Cô đơn và tự do 2024 | ID: 58435

User ID
194403
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Ai rồi cũng có đôi lần,đôi lúc như thế .
Cuộc sống,ai cũng có bạn bè,đồng nghiệp và 1 người mà mình dành riêng con ❤️ cho họ.Bạn bè vui đấy,thẳng thắn đấy nhưng rồi ai cũng có điều mà họ muốn giữ.Đồng nghiệp nôm na cũng là người cùng chung chỗ làm.Người yêu ư!gặp đúng người,sai thời điểm là tiếc nuối.Sai người sai thời điểm là lầm,còn đúng người đúng thời điểm mình tin những ai lên đây chắc không có.Cho nên nhiều người chọn cô đơn để có sự thoải mái trong hành trình tìm kiếm.
Bao lâu rồi mình không yêu đúng nghĩa nhỉ!liệu rồi cô đơn sẽ làm mình quên cách yêu,quên luôn cảm xúc đó.Cái cảm xúc rung động vì 1 người,bối rối khi gặp nhau,hạnh phúc khi gật đầu,ấm áp nghĩ về GĐ và những đứa trẻ và mất mát khi người đó không cạnh bên.Rồi như thế anh chọn cô đơn.
Độc lập-Tư Do-Hạnh phúc.
Tự do quá thoải mái.Thích thì ăn,thích thì ngủ ,thích ai thì ....hàng ngày không phải hỏi đối phương"hôm nay ăn gì",không phải vắt óc nghĩ những món quà độc lạ ngày lễ,không phải máu lên não khi cãi nhau... Vậy là quá sướng.
Nhưng mà thay vì ngủ đúng giờ anh lại hay thức cả đêm vì cô đơn.
Thay vì phải sạch sẽ tươm tất anh lại xuề xoà không nguyên tắc.
Thay vì ôm em thủ thỉ rồi xxx anh lại lướt mạng cùng nỗi cô đơn.....
Cái gì cũng có sự đánh đổi,anh đã chọn sự tự do và giờ anh muốn đánh đổi điều ngược lại.

User ID
194403
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Tự do mà bạn nói là cái vỏ bên ngoài che dấu cho sự bất lực của bạn khi bản thân không thể quên đi người con gái đó phải

Tự do mà bạn nói là cái vỏ bên ngoài che dấu cho sự bất lực của bạn khi bản thân không thể quên đi người con gái đó phải k??? Mình đoán vậy .
Không phải,

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Ai rồi cũng có đôi lần,đôi lúc như thế .
Cuộc sống,ai cũng có bạn bè,đồng nghiệp và 1 người mà mình dành riêng con ❤️ cho họ.Bạn bè vui đấy,thẳng thắn đấy nhưng rồi ai cũng có điều mà họ muốn giữ.Đồng nghiệp nôm na cũng là người cùng chung chỗ làm.Người yêu ư!gặp đúng người,sai thời điểm là tiếc nuối.Sai người sai thời điểm là lầm,còn đúng người đúng thời điểm mình tin những ai lên đây chắc không có.Cho nên nhiều người chọn cô đơn để có sự thoải mái trong hành trình tìm kiếm.
Bao lâu rồi mình không yêu đúng nghĩa nhỉ!liệu rồi cô đơn sẽ làm mình quên cách yêu,quên luôn cảm xúc đó.Cái cảm xúc rung động vì 1 người,bối rối khi gặp nhau,hạnh phúc khi gật đầu,ấm áp nghĩ về GĐ và những đứa trẻ và mất mát khi người đó không cạnh bên.Rồi như thế anh chọn cô đơn.
Độc lập-Tư Do-Hạnh phúc.
Tự do quá thoải mái.Thích thì ăn,thích thì ngủ ,thích ai thì ....hàng ngày không phải hỏi đối phương"hôm nay ăn gì",không phải vắt óc nghĩ những món quà độc lạ ngày lễ,không phải máu lên não khi cãi nhau... Vậy là quá sướng.
Nhưng mà thay vì ngủ đúng giờ anh lại hay thức cả đêm vì cô đơn.
Thay vì phải sạch sẽ tươm tất anh lại xuề xoà không nguyên tắc.
Thay vì ôm em thủ thỉ rồi xxx anh lại lướt mạng cùng nỗi cô đơn.....
Cái gì cũng có sự đánh đổi,anh đã chọn sự tự do và giờ anh muốn đánh đổi điều ngược lại.
Hãy mau trưởng thành đi chàng TRAI. Phụ nữ gặp đàn ông như thế này sẽ rất nhanh chán. hehhe
Tối nay thử vào một quán cafe nào đó. Thấy 1 bạn nữ ngồi một mình bạn hãy " Nhìn Thẳng vào đối phương, say đắm không chớp mắt rồi mang cốc cafe lại gần ngồi cùng".... Sau đó bạn diễn tiếp :)--
CẢM GIÁC NÀY Á, PHÊ KINH HỒN :D

User ID
194403
Like
5
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Cái giá của tự do là cô đơn. Tìm một ai đó quan tâm mình thật lòng thật sự rất khó và trên diễn đàn này thì càng khó hơn. Chỉ là những cuộc gặp gỡ chóng vánh nhạt nhẽo vô vị và sau đó là sự thờ ơ lẫn nhau... đôi khi rất cần đấy nhưng liệu có đủ can đảm để đánh đổi???
Nếu mình k có bất kỳ hành động nào thì mình k biết nó có đáng đánh đổi hay k.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom