Có nên mở mục mua bán? 2024 | ID: 58873

Theo bạn thì 4rum có nên mở mục cho phép mua bán, quảng cáo những món hàng liên quan đến hoạt động tình dục, tình yêu...? Ví dụ: thuốc, dụng cụ hỗ trợ, sextoy...

User ID
4444
Like
2,636
TBD
1,045,557
Ad quyết rồi làm thôi. Cũng nhiều nan giải. Nhưng mặc kệ.
Có thể có nhiều ý kiến trái chiều. Nhưng mặc kệ.
Được mất chưa rõ. Đúng sai ko chắc. Nhưng mặc kệ.
Không thử sao biết được.

User ID
1
Like
7,667
TBD
404,030
Tôi nghĩ bán gì thì bán dừng bán dâu là ok...kkkkk . Nói nhiều khi có thể nh ng ko tin nhưng tôi dị ứng nhất với mấy thành phần như vậy, nên ngoài cái dó chủ thớt bán gì cũng ủng hộ..kkk
Chỉ là bán hàng liên quan thôi chứ ko bán dâm nha bạn. Gì chứ vi phạm pháp luật thì 4rum ko cho phép.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
146585
Like
220
TBD
10,800
Có ạ. Adm mở mục mua bán hàng đi cho em bán với. Phí thế nào chúng ta sẽ tính toán cho hợp lý ạ. Tiện cho em rao em bán bao cao su với nhé ( đừng khoá em), chỉ Durex thôi ạ. Em đã có khách ruột từ 4rum này rồi đấy ạ. Khách mua bao chứ không phải mua em nhá, các anh muốn mua hàng hay thắc mắc ib em thoải mái, đừng có nhảy vào quẳng số điện thoại gạ tình là được.
Cảm ơn adm về 1 đề xuất hay.

User ID
4444
Like
2,636
TBD
1,045,557
Có ạ. Adm mở mục mua bán hàng đi cho em bán với. Phí thế nào chúng ta sẽ tính toán cho hợp lý ạ. Tiện cho em rao em bán bao cao su với nhé ( đừng khoá em), chỉ Durex thôi ạ. Em đã có khách ruột từ 4rum này rồi đấy ạ. Khách mua bao chứ không phải mua em nhá, các anh muốn mua hàng hay thắc mắc ib em thoải mái, đừng có nhảy vào quẳng số điện thoại gạ tình là được.
Cảm ơn adm về 1 đề xuất hay.
Thím bán durex ơi inbox mình hỏi chút nhá
@dominic1403

User ID
127324
Like
32
TBD
0
Theo bạn thì 4rum có nên mở mục cho phép mua bán, quảng cáo những món hàng liên quan đến hoạt động tình dục, tình yêu...? Ví dụ: thuốc, dụng cụ hỗ trợ, sextoy...
bán cái đấy hay đấy chứ admin. Có ai có nhu cầu thì mua cho dễ

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom