tiền phụ bé đó thôi.
Tớ chưa có vợ và tớ ko có ủng hộ việc uống thuốc ngừa thai khẩn cấp vì biết rất hại sức khỏe thậm chí có thể khiến phụ nữ vô sinh nếu quá lạm dụng.
Nếu quan hệ có thai thì cưới chứ.
Trong trường hợp có lý do ko thể cưới được thì mình sẵn sàng chu cấp và cố gắng chăm sóc nhiều nhất trong khả năng cho người đó và con chung.
Ngoài ra, tớ là người ko ngại dùng bao cao su và rất tôn trọng ý kiến người phụ nữbạn tình.
Có thể bạn nhìn thấy nhiều ng phụ nữ bị đàn ông phụ bạc nhưng ko phải người đàn ông nào cũng sẵn sàng ruồng bỏ giọt máu của mình.
Với tớ thì con cái luôn luôn là điều tuyệt vời nhất.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom