Như một lời chia tay 2024 | ID: 89104

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
784
TBD
318,288
Có nụ hồng ngày xưa rớt lại
Bên cạnh đời tôi đây
Có chút tình thoảng như gió vội
Tôi chợt nhìn ra tôi

Muốn một lần tạ ơn với đời
Chút mặn nồng cho tôi
Có những lần nằm nghe tiếng cười
Nhưng chỉ là mơ thôi

3 năm từ ngày mày mò vào 4rum. Ngần ấy năm, nhiêu đó nỗi niềm. Đi qua vô vàn cảm xúc, ngoài đời thật ra sao, không gian mạng thật bấy nhiêu. Có những người thành tri kỷ, có người thành kỷ niệm, có người là những vỡ lẻ mảnh vụn cuộc sống, cũng có những sắc màu đậm nhạt, những nốt thăng và những khoảng lặng.
Rồi sẽ qua
Ai rồi cũng sẽ phải đối mặt với cuộc sống
Gửi ai đó mà Sh thân thương: cám ơn cậu vì đã tình cờ xuất hiện, đã đi bên cạnh và an ủi tớ. Những ngày ở đà lạt thật sự là khoảng thời gian khủng hoảng, nó khác với khủng hoảng trước đây mà tớ từng đối mặt. Nhưng tớ biết tớ được an ủi khi vô tình có người im lặng bên tớ, an ủi tớ, lắng nghe tớ. Giờ tớ lại đi tiếp với nỗi cô đơn. Biết đâu ngày nào đó mình lại tình cờ gặp nhau. Biết đâu vì nhớ mà tớ lại nhào đến kiếm cậu. Sài gòn quá bé nhỏ. Hoặc biết đâu tớ về khu 8 bán bong bóng kiếm tiền chơi bóng :)))))
Gửi người thân quen: xin lỗi vì xoá nick mà không báo. Ết sờ hắt bước ra khỏi cõi mạng để đi tung tăng với cõi đời đây
Tạm biệt hóng hớt nhưng vẫn không quên mê trai =]]

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Pái pai con!
Không bất ngờ khi con thoát xác khỏi cái cõi ảo này. :)))
Thôi! Chả lói nhiều! Chúc thật tâm là vững độ hóng và mê zai con nhoa!
Mô phặc....

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
131
TBD
18,232
Có nụ hồng ngày xưa rớt lại
Bên cạnh đời tôi đây
Có chút tình thoảng như gió vội
Tôi chợt nhìn ra tôi

Muốn một lần tạ ơn với đời
Chút mặn nồng cho tôi
Có những lần nằm nghe tiếng cười
Nhưng chỉ là mơ thôi

3 năm từ ngày mày mò vào 4rum. Ngần ấy năm, nhiêu đó nỗi niềm. Đi qua vô vàn cảm xúc, ngoài đời thật ra sao, không gian mạng thật bấy nhiêu. Có những người thành tri kỷ, có người thành kỷ niệm, có người là những vỡ lẻ mảnh vụn cuộc sống, cũng có những sắc màu đậm nhạt, những nốt thăng và những khoảng lặng.
Rồi sẽ qua
Ai rồi cũng sẽ phải đối mặt với cuộc sống
Gửi ai đó mà Sh thân thương: cám ơn cậu vì đã tình cờ xuất hiện, đã đi bên cạnh và an ủi tớ. Những ngày ở đà lạt thật sự là khoảng thời gian khủng hoảng, nó khác với khủng hoảng trước đây mà tớ từng đối mặt. Nhưng tớ biết tớ được an ủi khi vô tình có người im lặng bên tớ, an ủi tớ, lắng nghe tớ. Giờ tớ lại đi tiếp với nỗi cô đơn. Biết đâu ngày nào đó mình lại tình cờ gặp nhau. Biết đâu vì nhớ mà tớ lại nhào đến kiếm cậu. Sài gòn quá bé nhỏ. Hoặc biết đâu tớ về khu 8 bán bong bóng kiếm tiền chơi bóng :)))))
Gửi người thân quen: xin lỗi vì xoá nick mà không báo. Ết sờ hắt bước ra khỏi cõi mạng để đi tung tăng với cõi đời đây
Tạm biệt hóng hớt nhưng vẫn không quên mê trai =]]
ủa ủa, cái gì? cái gì đây?
ét sờ hắt ra khỏi cõi mạng lên cõi Đà Lạt uống đậu nành nóng xong tung tăng hả?đâu đâu? chỗ nào?

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom