Tìm Nữ Tìm bạn tình mùa tết từ 17-20.01.2023 & từ 23-27.01.2023 (hợp nhau thì sẽ dính lâu hơn,...) 2024 | ID: 89459

Thành viên chính thức
User ID
247019
Like
1
TBD
72,008
TÌM BẠN TÌNHPHỤ NỮ , ở thủ đức - TP HCM từ 30-40 , ngoại hình dễ nhìn, chính chắn ,... Thích làm tình nhẹ nhàng & biết chiều chuộng lẩn nhau,... (Nếu được thì Chia sẻ 1 ảnh chụp ko qua chỉnh sửa ,... Cài app Telegram nhé ,... + Gặp mặt cf nói chuyện thấy hợp nhau thì ,...)

✍️Kín đáo + Ko ràng buộc gì nhau ,... Cả 2 cùng hứng thì làm,... Biết massage cho mình (vì mình cũng đang học masage yoni cho bạn tình)

✍️Biết chia sẻ cảm giác khi làm tình cùng nhau (không ưh ưh ,... A a sướng,.. một cách giả tạo như phim ảnh,... Sống thực với cảm xúc để cả 2 đều chỉnh cho nhau cảm xúc sướng nhất có thể,...)

* Ưu tiên ở thủ đức - và đoạn bến đò qua thanh đa ,... gần gần thì ko mất quá nhiều thời gian di chuyển (bán kính 12 km) *

➡️ Mình tìm bạn tìnhPHỤ NỮ các bạn nhé ! Chỉ đơn giản là bạn tình & là PHỤ NỮ / cả 2 cùng thích thì đến với nhau ! Ko ràng buộc gì nhau hết,... Mình ko thuộc kiểu giàu có hay lương tháng 20-30 tr hoặc nhiều hơn,... Mình ko bóng bẩy hoặc văn chương gì nhiều,... biết lắng nghe phụ nữ khi cần ,... Cơ bản là thử cho nhau cơ hội gặp mặt cf rồi biết ,... Chỉ 2 giờ là biết ngay cảm xúc của nhau ấy mà ,... Đã chính chắn thì cảm giác sẽ nhạy bén ,...

➡️KHI GẶP ĐƯỢC người cùng tần số thì khớp lệnh nhanh lắm ,... Nếu thật sự quan tâm thì inbox : kết nối app Telegram ,...

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom