Mị và 4rum 2024 | ID: 85924

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,655,837
  • Chủ đề Tác giả
Hôm nọ mình lại được cho tiền mọi người ạ. Lần này thì hơi nhiều, bằng cớ là Ther một bước lên đại gia xóm nhà lá rồi ^_*.

Họ cho Mị tiền còn kèm lời nhắn " tặng nàng, lao động của Trà đá" ^^. Ồh! Thế thôi tiện đây kể các bác nghe chuyện Mị tôi mò mẫm thế nào trên diễn đàn này nhé.

Cách đây gần 2 năm lấy can đảm Mị đi tuyển bạn giai các bác ạ. Mị sờ sẩm nhiều trang lắm, cuối cùng thì dừng lại đây, ngắm nghía thêm 2 tháng nữa mới tạo nick. Cũng nghe mấy bạn hay than phiền đàn ông trên này đáng chán nhưng Mị may mắn gặp một số ứng viên tốt. Đến giờ Mị vẫn giữ liên lạc với mấy bạn, gần có thể cafe ngắm đường, xa thì tám chuyện thôi. Ừ thì cũng ko tránh được mấy thánh quăng zalo hay là đòi "một đập ăn ngay", nhưng mình là thớt, mình có quyền cạch mặt mà :))

Thời gian đó vì hay vào check cmt, ib tự dưng Mị trở nên quen thuộc với Trà đá lúc nào ko hay. Đọc miết, bài nào nhiều cmt là đọc, thành ra quen tên hết các hot mem. Mị nhớ lúc đó hâm mộ lắm mấy bạn @mindsev7n , @Dc 3ph (hồi xưa là 3 phút, nay lên hẳn 3 giờ ^^), @Sh20... Nhiều khi mấy bạn trêu nhau cái gì Mị cũng ko có hiểu đâu nhưng thấy rất vui rất thích. Ôi nói thật lúc đấy mình ao ước có ngày được làm thân với Bảy và Dc hiiii.

Ngại gặp ứng viên trong khi còm dạo, Mị lập nick mới này. Xong nghĩ, còm qua còm lại như vầy đến ngày nào mới thân? Mình phải viết cái gì nó lay động lòng người một tí, thế là Mị nặn ra 2 tập Tàu ngầm dài ngoằng =)))

Thấm thoắt Mị ở quán trà này cũng hơn năm, đã quen được nhiều bạn hơn cả Bảy và Dc^^, và cũng sắp trở nên có thâm niên trong làng. Đùng cái chiến sự nổ ra, bạn bè li tán. Ôi ta nói nó sầu!
Sầu như bị bỏ rơi
Sầu như ko còn cạ
Vào quán thấy bóng người xa lạ
Bỗng thấy mình như chẳng còn ai.
Mị tự nhiên muốn thu mình lại đóng cửa suy ngẫm ít lâu. Mấy lần đã định "chào mọi người tôi đi đây" mà ko làm được. May quá chưa chào^^. Suy cho cùng lúc đầu mình cũng đâu có quen ai. Ở lâu sẽ có hàng xóm, chơi lâu sẽ có bạn. Thế thôi mình chơi lại từ đầu :)

Giờ thì Mị là tài phiệt được xếp hạng rồi, ở lại lo mà giữ chắc cái chân chứ đi đâu.
Giàu rồi, sang lên Mị! :B32:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
766
TBD
311,689
Phú bà, xin hãy bao nuôi :B32::B32::B32::B32:
Sang lên kiến. Đổi xì lâu gân mới đi, ví dụ như vầy nè “anh đã có bao, chỉ mong được em quấn kén” hoặc “ túi anh thiếu tiền, tim anh thiếu em”. Chứ đi quăng thính vại e là thành kiến đen í :))))

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,655,837
  • Chủ đề Tác giả
Sang lên kiến. Đổi xì lâu gân mới đi, ví dụ như vầy nè “anh đã có bao, chỉ mong được em quấn kén” hoặc “ túi anh thiếu tiền, tim anh thiếu em”. Chứ đi quăng thính vại e là thành kiến đen í :))))
Đang trend mấy câu ghê vậy hả :D

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,655,837
Ơ hơ hơ tớ mà cũng được hâm mộ ah. Ngại quạ. Khen thôi nhớ đừng tặng $$$ nhá, mà lỡ tay thì nhiều chút tớ cũng nhận :B96:
Idol một thủa :B11:
Rì viu tí thôi ko có phong bì nha :)))

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
673
TBD
233,683
Hãy xem xí lâu gần mới của ta đi. Đủ chất chơi người dơi chưa? :B24::B24::B24::B24:

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,655,837
Hãy xem xí lâu gần mới của ta đi. Đủ chất chơi người dơi chưa? :B24::B24::B24::B24:
Phi công còn chưa dám tuyển thì Batman nó ở cái tầm chịu thua Kiến ạ

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,655,837
"Chỉ cần em thích leo núi, anh sẽ đưa em lên đỉnh " đây nàng ơi :B38::B38::B38::B38:
Chắc phải kiến nghị anh Ad cho thêm cái icon thở ra khói mới được :B95:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom