Bạn cảm thấy: Điều gì khó chịu nhất ở đây? 2024 | ID: 56073

Thành viên chính thức
User ID
172823
Like
102
TBD
5,088
web nên có vài bạn nữ kiểu như tạo sự vui nhộn, cho mấy a thấy ham mà nhào vô, như vậy lượng tương tác sẽ nhiều hơn, và nên tạo các mini game trên này, farm.... ngoài những sex ra còn có để người dùng họ vào cũng là nơi họ làm quen hơn là đăng bài hoặc quăng sdt lên.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
146585
Like
220
TBD
10,800
Diễn đàn thì không có gì khó chịu, chỉ khó chịu khi nhận được những tin nhắn không dấu, sai chính tả, teencode. Những cái quăng số điện thoại vô duyên. Tui chẳng bao giờ trả lời tin nhắn sai chính tả( do viết sai chứ không do vô ý gõ sai), những sdt vứt đấy tui lơ luôn.

Sweety67

Mình nghĩ nên thêm chức năng private chat. Rất nhiều thành viên cứ đưa số điện thoại để chat trên zalo. Số điện thoại thuộc thể loại riêng tư, chỉ đưa cho người biết rõ, không người lạ chỉ cần tìm kiếm số điện thoại sẽ biết nhiều thông tin cá nhân.

User ID
1
Like
7,667
TBD
404,030
Mình nghĩ nên thêm chức năng private chat. Rất nhiều thành viên cứ đưa số điện thoại để chat trên zalo. Số điện thoại thuộc thể loại riêng tư, chỉ đưa cho người biết rõ, không người lạ chỉ cần tìm kiếm số điện thoại sẽ biết nhiều thông tin cá nhân.
Tính năng chat riêng đã mở từ lâu rồi mà bạn.

Thành viên chính thức
User ID
154746
Like
32
TBD
5,700
Khả năng tương tác thấp, cơ hội tìm đc partner ko cao. Dễ gặp phải lừa đảo & bê đê giả gái, hoặc có khi mấy anh gay inbox nói thẳng luôn là cho buscu có trả phí.
Mong Ad có biện pháp khắc phục để diễn đàn ngày 1 đi lên

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom