Bạn Thích Làm Tình Ở Đâu? 2024 | ID: 42678

User ID
141931
Like
22
TBD
0
Đường Lý Thường Kiệt Q10 gần ngã 3 với Bắc Hải nối dài trong SG, có 1 con hẻm rộng chưa tới 1m, hẻm tối thui đã vậy còn lút giữa 2 căn nhà làm showroom bán hàng. Tới tối là đen như hũ nút, hai căn nhà 2 bên còn lấn chiếm để đồ nên ở ngoài nhìn vô ko thấy, đầu bên kia thì lại là đường cổng sau của khu chung cư ko ai qua lại.
Xưa thì vậy chứ giờ thì chỗ đó thắp đèn sáng trưng rồi :(.

Còn 1 chỗ nữa là Cao Thắng Q3 đối diện xéo tiệm bánh Đức Phát, cũng hẻm rộng chưa tới 1m. Ng` ta đâm vô hẻm toàn quẹo trái, mình quẹo phải sẽ thấy 1 đường hẻm chữ S & 2 bên chỉ là tường nhà dân. Vốn là đường thoát hiểm lúc hỏa hoạn nên ko ai đi lại đường này làm gì.
Và chỗ này giờ cũng có cả camera :(.

Chỗ làm tình yêu thích và chỗ để bạn tình thổi kèn nhanh đều mất cả rồi :(.

User ID
51837
Like
34
TBD
0
Mình thì nhiều chỗ, thích nhất vẫn trên biển trong lều, những khu vắng, ít ánh đèn và hoang sơ, đêm trời trong đẹp, đầy sao, trước mặt là milky way, mỡ nhạc trữ tình, lạnh lạnh của sương đêm, cảm giác hồi hộp giữa sự im lặng của hoang sơ, tiếng sóng biển, giai điệu du dương, cảm giác nghe rõ hơi thở giữa tiếng xào xạc sống biên, 1 chút lắng đọng giữa hoang lạc đúng kiểu làm con người ta ko thể quên

User ID
168999
Like
1
TBD
0
Thường thì em thấy cơ bản là mọi người đều làm tình truyền thống là ở trên giường.
Nơi yêu thích để làm tình của mọi người là ở đâu: biển, cao tốc, ban công, oto, phòng bếp sofa, nhà khách, nhà tắm..
Share cho nhau những câu chuyện vui và kinh nghiệm nào.
Mình miễn là nơi đông người thì càng thích
Ai hợp ko kban làm quen nhé zalo 0996330328

User ID
173726
Like
2
TBD
0
Mình đơn giản là trên ghế tình yêu và trong phòng cách âm tốt.

User ID
173089
Like
1
TBD
0
Thường thì em thấy cơ bản là mọi người đều làm tình truyền thống là ở trên giường.
Nơi yêu thích để làm tình của mọi người là ở đâu: biển, cao tốc, ban công, oto, phòng bếp sofa, nhà khách, nhà tắm..
Wc trên máy bay, feel the bit

User ID
150985
Like
1
TBD
0
T vote 2 nơi là bồn tắm và wc rạp phim, quán cf ..

User ID
178163
Like
0
TBD
0
Tp HCM - Vợ chồng minh đang có nhu cầu tuyển boy some cu bự ko yêu cầu dài nếu dài càng tốt.
Bạn nam nao tự tin ky năng làm tình, kỹ năng qhtd , và trên 20p, ko hôi miệng, ko hôi nách, tuổi tu 26 đến 38t và chịu chi nếu cuộc chơi cần thiết thì inbox minh sdt zalo nhé. Vc minh 87-93 dân kinh doanh, bx minh người thon gọn, trắng trẻo hồng hào, không mập bụng, không tì vết. Zalo trao đôi nhé.

User ID
180756
Like
1
TBD
0
Chỗ nào mà cả 2 đều thăng hoa thì làm luôn chỗ đấy thôi. Nhưng phải kín đáo.

User ID
181524
Like
0
TBD
0
Biết mỗi phòng trọ, khách sạn hoy à, mấy chỗ kia có biết mô.,.

User ID
181984
Like
4
TBD
0
Khu Lđh thủ đức. Đầy ắp kỉ niệm ở hồ đá. Hồ tam giác thư viện trung tâm. Trong phòng lúc đứa bạn đàn ngủ. Cv lê văn tám. 1 căn phòng đầy nến. Ôi 1 thời đã xa

User ID
182629
Like
1
TBD
0
Đâu cũng đc miễn là thăng hoa! nhưng thick nhất là làm tình trong khi đang làm việc khác như nấu cơm, ủi đồ v.v...

User ID
175446
Like
3
TBD
0
Tự dưng đọc lướt bài của ros =]]]] có lẽ anh em ta có sự hứng thú na ná nhau, nhưng chắc anh nặng mùi hơn chút.
Anh thích vụng trộm. Trong phòg thay đồ, lối thoát hiểm, góc tối.... =]]]] ko nhất thiết fải trên giường, chỉ cần đừng quấn quần áo trên người wá dày, còn lại thì chỉ kéo lên hoặc giật xuống là có thể trao nhau những tiếng rên ngọt ngào rồi =]]]]]]

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom