Mạn đàm 2024 | ID: 69116

• Chủ đề Tác giả
Đặt 2 trường hợp lấy chồng (hoặc vợ) về 1 là phát hiện bạn đời có thói trăng hoa khó bỏ, 2 là phát hiện bạn đời là người đồng tính.
Theo ace nghĩ điều nào đau đớn hơn?

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Đặt 2 trường hợp lấy chồng (hoặc vợ) về 1 là phát hiện bạn đời có thói trăng hoa khó bỏ, 2 là phát hiện bạn đời là người đồng tính.
Tình huống gần giống điều thứ 2 đã từng xảy ra với em. Khác cái là chưa phải bạn đời. Nhưng hồi đó cũng sắp làm đám cưới rồi thì em bắt gặp người mình yêu tình tứ với trai. Cảm giác như mọi thứ sụp đổ trước mặt mình mà ko thể thốt ra đc lời nào. Nếu người kia là 1 người con gái thì có thể em đã gào lên, đã vạch mặt họ trước bàn dân thiên hạ.
Từ nữ chính ngôn tình trở thành nữ phụ đam mỹ :))) thật ko dễ chấp nhận. Đau mà chẳng thể chia sẻ với ai.

User ID
219247
Like
2
TBD
0
2 bạn ơi, đau ẩm ỉ kéo dài mà không dứt được,cái thứ nhất có đau nhưng dễ xử lý và chấp nhận vì cái đó là bản chất rồi, chẳng qua mình có chấp nhận hay phát hiện ra không thôi, nếu mà không phát hiện thì cũng là lỗi của mình vì vậy phải chấp nhận và giải quyết 1 lần em đẹp và mai mãi khi không thể thỏa hiệp được bạn ạ

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
766
TBD
311,689
Tình huống gần giống điều thứ 2 đã từng xảy ra với em. Khác cái là chưa phải bạn đời. Nhưng hồi đó cũng sắp làm đám cưới rồi thì em bắt gặp người mình yêu tình tứ với trai. Cảm giác như mọi thứ sụp đổ trước mặt mình mà ko thể thốt ra đc lời nào. Nếu người kia là 1 người con gái thì có thể em đã gào lên, đã vạch mặt họ trước bàn dân thiên hạ.
Từ nữ chính ngôn tình trở thành nữ phụ đam mỹ :))) thật ko dễ chấp nhận. Đau mà chẳng thể chia sẻ với ai.
Ủa rồi trước khi trả anh về với người thì có tiết mục đánh ghen thầm kín hong mộc???

User ID
197438
Like
13
TBD
0
Cái này làm 1 câu chuyện riêng cũng đc luôn

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Ủa rồi trước khi trả anh về với người thì có tiết mục đánh ghen thầm kín hong mộc???
Ko có tiết mục thầm kín hay thầm hở nào cả :)). Lúc đó đứng hình ko biết phản ứng sao cho hợp lý luôn ấy. Cứ đứng im nghe họ nói thôi :))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Cái này làm 1 câu chuyện riêng cũng đc luôn
Hì quá đc luôn bạn nhỉ ^^. Viết ra cho mọi người có chuyện giải trí :)). Nhưng cảm xúc qua rồi khó viết lắm bạn ạ.

User ID
197438
Like
13
TBD
0
Hì quá đc luôn bạn nhỉ ^^. Viết ra cho mọi người có chuyện giải trí :)). Nhưng cảm xúc qua rồi khó viết lắm bạn ạ.
B nghĩ sao về 1 câu chuyện với cảm xúc của hiện tại chứ k cần cảm xúc của ngày đó

Cheeky

Thật ra nếu em mà ngủ với con gái thì em lại ko nghĩ đó là cheating, chỉ là thử trải nghiệm thôi
Ko hiểu các anh chồng nghĩ ntn?

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom