Bạn Thích Làm Tình Ở Đâu? 2024 | ID: 42678

User ID
183192
Like
0
TBD
0
trong rạp chiếu phim cũng làm được ah, cao thủ :3
Cái gì lén lúc là ngon ak nó có sự hồi họp kích thích má ơi
còn e thì thích mesaage yoni cho bạn tình ak làm mà nhìn ng ấy rên la trong sự sung sướng yoni chưa đc 10p mà em nó đõ quếu người nước bằn tung tóe nhìn mặt e nó nhìn dâm hết cỡ nhưng mà con gai là fai dâm fai hư một chút mới giữ đc ng tình

User ID
172315
Like
10
TBD
0
Mình thích được làm tình trên thuyền lênh đên ngoài biển. Hoặc ở trong rừng cắm trại. Có chút củi lửa, bia & BBQ thì tuyệt ^^

User ID
194393
Like
3
TBD
0
á hihi khá là đồng quan điểm đấy, tớ cũng thic trên oto
Oto có vẻ lãng mạn giống trên phim. Mình đã thử một lần nhưng thấy không ổn vì không gian chật chội, không có chỗ thoải mái cho các tư thế. Bạn @Girl đã thử trên oto chưa hay mới nghĩ là thích thôi?

User ID
195558
Like
0
TBD
0
Thường thì em thấy cơ bản là mọi người đều làm tình truyền thống là ở trên giường.
Nơi yêu thích để làm tình của mọi người là ở đâu: biển, cao tốc, ban công, oto, phòng bếp sofa, nhà khách, nhà tắm..
Share cho nhau những câu chuyện vui và kinh nghiệm nào.
Câu chuyện đôi lúc chỉ cần là cô ấy, anh ấy, chúng mình thì làm tình ở đâu cũng được.

Cheeky

Thường thì em thấy cơ bản là mọi người đều làm tình truyền thống là ở trên giường.
Nơi yêu thích để làm tình của mọi người là ở đâu: biển, cao tốc, ban công, oto, phòng bếp sofa, nhà khách, nhà tắm..
Share cho nhau những câu chuyện vui và kinh nghiệm nào.
Trong những những chỗ Rosie nói thì mình làm hết rồi nhưng có lẽ thích nhất vẫn là lái xe ra biển. Trước mặt là biển về đêm sóng vỗ dữ dội, chuyện ấy phía ghế sau của xe với một chàng trai 1m8+ thật sự rất chật chội nhưng căn bản là từ nụ hôn, cảm xúc đến ham muốn đều khăng khít. Hơi thở dồn dập, tình yêu ngút ngàn, từng cử động mang đến những kích thích tột độ, cả thể xác lẫn tâm hồn.

User ID
170703
Like
16
TBD
100
bắt cứ nơi đâu để thế giới chỉ còn đôi ta xxx

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom