Fwb Về Bdsm 2024 | ID: 47760

User ID
128810
Like
3
TBD
180,395
Cùng tác giả:
  • Chủ đề Tác giả
Mình là nam 29t thích bdsm. lịch sự ở ngoài nhưng bạo trên giường. Để kiếm 1 người hợp về sex thì không khó nhưng hợp về bdsm thì rất khó. Vì bdsm nó làm ta có cảm xúc mãnh liệt hơn td bình thường. Nên partner dễ bị xiêu lòng hơn 1 partner fwb thông thường. Cái khó là cưỡng lại được cám dỗ mãnh liệt đó để không quá giới hạn mà 1 mối quan hệ fwb đặt ra từ ban đầu.
Câu chuyện của mình cũng vậy.
Làm quen được 1 partner chung sở thích bdsm rồi cùng nhắn tin và rất hợp nhau trong khoản bdsm. Cả 2 cũng xác định rõ ngay từ đầu chỉ là mối qh fwb và không yêu đương vì cả 2 đều sợ yêu. Khi gặp nhau thì hợp nhau trong khi làm tình và mình hành hạ cô ấy cả 2 rất thoải mái từ nhà tắm đến cửa sổ lên giường. Âm thanh đánh chửi nói tục vang khắp căn phòng ấy. Khi qh xong về cả 2 rất vui khi có 1 partner hợp nhau đến thế. Nhưng rồi lúc này partner mình lại chuyển sang muốn yêu luôn có lẽ cô ấy không cưỡng lại được cảm xúc mãnh liệt của BDSM chứ mình không nghĩ là yêu sét đánh như vậy. Tuy rằng cả 2 rất hợp nhau trong khoản BDSM nhưng nt về vấn đề khác thì không mấy hợp nhau. Vì vậy cô ấy và mình không gặp nhau nữa. Tìm được partner hợp gu đã khó nhưng tránh cám dỗ từ nó càng khó hơn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
User ID
169320
Like
5
TBD
0
Mình thì chưa thử bao giờ nhưng trải qua mqh fwb rồi.cũng nói với nhau là ko yêu nhưng tc nhanh lắm b ơi.khó tránh

Hà Nội Ngày Xưa

Trong mọi mối quan hệ, các bạn ngoài nhu cầu sinh lý cũng cần chú tâm đến bạn tình của mình.Việc các bạn hợp hay không để đến lâu dài là cả sự quyết tâm.
Khi cậu đã có bạn tình như ý về chuyện TD, tuy nhiên về quan niệm sông cách nhìn nhận khác nhau..v.v. hiển nhiên sẽ có, ko ai cho ai hoàn hảo cả.
Mặc nhiên.
Để níu giữ nhau nên và cố gắng kiểm soát mình: HỌC, những cái tốt, đức tính hay của bạn tình, trao đổi những điều kinh nghiệm chia sẻ những quan niệm sống còn khuyết thiếu cho nhau.
Nếu
khó có thể cùng hòa nhịp giai điệu sống về thế giới quan thì hãy bỏ qua.
Việc kiểm soát để cả hai không yêu nhưng khi bên nhau như yêu cháy bỏng cũng đâu có khó. Chúng ta là những diễn viên và mục đích cùng giúp nhau thỏa mãn hưng phấn: Tốt cho sinh lý, tốt cho Tâm lý, hữu ích cho cuộc sống bớt stress.
VẬY nên có lý gì để các bạn ko cố gắng kìm cảm xúc chuyển thể KHÔNG YÊU.
Các bạn có thể tìm TÌM đọc sách tâm lý học rất nhiều trên mạng, kinh nghiệm chia sẻ khá nhiều đàn anh chị. Việc tìm phương pháp quản lý xúc cảm cũng ko quá khó. Chúng ta chịu khó tìm và học.
Nó cũng tốt cho việc các bạn rèn tâm cách, ý chí, và đức tính sống trong xac hội. Hoàn thiện nhân cách cho chính mình!
Nếu đã muốn thì hãy đi đến cùng. Đừng vì lý do mà đánh mất bạn tình ngàn người có 1!

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom