Bảng vàng thành tích 2024 | ID: 66770

User ID
4444
Like
2,630
TBD
1,063,759
Chào các bạn,
Sáng vô nhận được thông báo. Cứ tưởng là một chiếc thả like hay một lời hỏi thăm. Hóa ra là điểm thưởng từ Diễn đàn.
20 - Không thể có đủ nội dung của bạn.
Bạn đọc hiểu không, chứ mình là không có hiểu cho tới khi đọc được dòng chữ 'Nội dung của bạn đã được phản ứng tích cực tới 250 lần' WOWW :B30:nghe thích thế nhỉ.
Vậy nghĩa là mình đã đạt tới cái tầm mà không có còn từ ngữ nào diễn tả cho thành tích của mình nữa hay sao. WOWW :B96:
Rồi mình sẽ làm gì tiếp đây?

À chắc có lẽ đến lúc tìm đến một vai trò mới rồi. Thế là mình ứng tuyển là Moderator - Người quản lý.
Trước ko muốn làm mod tẹo nào. Nghĩ vì làm mod khó kiếm người ôm eo ở diễn đàn lắm:B101:. Mình làm mod phải ngó trước nhìn sau, cư xử cho đúng vai trò và trách nhiệm. Nghĩ vậy thôi cũng thấy mệt rồi. Ấy vậy mà giờ tui làm mod rồi đó bà con, mà còn chẳng biết sẽ phải làm gì bắt đầu từ đâu luôn. Mong các ace mod tân hay cựu tiền nhiệm hay đương nhiệm đi qua để lại vài dòng tâm sự hoặc động viên cho mình cố gắng nè :B47:
Cảm ơn ACE. Chúc cả nhà vui và quyết thắng!
DC.

View attachment 429

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Chào các bạn,
Sáng vô nhận được thông báo. Cứ tưởng là một chiếc thả like hay một lời hỏi thăm. Hóa ra là điểm thưởng từ Diễn đàn.
Bạn đọc hiểu không, chứ mình là không có hiểu cho tới khi đọc được dòng chữ 'Nội dung của bạn đã được phản ứng tích cực tới 250 lần' WOWW :B30:nghe thích thế nhỉ.
Vậy nghĩa là mình đã đạt tới cái tầm mà không có còn từ ngữ nào diễn tả cho thành tích của mình nữa hay sao. WOWW :B96:

À chắc có lẽ đến lúc tìm đến một vai trò mới rồi. Thế là mình ứng tuyển là Moderator - Người quản lý.
Trước ko muốn làm mod tẹo nào. Nghĩ vì làm mod khó kiếm người ôm eo ở diễn đàn lắm:B101:. Mình làm mod phải ngó trước nhìn sau, cư xử cho đúng vai trò và trách nhiệm. Nghĩ vậy thôi cũng thấy mệt rồi. Ấy vậy mà giờ tui làm mod rồi đó bà con, mà còn chẳng biết sẽ phải làm gì bắt đầu từ đâu luôn. Mong các ace mod tân hay cựu tiền nhiệm hay đương nhiệm đi qua để lại vài dòng tâm sự hoặc động viên cho mình cố gắng nè :B47:
DC.

View attachment 429
Dựa vào uy tín mod lại kiếm đc vài em ôm eo luôn phiên ấy nhỉ ^^. Cố gắng nhé kk

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Ghê nhờ. Lên mod luôn. Gặp em lào vừa ý, cứ chặn hết tin nhắn, chỉ cho mỗi tin nhắn của mod thì lo giề không vớt được vài em. thời đã tới :)))))
Mưu mô quỷ quyệt...=)))

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Sắp tới chuẩn bị có topic đính chính dân chơi chốt 3ph chứ không phải....3ph. Chuẩn bị đồ nghề để hóng :))))
Dân chơi " Chốt 3 phát " =)))) nghe khả dĩ

User ID
4444
Like
2,630
TBD
1,063,759
Ghê nhờ. Lên mod luôn. Gặp em lào vừa ý, cứ chặn hết tin nhắn, chỉ cho mỗi tin nhắn của mod thì lo giề không vớt được vài em. thời đã tới :)))))
ơ thế á. Cái này không biết à nha. Đợi review...:B60:

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
131
TBD
18,232
Chào các bạn,

DC.

View attachment 429
Đề nghị Mod mới sớm trình bày chương trình hành động để bà con còn rộng đường bàn luận =))

Uy tín tạo nên thương hiệu
Thành viên chính thức
User ID
45172
Like
62
TBD
148,850
Ây dà có vụ nầy nữa hả. Mềnh cũng muốn làm mod

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom