Anh nhớ Emm 2024 | ID: 88992

Bạn đã từng vượt qua giới hạn của FWB

• Bình chọn: 2 50.0%
  • Chưa

Bình chọn: 2 50.0%

• Số thành viên bình chọn
    4

MrKung

Emm yêu, phải nói anh cảm ơn 4rum này đã cho anh gặp đc em trong giai đoạn có thể gọi là khủng hoảng nhất. 6 tháng có em anh đã được tưới tẩm tâm hồn khô cằn và tràn đầy dục vọng này. Chúng ta đã "ngồi" cùng nhau, học điều mới với nhau và nhắc nhở nhau rèn luyện mỗi ngày. Đúng thời gian ấy anh như được trẻ lại, dục vọng của chúng ta dành cho nhau cũng thật ngọt ngào biết mấy... cho đến khi anh cảm nhận đc mong muốn chỉ là của nhau từ em và cả anh.
Cách đây mấy hôm, đi làm về khuya trên cầu một cơn giông lớn đổ xuống làm da thịt anh rét buốt ... anh nhớ đến em, nhớ đến hôm đó tiếng khóc của em đổ xuống tim anh cũng buốt giá như vậy... và anh biết em đau không thở được. Anh nhớ em, vẫn luôn nhớ em mỗi khi anh "ngồi" xuống, nhớ em mỗi khi quay về bên trong, phải chăng em đã là một phần của việc đó...
Xin lỗi, vì thời điểm đó không thể nói những lời cuối với em. Chúng ta đã bước đến giới hạn, mà chắc phải 5 7 năm nữa anh mới có thể bước qua. Anh không mong em phải đợi anh trong đau khổ, em xứng đáng đc hạnh phúc...
Anh ổn, thời gian qua có chậm lại nhưng vẫn là anh trên con đường ấy. Vẫn luôn nhớ về em và mong em... đó là 1 phần lý do anh quay lại 4rum này, hôn em ❤️

Huski

Nói hơi kì, lên đây tìm bạn tình lại tìm ra đạo hữu ngồi thiền chung bạn ạ Chuyện này chắc nhiều người nghĩ tụi mình dở hơi
Riêng đối với mình thì thấy hoàn toàn không dở hơi. Hạ nguyên cũng sắp đến nên những vấn đề tâm linh, năng lượng đang rất được quan tâm. Thiền để có thời gian tĩnh lặng nhìn lại bản thân. Trong 1 đoạn đường của cuộc đời gặp được đạo hữu ngồi thiền chung cũng là duyên tốt đẹp nè.

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,414
TBD
2,711,313
Nói hơi kì, lên đây tìm bạn tình lại tìm ra đạo hữu ngồi thiền chung bạn ạ Chuyện này chắc nhiều người nghĩ tụi mình dở hơi
Mình ko rành về thiền định nhưng cũng cảm nhận đc tinh thần tốt đẹp của việc tập luyện này. Một chuyện tình đẹp đã qua, xứng đáng được tiếc nhớ. Mong cô ấy đọc được và hiểu cho bạn.

MrKung

Riêng đối với mình thì thấy hoàn toàn không dở hơi. Hạ nguyên cũng sắp đến nên những vấn đề tâm linh, năng lượng đang rất được quan tâm. Thiền để có thời gian tĩnh lặng nhìn lại bản thân. Trong 1 đoạn đường của cuộc đời gặp được đạo hữu ngồi thiền chung cũng là duyên tốt đẹp nè.
Đúng là chúng mình "ngồi" mục tiêu để tĩnh lặng nhìn lại bản thân, cân bằng cảm xúc và phát triển tuệ giác thôi, còn vấn đề tâm linh năng lượng thì cũng chưa muốn tiếp cận, người nhà mình cũng có người tập năng lượng, đó là một hành trình rất khác.
Có đc 1 người vừa là người tình vừa là đạo hữu đúng thật may mắn, nhưng tạm thời duyên đến thế thôi.

MrKung

Mình ko rành về thiền định nhưng cũng cảm nhận đc tinh thần tốt đẹp của việc tập luyện này. Một chuyện tình đẹp đã qua, xứng đáng được tiếc nhớ. Mong cô ấy đọc được và hiểu cho bạn.
Cảm ơn Nàng nhiều nhé. Mình hiểu nàng ấy vẫn sẽ dõi theo mình, nhưng chỉ có ở 4rum này mới có kết nối, vì vậy mình mới comeback về đây.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom