Adventure 2024 | ID: 70221

• Thread starter Cheeky
  • Ngày gửi

Cheeky

Mình là thành viên mới
Chắc hẳn ai mới vào cũng hào hứng lắm :D
Ban đầu mình vào đây để tìm bạn tình, nhưng sau khi tàu ngầm một thời gian oải luôn haha. Sợ không dám post gì, ngồi check Zalo cũng đủ mệt mỏi.
Nên giờ mình muốn tìm một người để nói chuyện và ngưỡng mộ đi.
Một người đàn ông playful, chất lượng, phiêu lưu, có những câu chuyện thú vị, đặc biệt là hạnh phúc và yêu bản thân. Mình là Sapio sexual nên khá thích đàn ông thông minh.

mình thấy phụ nữ trên này nhiều người tổn thương quá :) sao vậy? Tại sao các bạn lại đi tìm tình yêu ở một diễn đàn vốn dĩ dành cho FWB và ONS

Thật ra cái mà diễn đàn mang lại là cảm giác tự do khá tuyệt, những suy nghĩ về fantasies của chúng ta mà có thể thực hiện hoặc ko thực hiện. Hoặc tìm được vài người có chemistry với mình mà mỗi lần gặp có thể mắt sẽ long lanh và hormone sẽ chạy khắp cơ thể. Để tìm thấy cảm giác alive khi mới gặp một người quyến rũ và tràn đầy năng lượng.
Mong vài dòng của mình sẽ khơi dậy sức sống cho các bạn trong mùa Covid nhé

eng

User ID
159916
Like
10
TBD
0
Mình là thành viên mới
Ban đầu mình vào đây để tìm bạn tình, nhưng sau khi tàu ngầm một thời gian oải luôn haha. Sợ không dám post gì, ngồi check Zalo cũng đủ mệt mỏi.
Một người đàn ông playful, chất lượng, phiêu lưu, có những câu chuyện thú vị, đặc biệt là hạnh phúc và yêu bản thân. Mình là Sapio sexual nên khá thích đàn ông thông minh.

mình thấy phụ nữ trên này nhiều người tổn thương quá :) sao vậy? Tại sao các bạn lại đi tìm tình yêu ở một diễn đàn vốn dĩ dành cho FWB và ONS

Thật ra cái mà diễn đàn mang lại là cảm giác tự do khá tuyệt, những suy nghĩ về fantasies của chúng ta mà có thể thực hiện hoặc ko thực hiện. Hoặc tìm được vài người có chemistry với mình mà mỗi lần gặp có thể mắt sẽ long lanh và hormone sẽ chạy khắp cơ thể. Để tìm thấy cảm giác alive khi mới gặp một người quyến rũ và tràn đầy năng lượng.
Mong vài dòng của mình sẽ khơi dậy sức sống cho các bạn trong mùa Covid nhé
Mùa covid đến rồi bạn à. Những người con trai như bạn nói người có nhà lầu xe hơi thì lo lãi ngân hàng lãi công ty. Người làm công ăn lương thì lo tiền nhà tiền nước tiền ăn vì không làm không có lương. Mùa covid bạn à

Cheeky

Mùa covid đến rồi bạn à. Những người con trai như bạn nói người có nhà lầu xe hơi thì lo lãi ngân hàng lãi công ty. Người làm công ăn lương thì lo tiền nhà tiền nước tiền ăn vì không làm không có lương. Mùa covid bạn à
Tìm được thì vui, ko tìm đc vẫn vui bạn ạ :)

Thành viên chính thức
User ID
172823
Like
102
TBD
5,088
Mình là thành viên mới

Mong vài dòng của mình sẽ khơi dậy sức sống cho các bạn trong mùa Covid nh
Thế nào là thông minh với cái sapio sexual

User ID
4444
Like
2,635
TBD
1,035,250
Ở cái diễn đàn này ngoài admin là tay chơi thứ thiệt (đọc chuyện tình mami sẽ rõ) thì cũng có những cô gái đã tìm được tình yêu cho mình ở đây đấy (đọc thêm Tàu ngầm ký sự)
Còn rất hoan nghênh thớt có những bài viết mới trên diễn đàn để ae được phen dậy sóng quần. :B89:

Cheeky

Thế nào là thông minh với cái sapio sexual
Có thể là người nói chuyện cuốn hút và có tìm hiểu sâu về những điều đang nói với người khác
Nói chung mình ko nặng nề chuyện này lắm, mang lại cho nhau năng lượng tốt là được

Cheeky

Ở cái diễn đàn này ngoài admin là tay chơi thứ thiệt (đọc chuyện tình mami sẽ rõ) thì cũng có những cô gái đã tìm được tình yêu cho mình ở đây đấy (đọc thêm Tàu ngầm ký sự)
Còn rất hoan nghênh thớt có những bài viết mới trên diễn đàn để ae được phen dậy sóng quần. :B89:
ah có mình có đọc các bài viết của các Ads :) trong đó DC 3h rất lãng mạn và có vẻ cũng đi tìm một tình cảm đặc biệt
Chủ ý của mình cũng muốn tạo hứng thú cho diễn đàn thôi

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Tàu ngầm ký sự ko đc HE. Tôi vote tác phẩm Mình yêu nhau bình yên thôi :))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Sr chủ thớt tớ phải xoá cmt của 2 mình đi lỡ ai đó đọc đc lại tổn thương.
Tớ ko tự nhận đc vì tớ ko phải là "anh" :))

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,414
TBD
2,706,314
Tàu ngầm ký sự ko đc HE. Tôi vote tác phẩm Mình yêu nhau bình yên thôi :))
Đâu...em làm gì đã có ng yêu, em còn đang sợ ế đây này!

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,414
TBD
2,706,314
Sr chủ thớt tớ phải xoá cmt của 2 mình đi lỡ ai đó đọc đc lại tổn thương.
Tớ ko tự nhận đc vì tớ ko phải là "anh" :))
Chớp mắt cái bác đã kịp bỏ tiến cử một người quen rồi. Tôi đang tính hóng mà sao lại tụt mút thế :)))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Chớp mắt cái bác đã kịp bỏ tiến cử một người quen rồi. Tôi đang tính hóng mà sao lại tụt mút thế :)))
Vì đều biết nhau cả rồi nàng ạ. Ko có gì để hóng đâu. Bỏ đi kẻo ăn chưởi Nàng ạ :))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom