Tìm Nữ Tìm Bạn Nữ. Cùng Tâm Sự, Chia Sẻ. Người Bạn Để Tám Truyện Mọi Chủ Đề. 2024 | ID: 85865

Thành viên chính thức
User ID
186729
Like
6
TBD
172,406
Cùng tác giả:
  • Chủ đề Tác giả
Xin chào tất cả các bạn xa gần, đang tham gia diễn đàn nhé
Mình tên Nam. Mình 32t. Hiện tại mình đang công tác và sinh sống tại Hà Nội.
Mình lên đây, mục đích làm quen với bạn nữ cùng nhu cầu và đồng cảm.
Mình muốn quen 1 bạn nữ, cùng nhau tìm hiểu, làm quen. Có thể gặp gỡ, cafe, đi dạo ...khi cả 2 đã sẵn sàng. Hay thậm chí chỉ chát qua mạng, khi cả 2 không muốn đi quá giới hạn. Mục đích cũng chỉ để hiểu nhau, cùng nhau nói chuyện, tâm sự. Để giảm áp lực, giải tỏa strees của cuộc sống bản thân.
Mình lên đây tìm bạn, không nhất thiết chỉ có chăm chăm tìm đến sex. Vì mình nghĩ, để thật sự thăng hoa chuyện đó giữa 2 người, ngoài ham muốn bản thân ra còn cần có sự đồng điệu giữa 2 người. Với mình sex, khi cả 2 thực sự hiểu nhau và có gì ham muốn, bùng cháy chuyện đó cùng nhau, thì mới thực sự đem lại cảm giác mãn nguyện cho cả 2. Cho dù nó chỉ trải qua 1 lần duy nhất.
Đôi khi chỉ là 1 quãng thời gian chuyện trò hay chỉ có một lần gặp gỡ duy nhất, cũng đủ đem lại cho ta một gì đó bâng khuâng, hồi tưởng cho cuộc đời ngắn ngủi trên cõi đời này.
Nên mình lên đây muốn tìm 1 bạn nữ để làm bạn, để sẻ chia, tâm sự và lấp đi chổ trống vắng, thiếu hụt nơi mà người kia đang thiếu trong chính cuộc sống của họ lúc này.
Giải tỏa được tâm lý, strees cho nhau về nhiều vấn đề.
Rất khó để tìm 1 người khác giới như vậy. Nhưng cái gì càng khó, thì mình mới phải tìm kiếm và cần thêm 1 chữ duyên nữa. Hữu duyên thiên lý ngộ mà.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm và đọc bài viết của mình.
Có duyên + với bạn nào có nhã hứng kết bạn, tìm hiểu thêm về mình thì liên lạc qua zalo này nhé.
Zalo : 0927. 228 BA TÁM MỘT .
Chúc các bạn sớm tìm được những gì các bạn đang tìm kiếm được như ý muốn.

Sửa lần cuối:
Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
673
TBD
233,683
Super Moderator
Thành viên chính thức
User ID
9999
Like
1,495
TBD
746,221
Haizzz ng ta khoe "cậu bé" thì cũng la, ko khoe thì cũng la. Hok bik sống sao cho vừa lòng mấy bợn nữa :))
Ủa ủa có gì sai sai ở đây rồi nè, hỏng phải mình nói đâu nha cưng, cái đứa kia nó la làng mà hay em lại đang thiếu ke vậy?

Thành viên chính thức
User ID
90099
Like
25
TBD
151,687
Tham gia 7/2020, giả sử tham gia xong đăng luôn thì giơ là 32. Xin phép chào bạn nhé.
Mình cũng 32 nè
K yêu xin đừng nói lời ... kay đắng! Mn cùng vui vẻ thôi, chắc bạn ấy cũng k có ý gì đâu :)

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom