Thông Báo Về việc lỗi máy chủ làm mất dữ liệu 2024 | ID: 89495

• Chủ đề Tác giả
Chào các bạn thành viên,
Diễn đàn chúng ta đã xảy ra sự cố máy chủ bên nước ngoài, sự cố máy chủ của họ đã khiến web chúng ta ngưng hoạt động mấy hôm nay. Sau khi họ xử lý xong thì dữ liệu của chúng ta đã hư hại và trang web ko thể hoạt động.
Thật đáng tiếc là file sao lưu mới nhất của diễn đàn cũng nằm trên máy chủ nên cũng mất luôn, file mới nhất có trong máy tính mình là vào ngày 22/1/2023, mình đã dùng file này để setup lại diễn đàn, đồng nghĩa với tất cả dữ liệu từ 22/1/2023 trở về sau bị mất sạch. Rất buồn các bạn ạ.

View attachment 1664

Dù vấn đề nằm ở đối tác, họ ko khắc phục được nhưng phần lỗi cũng ở mình, ở các quản trị viên máy chủ. Mình thay mặt các bạn thành thật xin lỗi tất cả mọi người.
Rất nhiều bài, user, TBD của thành viên đã mất, mình biết các bạn rất buồn và hơn ai hết, mình là người buồn nhất.

Về phần user, các bạn nào đăng ký sau ngày 22/1/2023 có thể đăng ký nick lại, những bài viết đã mất nếu mọi người còn lưu giữ thì post lại.
Về phần TBD, những bạn đã nạp mà bị mất thì nhắn tin cho Boss ở zalo: 0854 .125538, nội dung kèm biên lai và ID nick, BQT sẽ cộng lại TBD. (nếu nick bị mất đăng ký lại nick mới thì nhắn ID nick mới)

Mình vẫn đang kiểm tra, hoàn thiện 1 số tính năng còn thiếu và khắc phục 1 số website nữa, nếu có lỗi gì các bạn phát hiện ra thì report lại tại đây giúp mình.
Mong mọi người hết sức thông cảm và luôn ủng hộ, đồng hành cùng diễn đàn. Cảm ơn tất cả!

User ID
1
Like
7,624
TBD
368,407
  • Chủ đề Tác giả
Những lệnh nạp tiền bị ảnh hưởng là từ ngày 23/1/2023 - 13/5/2023. Nick đăng ký sau ngày này cũng bị mất, các bạn đăng ký lại và gửi id nick mới cho mình kèm biên lai nạp qua zalo: 0854 12 55 38.
Đối với cũ nạp TBD trong giai đoạn này chỉ cần gửi lại mình biên lai kèm id, thank!

Thành viên chính thức

Phủ sóng:

User ID
245402
Like
41
TBD
148,554
Tất cả file đính kèm cũng mất hết nên BQT đã hoàn trả lại TBD cho những bạn đã bị trừ khi đính kèm (sẽ ko có thông báo nhưng bạn sẽ thấy số dư TBD thay đổi)
Rồi TBD bị tăng lại thì sao ạ.

Super Moderator
Thành viên chính thức

Phủ sóng:

User ID
9999
Like
1,495
TBD
746,221
@Admin hình như mình thấy phần hình ảnh đính kèm bài đăng chưa khôi phục lại được, hay là do chưa update lại được hết dữ liệu cũ đã lưu

Beta
Thành viên chính thức

Phủ sóng:

User ID
2
Like
1,417
TBD
559,199
BQT đã cộng và hoàn trả đủ TBD cho rất nhiều bạn, cảm ơn các bạn. Các bạn cứ mạnh dạn inbox zalo để được hỗ trợ nhé.
Để nhanh chóng chỉ cần nt: biên lai chuyển tiền + id nick.
BQT sẽ hỗ trợ các bạn trong vòng 60 ngày.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom