Em - Tín ngưỡng của tôi 2024 | ID: 89107

Thành viên chính thức
User ID
235766
Like
8
TBD
80,784
Cùng tác giả:
  • Chủ đề Tác giả
Anh là kẻ điên đã từng lạc mất đức tin
Cho ngày được hòa quyện cùng em
Anh đã cầu nguyện rất nhiều
"Ôi Thượng Đế ơi, em thật tuyệt vời"

Anh nghĩ thân thể mình tàn úa
Nửa đêm em đến, tưới đẫm nước tình
Anh mới biết thân thể phụ nữ không chỉ là da thịt
Nó còn là NƯỚC THÁNH

Những vị Thánh thường bị đày ải, còn em
Xin em đừng lăn lộn qua những kẻ phàm phu
Anh ở đây, con chiên ngoan đạo
Tôn thờ em bằng tình yêu thuần khiết

Đó là thứ rẻ rúng nhất trong thế giới thực dụng này
Nhưng lại là thứ quý hiếm của kẻ Điên tình

.....

Nếu bàn luận một chút, thì thấy thế hệ của chúng ta thật lạ. Chúng ta khao khát tự do, nhưng lại mong muốn có ai đó cận kề. Chúng ta bĩu môi khi nghe một túp lều tranh hai quả tim vàng, nhưng sâu trong thâm tâm ta luôn mong một ai đó yêu ta vô điều kiện. Muốn yêu nhưng lại sợ tổn thương, khao khát ai đó hy sinh vì ta, nhưng bản thân chẳng bỏ ra chút vốn liếng nào. Thật lạ...thế hệ chúng ta, tự do cùng tận nhưng lại cô đơn đến cùng cực....

Tôi. Người đã tìm được một nửa không thể hoàn hảo hơn, ngỡ là thiên thu vạn kiếp, trải qua 9 năm bên nhau. Cùng nhau khám phá thế giới này, cùng nhau đặt nền móng cho sự ổn định. Nhưng cuối cùng, 2 con người vì số phận mà không thể đến với nhau. Trong những đêm cùng cực thổn thức, đôi khi, tôi mong có ai đó cận kề, trao hơi ấm, hoặc đơn giản là đôi dòng tin nhắn bông đùa, để vơi đi phần nào nỗi nhớ nhung thống khổ. Từ ngày xa cô ấy, tôi chưa từng ngủ với 1 ai khác. Rồi đến khi một người bạn khuyên rằng, có lẽ liều thuốc tốt nhất cho tôi là lên giường cùng một cô gái khác :)))
Nên đky tài khoản, rồi lên chém gió cùng mọi người chút cho vui

Bài viết cũng dài rồi, ai đọc nên đây thì tôi xin cảm ơn ^^ chúc mọi người buổi tối vui vẻ, cuối năm bình an

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom