Hôm nào em đến thăm mây âm thầm mang gió lên 2024 | ID: 89068

• Thread starter MrKung
  • Ngày gửi

MrKung

• Chủ đề Tác giả
Anh mệt lã giữa hiện thực khô cằn, nằm ôm giấc mơ bình an thiện lành nhưng cũng vô cùng lạnh lẽo... Em thì chơi vơi giữ biển buồn mênh mông... bằng cách nào đó ta đã thấy nhau ... nhìn vào thế giới của nhau, cảnh nhận cơn đau và nỗi buồn... và ở khoảng trời riêng của mình, chúng ta đc tưới tẩm đơm hoa, dù sau khoảnh khắc thăng hoa ấy ta cũng ướt mi trở về thực tại với nỗi buồn vô biên... Nhưng dù sao cũng thật đẹp pk em ?

P/s: Chúc các mem cuối tuần thư giãn không quạo nữa nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
206967
Like
81
TBD
107,349
Biết là cứ giữ giữa lưng chừng như vậy sẽ đẹp hơn rất nhiều, nhưng mà quả thật là càng cố xem nó nhẹ tựa lông hồng thì lòng lại nặng trĩu tựa Thái Sơn a nhỉ, ko thấy mình quá cô đơn nhưng vẫn gặm nhắm chút mất mát, chắc a e mình đang chung 1 cảm giác nên dễ hiểu cho nhau. Trách ông ad ác ghê, lòng chưa đủ lạnh hay gì còn thả tuyết mưa dăng rơi tứ phía. Trách ông ad a nhé:))

MrKung

• Chủ đề Tác giả
Biết là cứ giữ giữa lưng chừng như vậy sẽ đẹp hơn rất nhiều, nhưng mà quả thật là càng cố xem nó nhẹ tựa lông hồng thì lòng lại nặng trĩu tựa Thái Sơn a nhỉ, ko thấy mình quá cô đơn nhưng vẫn gặm nhắm chút mất mát, chắc a e mình đang chung 1 cảm giác nên dễ hiểu cho nhau. Trách ông ad ác ghê, lòng chưa đủ lạnh hay gì còn thả tuyết mưa dăng rơi tứ phía. Trách ông ad a nhé:))
Người ngồi đó trông cơn mưa buốn... là là la la lá la
Người ơiii người ở đừng về.... !
Haizzz nghe mà não lòng phải ko emm
Cứ không tự nhiên mà rời nhau đx... còn ông ad thì thả tim thả tiết sến ơi là sến :D

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom