Ký Ức 2024 | ID: 50352

Tìm FWB lâu dài
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
141950
Like
42
TBD
5,000
Từng có một cô gái vì gia đình không hạnh phúc mà trở nên sống khép kín. Vì một ký ức bị gã bạn nhậu của ba mình xâm hại mà rất sợ đàn ông.
Rồi đến một ngày cô gái ấy cũng mở lòng và biết yêu, cô ấy đã dâng hết những gì tốt đẹp nhất cho tình yêu của mình. Đến khi cô ấy lỡ có thai mới vỡ ra sự thật người ấy đã có gia đình. Tất cả sụp đỗ.
Gồng gánh nuôi con một mình với bao dư luận và định kiến xã hội. Giờ cô gái ấy chẳng thể yêu được nữa. Chỉ có thể tìm người tâm sự cho vơi nỗi niềm và cứ trượt dài như thế...
Có tương lai không khi những tổn thương sâu sắc cứ đè nặng...

timbantinhlaudai

Chào bạn cám ơn b đã bọc bạch tâm sự.Nếu b tim một người chua có gia đinh chia sẻ tâm sự thì ket b zalo qua sdt 0917663884

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
176876
Like
19
TBD
5,000
Buồn quá chị ah. Những điều cô gái ấy trải qua thật buồn. Em muốn nhờ chị giúp nhắn gửi tới cô gái ấy rằng: Hãy tin vào tương lai tươi sáng. Tìm hiểu tôn giáo nào đó, đi nhà thờ/chùa cho nhẹ lòng. Nếu có thể thì tìm hiểu về luật hấp dẫn và áp dụng nó.

Cầu chúc cho cô gái ấy bình yên!

User ID
4444
Like
2,632
TBD
1,035,248
Có những câu chuyện buồn thật khó có ai đồng điệu, chỉ đơn giản là được kể ra và thấy mình cũng đã từng tổn thương như thế.

Tìm FWB lâu dài
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
141950
Like
42
TBD
5,000
Buồn quá chị ah. Những điều cô gái ấy trải qua thật buồn. Em muốn nhờ chị giúp nhắn gửi tới cô gái ấy rằng: Hãy tin vào tương lai tươi sáng. Tìm hiểu tôn giáo nào đó, đi nhà thờ/chùa cho nhẹ lòng. Nếu có thể thì tìm hiểu về luật hấp dẫn và áp dụng nó.

Cầu chúc cho cô gái ấy bình yên!
Uhm. Thay mặt cô ấy cám ơn em

User ID
77145
Like
1
TBD
0
Để chuyện cũ ngủ yên Jane à, đời là vậy không phải lúc nào cũng toàn màu hồng với tất cả.
Mình cứ nỗ lực hướng về trước thôi, có thể đạt được bình an hoặc gì đó. Chúc Jane may mắn.

Hà Nội Ngày Xưa

Từng có một cô gái vì gia đình không hạnh phúc mà trở nên sống khép kín. Vì một ký ức bị gã bạn nhậu của ba mình xâm hại mà rất sợ đàn ông.
Rồi đến một ngày cô gái ấy cũng mở lòng và biết yêu, cô ấy đã dâng hết những gì tốt đẹp nhất cho tình yêu của mình. Đến khi cô ấy lỡ có thai mới vỡ ra sự thật người ấy đã có gia đình. Tất cả sụp đỗ.
Gồng gánh nuôi con một mình với bao dư luận và định kiến xã hội. Giờ cô gái ấy chẳng thể yêu được nữa. Chỉ có thể tìm người tâm sự cho vơi nỗi niềm và cứ trượt dài như thế...
Có chứ :) Lạc quan lên đồng chí!
Nếu chàng trai viết lên cây đó đủ dũng khí yêu với bản lĩnh Đàn Ông sẽ chăm sóc cho em. Vứt cái định kiến xã hội cổ hủ đi em!
Đời khổ cũng do quan niệm mà gò bó tâm can. Người ta đứng dậy được, em cũng làm được! Có đau thương càng lớn thì í chí càng kiên cường! Đừng thu mình lại, phải tư bảo vệ mình!
Không đầu hàng trước mọi sóng gió cuộc đời nhé.

Tìm FWB lâu dài
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
141950
Like
42
TBD
5,000
Cám o
Có chứ :) Lạc quan lên đồng chí!
Nếu chàng trai viết lên cây đó đủ dũng khí yêu với bản lĩnh Đàn Ông sẽ chăm sóc cho em. Vứt cái định kiến xã hội cổ hủ đi em!
Đời khổ cũng do quan niệm mà gò bó tâm can. Người ta đứng dậy được, em cũng làm được! Có đau thương càng lớn thì í chí càng kiên cường! Đừng thu mình lại, phải tư bảo vệ mình!
Không đầu hàng trước mọi sóng gió cuộc đời nhé.
cám ơn bạn đã động viên.

User ID
181475
Like
0
TBD
0
Mong những điều tốt đẹp nhất sẽ tới với mẹ và bé.
Đời còn dài và tương lai còn rộng mở cứ tin là mọi thứ đẹp đẽ luôn đợi mình phía trước nhé.
Cố gắng lên

User ID
181587
Like
0
TBD
0
Hãy quên hết đi và bắt đầu một khởi đầu bạn nhé

User ID
194393
Like
3
TBD
0
Jane nên tìm đến chuyên gia tâm lý. Họ có cách để xoa dịu những tổn thương của bạn. Tìm người tâm sự mà gặp người không tốt sẽ làm bạn tổn thương nhiều hơn. Ngay cả khi gặp người tốt nhưng không biết cách thì cũng không giúp được bạn.

Tìm FWB lâu dài
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
141950
Like
42
TBD
5,000
Jane nên tìm đến chuyên gia tâm lý. Họ có cách để xoa dịu những tổn thương của bạn. Tìm người tâm sự mà gặp người không tốt sẽ làm bạn tổn thương nhiều hơn. Ngay cả khi gặp người tốt nhưng không biết cách thì cũng không giúp được bạn.
Cám ơn bạn đã cho mình lời khuyên chân thành... have a nice day

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom