Chuyện loạn luân là có thật à cả nhà? 2024 | ID: 89786

Thành viên chính thức
User ID
3333
Like
166
TBD
30,088
  • Chủ đề Tác giả

Được 1 người quen mời vô nhóm kín, mình khá bất ngờ bởi những câu chuyện loạn luân trong này. Phải nói là ko còn tin vào điều gì nữa.
Liệu có thật ko các bạn? hay chỉ là sản phẩm câu view của 1 số nhóm thôi? chứ ngay cả mẹ ruột thì thôi chứ...
Phải nói là rất, rất nhiều câu chuyện trong đó mà mình thấy thật sự sợ hãi.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
241527
Like
764
TBD
18,056
Có chớ, chị có nhiều clip con trai loạn luận với mẹ ,chủ yếu là do mấy thằng con trai biến thái thôi còn những người mẹ thì vô tình hay miễn cưỡng chiều thằng con bệnh hoạn
Thú thật bình thường chị cảm thấy mình là người đàn bà tội lỗi dâm đãng ngoại tình với trai trẻ nhưng khi xem những clip đó chị thấy mình chẳng là gì so với họ cả ,còn con nít mới bây lớn có bé chưa có lông (9,10 -14,15tuổi)lập nhóm chat chit show hàng móc bướm ,sục ku ...thật là kinh khủng, con người và xã hội bây giờ cuộc sống đang đi lên nhưng đạo đức lại đi xuống , đáng báo động....

Sửa lần cuối:
Thành viên chính thức
User ID
273121
Like
9
TBD
118,373
View attachment 1772

Được 1 người quen mời vô nhóm kín, mình khá bất ngờ bởi những câu chuyện loạn luân trong này. Phải nói là ko còn tin vào điều gì nữa.
Liệu có thật ko các bạn? hay chỉ là sản phẩm câu view của 1 số nhóm thôi? chứ ngay cả mẹ ruột thì thôi chứ...
0911266489 hóng

Thành viên nữ
User ID
274678
Like
0
TBD
0
View attachment 1772

Nhóm nào vậy bạn , cho mình vào với

User ID
274753
Like
0
TBD
0
Chị có khoảng hơn 10 clip con trai zở trò loạn luân với mẹ ,ai muốn xem thì để lại số Telegram chị thêm vào nhóm nhé :alien: :alien: :alien:
Có chớ, chị có nhiều clip con trai loạn luận với mẹ ,chủ yếu là do mấy thằng con trai biến thái thôi còn những người mẹ thì vô tình hay miễn cưỡng chiều thằng con bệnh hoạn
Thú thật bình thường chị cảm thấy mình là người đàn bà tội lỗi dâm đãng ngoại tình với trai trẻ nhưng khi xem những clip đó chị thấy mình chẳng là gì so với họ cả ,còn con nít mới bây lớn có bé chưa có lông (9,10 -14,15tuổi)lập nhóm chat chit show hàng móc bướm ,sục ku ...thật là kinh khủng, con người và xã hội bây giờ cuộc sống đang đi lên nhưng đạo đức lại đi xuống , đáng báo động....
Kết bạn dc ko chị

User ID
128775
Like
58
TBD
120,516
View attachment 1772

Xã hội nào cũng vậy, sẽ đa dạng và phong phú nên việc có loạn luân cũng là bình thường. Tuy nhiên, tất cả cũng chỉ là qua miệng kể hoặc phim ảnh thôi bạn ơi, cùng lắm là trai trẻ lái máy bay rồi vẽ ra câu chuyện loạn luân

User ID
215362
Like
1
TBD
0
View attachment 1772

Cho mình vào nhóm với ban oi sdt 0383198156

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom