Tình yêu tuổi trung niên!! 2024 | ID: 88976

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
Hello anh chị em hôm nay xúc cảnh sinh tình nên mạn phép để lại 1 vài suy nghĩ !!
Chuyện là dạo gần đây em cảm thấy mình ko còn hứng khởi với bất kì 1 mối quan hệ nào cả! Có cũng đc ,ko có cũng ko sao!
Chắc mọi người cũng sẽ có những cảm xúc như e.
Tình yêu bây h là gì ? Đâu còn những nhớ mong hay chờ đợi đc đáp lại .. chỉ là mong muốn đc bình yên ,hiểu nhau hay chấp nhận những gì đối phương có ??? Vậy có phải là tình yêu ko ??
Ai cũng muốn có đc 1 người con gái or con trai vì mình làm tất cả. Rồi sau 1 khoảng thời gian nhận ra ko phải thứ mình hi vọng thì có phải hụt hẩng hay ko? Rồi rời đi lao vào 1 mối quan hệ khác lại tiếp diễn như vậy... Vậy cuối cùng bản thân cũng ko biết đi về đâu? phải chăng bản thân vì sợ cô đơn hay vì những cái vui mới...
Quá nhiều suy nghĩ cho tương lai , hàng hà câu hỏi đc đặt ra ...
P/s : có phải cái này là trẩm cảm ko mọi người

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
TRẪM bị CẢM thì ra y quán mua thuốc kảm na, ai lại đi nhờ quan viên chẩn đoán mạch bao giờ ?
Mạn phép bắt đại mạch:
Chư vị huynh đài đây nếu không phải là "Yêu cô gái Bạc Liêu" thì hẳn là cũng "Phải lòng cô gái Bến Tre" nào zồi ;)))

"Con gái Bến Tre nó đẹp, đẹp thấy sợ, nó đẹp thấy ớn.
Dùng từ ngữ của người địa phương, chắc bạn nghe thấy điều quá trớn"
( Jack - Giai điệu miền Tây )

P/s:
Tiểu quan Ta chỉ chơi trường phái Rap thoai, mấy bài Bô le gô kia là của má Ta :)
Tại hạ Dg luyện môn nội công " lục dục bế tắc" nên ko có phải lòng ai cả :)) vị huynh đài đây xin đừng trêu trọc tại hạ :))

Hoa Hoa

TRẪM bị CẢM thì ra y quán mua thuốc kảm na, ai lại đi nhờ quan viên chẩn đoán mạch bao giờ ?
Mạn phép bắt đại mạch:
Chư vị huynh đài đây nếu không phải là "Yêu cô gái Bạc Liêu" thì hẳn là cũng "Phải lòng cô gái Bến Tre" nào zồi ;)))

"Con gái Bến Tre nó đẹp, đẹp thấy sợ, nó đẹp thấy ớn.
Dùng từ ngữ của người địa phương, chắc bạn nghe thấy điều quá trớn"
( Jack - Giai điệu miền Tây )

P/s:
Tiểu quan Ta chỉ chơi trường phái Rap thoai, mấy bài Bô le gô kia là của má Ta :)
# "Nghe em hát về Bạc Liêu mà lòng tôi thấy thương em nhiều. Nhà cô Hai ở miền Giá Rai, người con gái có ngón đờn thiệt hay. Dẫu xa, tôi vẫn đi tìm, để được nghe tiếng đờn kìm"
Bài hát: Yêu cô gái Bạc Liêu.
Cố nhạc sĩ: Thanh Sơn
Ca sĩ: Nguyễn Kha

# "Bậu qua phà Rạch Miễu, Qua lẽo đẽo theo sau. Đội bóng trăng trên đầu, tưởng như áo cô dâu. Áo bậu đỏ cánh kiến, da bậu vàng phù sa. Mắt ngời xanh nước biển, tim bậu hồng lòng Qua"
Bài hát: Phải lòng con gái Bến Tre
Thơ: Luân Hoán; nhạc: Phan Ni Tấn
Ca sĩ: Tố Ny

P/s:
U la chời, cần gì phải má với ba, tui cũng thuộc hai bài này mà chời!

Hoa Hoa

Nhằm lẫn roài bạn êy!
Bài Bạc Liêu hình như là Vũ Linh, bài Bến Tre thì Phi Nhung mà ta ?
Sao ngược ngạo na ?
Ủa ngộ, Ủa Ngộ Không????
Xifu......
Tui ko thích Vũ Linh, tui thích Nguyễn Kha được ko????
Tui ko thích Phi Nhung, tui thích Tố Ny được ko??????

Hoa Hoa

Được được ! Quá được chưa lị :)
Ai được nghe đâu mà thích :))
Lào Lào ! Lóng quá mất khôn êy
Lóng quá mất khôn á?
Thôi, mất khôn mà có cái acc Vip, vài bữa đi nhỡn, mềnh phe ảnh cũng zui......
Kkkkkkkk

Hoa Hoa

Alo vị huynh đài và cô nương kia có thể mở topic đấu trường âm nhạc ở chổ khác đc ko ạ?? Hàn xá của tại hạ ko chịu nổi võ công của 2 vị đâu nhé:((
Dạ vâng ạ!
Tiểu nữ xin lắng nghe và tiếp thu ý kiến ạ!
Chúc đại huynh ngày mới zui zẻ ạ!

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
Cổ nhân dạy roài: Tức HẠ phá THƯỢNG :)
Bi chừ mà huynh muốn cứu THƯỢNG thì nên phá HẠ :))
Huynh đài hiểu ý ta mờ, phải không ?

Bonus thêm:
"Nam nhi tự cường" thì chỉ cùng nắm nà ển ển thoai, còn xìu xìu thời, ấy thời cũng: rất gay na ;)))
( Gay go, gay cấn... Na)
Nào nào vị huynh đài đây muốn đọ kiếm hay sao?? Tại hạ mặc dù xìu xìu ển ển mà hể cô nương nào khiều thì tự khắc nhất trụ kình thiên nà :))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Nào nào vị huynh đài đây muốn đọ kiếm hay sao?? Tại hạ mặc dù xìu xìu ển ển mà hể cô nương nào khiều thì tự khắc nhất trụ kình thiên nà
Cái này đúng là GAY nha, kiểu là cô nương nào khều cũng đc thì hỏng roài.

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
- Xin thắc lễ với LONG huynh, tiểu quan ta dù chỉ real nửa chừng nhưng cũng không đam mê bộ môn đấu kiếm na.
- HÀN xá của huynh LẠNH thấu xương/chậu dư lày mà huynh vưỡn có thể MỘT CHẬU KỀNH THIÊNG thì quả là võ công cái thế, cái thế roài !
- Nhăng tiệng đêy, huynh có thể QUẲNG bá trở LỢI bộ môn "Nhất trụ kình thiên" cho các đấng "Nam nhi tự trườnnnnn" thỉnh giáo một chút xí không na ?
Ta cũng muộn thọ giáo ké cho xôm :))))
Cũng ko có gì để quảng bá cả :)) chỉ là cơ địa của tại hạ thuộc hàng nhạy cảm :)) cô nương nào mà tại hạ cảm thấy xao động thì tự khắc kình thiên trụ :))
P/s : môn này hầu như các anh tài điều có , tại hạ miễn bình loạn tiếp

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
226567
Like
1,476
TBD
43,601
Vị sư tỷ này sai rồi :)) tại hạ có giải thích lại rồi có điều kiện cần nữa nha
Ờ thì có giải, mà giải chậm quá.
Uống thanh nhiệt vào nha. kkkk

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
Hỏng đâu mà hỏng :)
Già thì biết cái giề ?
Người ta ý tứ cả roài...hehehe
Sau chữ CÔ còn có chữ NƯƠNG còn giề.
Tức nà: cô nào, nương nào...khều cụng được :)))
Chỉ người trong cuộc mới hiểu người trong kẹt mờ thoai.
Vị huynh đài này chắc có võ công" nhét chữ vào miệng người khác " đây :)) bái phụt, bái rồi phụt cười

Thành viên chính thức
User ID
240882
Like
389
TBD
175,836
Thặc lòng mờ lói, tiểu quan Ta ở đây cốt chém gió cho xôm thoai, chẳng có ý nhét gì vào ai cả :))
Thời buổi LÀO rồi mà còn kiếm chuyện, người khôn người ta kiếm CÁI KHÁC cơ :)
Huynh đài hiểu ý Ta mờ, phải không ;))))
À huynh đài đừng nghĩ nhiêù , tại hạ cũng chém gió cho mát thôi :)) võ công mỗi người 1 vẽ

Thành viên chính thức
User ID
8888
Like
104
TBD
653,895
Hello anh chị em hôm nay xúc cảnh sinh tình nên mạn phép để lại 1 vài suy nghĩ !!
Chuyện là dạo gần đây em cảm thấy mình ko còn hứng khởi với bất kì 1 mối quan hệ nào cả! Có cũng đc ,ko có cũng ko sao!
Chắc mọi người cũng sẽ có những cảm xúc như e.
Tình yêu bây h là gì ? Đâu còn những nhớ mong hay chờ đợi đc đáp lại .. chỉ là mong muốn đc bình yên ,hiểu nhau hay chấp nhận những gì đối phương có ??? Vậy có phải là tình yêu ko ??
Ai cũng muốn có đc 1 người con gái or con trai vì mình làm tất cả. Rồi sau 1 khoảng thời gian nhận ra ko phải thứ mình hi vọng thì có phải hụt hẩng hay ko? Rồi rời đi lao vào 1 mối quan hệ khác lại tiếp diễn như vậy... Vậy cuối cùng bản thân cũng ko biết đi về đâu? phải chăng bản thân vì sợ cô đơn hay vì những cái vui mới...
Quá nhiều suy nghĩ cho tương lai , hàng hà câu hỏi đc đặt ra ...
P/s : có phải cái này là trẩm cảm ko mọi người
Năm mình 40 tuổi, mình cũng có cảm giác chả cần "quan hệ". Có cũng được mà không có cũng chả sao. Thế mà giờ lại thích "quan hệ". Càng nhiều càng tốt. Há há.

Hoa Hoa

Năm mình 40 tuổi, mình cũng có cảm giác chả cần "quan hệ". Có cũng được mà không có cũng chả sao. Thế mà giờ lại thích "quan hệ". Càng nhiều càng tốt. Há há.
Xin phép Min đại huynh cho em rep ngang hông anh này một câu nghe ^_^
(Tại nãy e xen vào bài của đại huynh zô ziên que, nên h phải xin trước......kkkk)

@Đam Mê 35
Dân chơi Rap 1/2 mùa như e xin rep đại đại lại một câu nghe:
" Không cần phải phải quan hệ rộng, quan hệ nhiều thì tự nhiên nó rộng à" - Quan hệ rộng - Bình Gold
P/s:
A có thể nào đổi tên được ko anh? Bữa nọ có nữ hỏi em "Mày biết lão ĐM35 là ai ko?" E đọc e cười bỏ mịa....
Tại tụi e hay có tính viết tắt tên á. Thí dụ như e thì là HTD
Nhưng tên của a, thì hơi kì cục kẹo sữa ^_^

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom