Chuyên mục thắc mắc 2024 | ID: 89563

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
247309
Like
66
TBD
135,912
Các tiền bối cho mị hỏi chút. Bộ sẽ có người sẽ gặp gỡ mấy anh đăg bài nội dung kiểu như tim ng giao lưu, ko phân biệt tuổi tác, ko vụ lợi, rùi khoe to, dài các kiểu sao a?? Đọc là thấy phản cảm rùi.

Thành viên chính thức
User ID
3333
Like
197
TBD
277
Thế gian nhiều người suy nghĩ lệch lạc lắm em, họ thích vậy nên nghĩ ng ta cũng thích giống mình. Người có suy nghĩ khác thì nhìn vào bảo bệnh hoạn. kk

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
247309
Like
66
TBD
135,912
Thế gian nhiều người suy nghĩ lệch lạc lắm em, họ thích vậy nên nghĩ ng ta cũng thích giống mình. Người có suy nghĩ khác thì nhìn vào bảo bệnh hoạn. kk
Mấy ng khoe chắc để các phú bà nhìn thấy

Thành viên chính thức
User ID
247226
Like
3
TBD
74,632
Các tiền bối cho mị hỏi chút. Bộ sẽ có người sẽ gặp gỡ mấy anh đăg bài nội dung kiểu như tim ng giao lưu, ko phân biệt tuổi tác, ko vụ lợi, rùi khoe to, dài các kiểu sao a?? Đọc là thấy phản cảm rùi.
Chắc cũng sẽ có đấy.

Người có nhiều tâm trạng mà, tìm bạn tình lâu dài thì chắc sẽ không tìm người đăng như vậy, phản cảm thiệt.

Nhưng mà biết đâu có lúc buồn, bấn quá hay bạn trai nhỏ, thường không thỏa mã, chỉ muốn thử cảm giác nên tin mà làm liều chẳng hạn.

Mà mấy cái này mình nghĩ phần lớn là lừa thôi chứ chắc gì đã như bài đăng.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
247309
Like
66
TBD
135,912
Chắc vậy quá kkk
Chắc cũng sẽ có đấy.

Người có nhiều tâm trạng mà, tìm bạn tình lâu dài thì chắc sẽ không tìm người đăng như vậy, phản cảm thiệt.

Nhưng mà biết đâu có lúc buồn, bấn quá hay bạn trai nhỏ, thường không thỏa mã, chỉ muốn thử cảm giác nên tin mà làm liều chẳng hạn.

Mà mấy cái này mình nghĩ phần lớn là lừa thôi chứ chắc gì đã như bài đăng.

Moderator
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
122773
Like
1,081
TBD
1,132,986
Chắc cũng có nên mấy anh mới hăng hái đăng bài vậy đó em ^^

How do you do?
Thành viên chính thức
User ID
130956
Like
111
TBD
744,593
Sau khoảng thời gian thấy hổng ổn thì mấy bạn đó có khi sẽ thay đổi nội dung bài đăng (phần ngọn).

Rồi sau đó thấy cũng hổng ổn nữa thì sẽ thay đổi tư duy bản thân mình (phần gốc), từ đó nội dung bài đăng cũng tự động thu hút hơn.

P/S: ước gì mình cũng được thế ^^

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
247309
Like
66
TBD
135,912
Sau khoảng thời gian thấy hổng ổn thì mấy bạn đó có khi sẽ thay đổi nội dung bài đăng (phần ngọn).

Rồi sau đó thấy cũng hổng ổn nữa thì sẽ thay đổi tư duy bản thân mình (phần gốc), từ đó nội dung bài đăng cũng tự động thu hút hơn.

P/S: ước gì mình cũng được thế ^^
Cảm on b đã cho mị ly

Thành viên chính thức
User ID
8888
Like
104
TBD
653,895
Đấy là mị thấy phản cảm. Còn người đăng bài họ không coi đó là phản cảm họ mới đăng. Lão có một thói quen là tôn trọng sự khác biệt. Thế nên bài nào lão không thích lão cứ lướt qua thôi.

User ID
9999
Like
1,545
TBD
751,320
Chắc là sẽ có đó em, còn có theo tình trạng nào thì anh không chắc lắm đâu.
Tâm sinh lý con người là thích khoe mà em, còn khoe như thế nào thì mỗi người sẽ có cách khoe khác nhau.
Ví dụ giờ em chụp vài tấm ảnh chân dung thật là đẹp, rồi post vào mục "ảnh đẹp" thì TBD của em sẽ tăng lên một cách đáng kể luôn ấy chứ ;) ;) :giggle::giggle:

_Heathcliff_

Anh dự tính đăng bài lại vô tình đọc được bài này nên tiện thể muốn xin tips đăng bài không phản cảm

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom