Chén --- hàng xóm 2024 | ID: 67347

Uy tín tạo nên thương hiệu
Thành viên chính thức
User ID
45172
Like
59
TBD
148,850
Dịch bệnh bắt đầu bùng khiếp quá các bro ạ
Đi hotel thì sợ lắm, với cả xếp kèo người lạ cũng kinh
----------
thế là mình nhìn qua ... hàng xóm
lửa gần rơm kiểu gì chả bén =))
chưa kể còn cái thú vụng trộm nữa
--------------
mà nhìn qua mới phát hiện ra, quanh mình nhiều em gái sống một mình
còn có cả gái một con nữa ..
uhm.... con mắt nó mòn thật =))
Hàng xóm mà, hay bắt gặp đồ ngủ phất phơ che phần thịt trắng nõn (hí hí)
----------
nhưng giải pháp cho tình huống này như lào để chén hàng xóm đây?
có hẳn 21 ngày dịch bệnh để suy nghĩ =)))))))))))))))))))))))))))
đồng dâm nào có cao kiến thì chia sẻ với nha
Bác thử bắt đầu bằng cách viết thư nặc danh xem sao :))). Lâu lắm rồi ko ai chơi trò viết thư đấy. Vừa hay vừa lạ

User ID
214041
Like
4
TBD
0
----------
--------------
----------
Bạn dâm vậy . tự khoe . tui eo biết sao quay tay . đi tim bạn cũng bi moa dom ngó dị nghị . nói theo ý mình ko . ghét Rồi gì cũng nói được. Quay tay đi timban . chứ ai bảo đảm bảo tui rình mò ko thấy nói . mẹ thấy chửi luôn . nói sau lưng tui ghê . đi tội hiếp âm . này nọ đeo ham . lửa rơm lol toàn thấy rình dòm éo chửi luôn . moa đi ngoài quay tay . ỡ nhà ghê chỗ nào. Hay đứng đi ngang là dòm. Đứng trước cửa dòm vô nhà tui tui rình . vc thấy eo dám nói toàn sau lưng nói như phim tâm lí . đi bậy dòm bậy được lol gi ngu mới dòm. Lên phim thiếu gì. Ko tiền quay tay hay đi ngoài sập cũng ko sao . dòm chắc ra . tự tin quá nên nói sau lưng

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Hóng hớt phá đảo vui hơn quất ngựa truy phong, nhầm, ăn thịt mèo rồi bùng không trả tiền cơm :B18:
Game cũng xxx tim bạn cho game hả. An thit mèo máy ko được nghĩ hả. Vậy có nạp theo định mức ngày các nv ko . hay phải nạp lc mới tóp . ko nạp game được nghĩ mèo vô xxx y kiến cho game . thấy xàm ko

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Song
Chơi lâu phải lên LV chứ
Không lẽ làm óc chó phá game hoài =)))))))))))))))
Sóng âm . nói ra nói nhảm hay nói điên . bắt theo sóng nào hay theo sóng âm
Anh dám hay không thui, mà cẩn thận lửa kia lại lây sang nhà anh. Hai vợ chồng đang thiếu tiền tự nhiên có ông hàng xóm cho tiền sài vì tội ngoại tình mà còn chưa....
Ông hàng xóm kia chắc cũng ko phải giúp thịt . giúp lúc kẹt . xong quay lai nghĩ lung tung chắc ck vk hàng xóm cũng dân chơi đá ngáo nghĩ ông hàng xóm ngáo đá tính thịt vk ông hàng xóm . quá tự tin hay đang nghĩ bài diên văn . giup bạn ông hàng xóm cầm xe đưa tiền cũng tính gì luôn hả . ông hàng xóm diễn văn xem hay vk ck cùng diễn văn. Giúp cũng nghi eo giúp thì bảo mượn tiền dùm ko gửi cafe . xong rồi ai nhận . làm gì cho vừa lòng vk ck tự tin

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Song

Sóng âm . nói ra nói nhảm hay nói điên . bắt theo sóng nào hay theo sóng âm

Ông hàng xóm kia chắc cũng ko phải giúp thịt . giúp lúc kẹt . xong quay lai nghĩ lung tung chắc ck vk hàng xóm cũng dân chơi đá ngáo nghĩ ông hàng xóm ngáo đá tính thịt vk ông hàng xóm . quá tự tin hay đang nghĩ bài diên văn . giup bạn ông hàng xóm cầm xe đưa tiền cũng tính gì luôn hả . ông hàng xóm diễn văn xem hay vk ck cùng diễn văn. Giúp cũng nghi eo giúp thì bảo mượn tiền dùm ko gửi cafe . xong rồi ai nhận . làm gì cho vừa lòng vk ck tự tin
Cho tiền đê đóng lời . tiền đứng . mà đóng sao thằng cho mượn vô bảo chưa đóng ngày nào. Câu chuyện vk ck hàng xóm tui đó . nhà kế bên cũng ck vk hàng xóm nghỉ tui dòm lung tung thân thể

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Game cũng xxx tim bạn cho game hả. An thit mèo máy ko được nghĩ hả. Vậy có nạp theo định mức ngày các nv ko . hay phải nạp lc mới tóp . ko nạp game được nghĩ mèo vô xxx y kiến cho game . thấy xàm ko
Wowwwwww....siêu nhân không mặc sịp đây gòi. Em là siu nhơn, nói gì mà chả đúng, nói chả ai hiểu nên gì cũng đúng hết trơn áh :)))

User ID
212796
Like
4
Gần cầu vượt an sương q12 và tên lửa quận bình tân
TBD
0
----------
--------------
----------
Khéo thì ông sống qua khỏi đc mùa trăng giở là tôi,còn kiểu lén phén vs vk bn là xong kiểu v thì xh ko ai muốn hay thèm nc tới,chỉ có những kiểu đê tiện nv chơi vs nhau mới hạp thâu ông.mà tốt nhất đừng nhìn miệng giếng cứ ngỡ mặt trời của ông bằng vung ông nhé,chỉ cần ở đây tất cả mọi người đều ko biết mặt nhau ntn thì kiểu gì chả đc chớ huống chi lại lén phén vs vk hàng xóm:B38:

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
124
TBD
18,232
Bạn dâm vậy . tự khoe . tui eo biết sao quay tay . đi tim bạn cũng bi moa dom ngó dị nghị . nói theo ý mình ko . ghét Rồi gì cũng nói được. Quay tay đi timban . chứ ai bảo đảm bảo tui rình mò ko thấy nói . mẹ thấy chửi luôn . nói sau lưng tui ghê . đi tội hiếp âm . này nọ đeo ham . lửa rơm lol toàn thấy rình dòm éo chửi luôn . moa đi ngoài quay tay . ỡ nhà ghê chỗ nào. Hay đứng đi ngang là dòm. Đứng trước cửa dòm vô nhà tui tui rình . vc thấy eo dám nói toàn sau lưng nói như phim tâm lí . đi bậy dòm bậy được lol gi ngu mới dòm. Lên phim thiếu gì. Ko tiền quay tay hay đi ngoài sập cũng ko sao . dòm chắc ra . tự tin quá nên nói sau lưng
Không dịch được bro nói gì

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
124
TBD
18,232
Khéo thì ông sống qua khỏi đc mùa trăng giở là tôi,còn kiểu lén phén vs vk bn là xong kiểu v thì xh ko ai muốn hay thèm nc tới,chỉ có những kiểu đê tiện nv chơi vs nhau mới hạp thâu ông.mà tốt nhất đừng nhìn miệng giếng cứ ngỡ mặt trời của ông bằng vung ông nhé,chỉ cần ở đây tất cả mọi người đều ko biết mặt nhau ntn thì kiểu gì chả đc chớ huống chi lại lén phén vs vk hàng xóm:B38:
Không dịch được văn phòng này
bro nói gì vậy

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Hiểu được bạn viết gì mình chết liền. Thời còn đại học mình cũng chơi game đây, mà cũng toàn lên chém gió, chém xuyên lục địa. Bọn chơi game cũng dừng game để chém, bao giờ tớ out thì bọn ấy mới đánh tiếp nên thôi kệ tớ chứ =]]

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Hiểu được bạn viết gì mình chết liền. Thời còn đại học mình cũng chơi game đây, mà cũng toàn lên chém gió, chém xuyên lục địa. Bọn chơi game cũng dừng game để chém, bao giờ tớ out thì bọn ấy mới đánh tiếp nên thôi kệ tớ chứ =]]
Vậy lúc chơi . ai đánh tiếng. Đòi đốt nhà cũng có qua lấy địa chỉ âu . hay nói theo ý mình . người ta nói ko quan tâm vc mấy thanh niên . ý mình đúng người ta nói nghĩ xàm

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Khéo thì ông sống qua khỏi đc mùa trăng giở là tôi,còn kiểu lén phén vs vk bn là xong kiểu v thì xh ko ai muốn hay thèm nc tới,chỉ có những kiểu đê tiện nv chơi vs nhau mới hạp thâu ông.mà tốt nhất đừng nhìn miệng giếng cứ ngỡ mặt trời của ông bằng vung ông nhé,chỉ cần ở đây tất cả mọi người đều ko biết mặt nhau ntn thì kiểu gì chả đc chớ huống chi lại lén phén vs vk hàng

Wowwwwww....siêu nhân không mặc sịp đây gòi. Em là siu nhơn, nói gì mà chả đúng, nói chả ai hiểu nên gì cũng đúng hết trơn áh :)))
Vậy ko siêu nhân . vô đây là đúng hả . hay kéo nhau vô làm nhà văn ✍✍ . dân chơi nói là đúng hết hả . nếu siêu nhân nhận là husky . thì người thường khôn hơn siêu nhân là gi bạn

User ID
214041
Like
4
TBD
0
Vậy chắc ông quốc vk hàng xóm rồi nên hiểu. Hay ăn rồi nên ông rành . ông chắc cũng dạng chơi vk bạn với vk hàng xóm

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom