Mối Tình Đầu 2024 | ID: 70470

User ID
4444
Like
2,635
TBD
1,040,347
User ID
179370
Like
63
TBD
0
Mối tình đầu như bước chân trên cát
Bước nhẹ nhàng nhưng mãi in sâu
Mối tình đầu trên thơ là như thế, còn mối tình đầu của mình thì không như thế :B47:
Mình đến với mối tình đầu năm 24t, bạn ấy thì kém mình 1t. Thực sự lúc đó cũng chưa thấy tim rung rinh gì đâu, do chơi thân cũng khá lâu và được gia đình bạn ấy ủng hộ nên mình nhận lời. Yêu đương đc khoảng 2 tháng thì trong 1 lần bạn ấy chở cô bạn đồng nghiệp đi ăn cưới đã gặp tai nạn. Bạn ấy chỉ bị trầy nhẹ, còn cô bạn thì bị gãy cả xương vai và xương chậu. Gia đình cô gái bắt bạn ấy phải cưới cô ấy. Bạn ấy thông báo tình hình cho mình như vậy, mình cũng cảm thấy hơi buồn nhưng thoáng qua rất nhanh.
Nhờ dớp mối tình đầu mà những mối tình về sau của mình cũng chỉ kéo dài đc khoảng 2 tháng thì dừng lại :). Đôi khi nghĩ lại muốn tát cho tình đầu vài phát vì cái tội mở bát :B13:
Mối tình đầu của mình chỉ có vậy thôi. Mong đc đọc những chia sẻ của mọi người về mối tình đầu của các bạn.
ai cũng viết về mối tình đầu... mối tình đầu của mình là năm cuối cấp quen 1 e khóa dưới chỉ nắm tay vài lần, trao nhau những câu viết vội là hết :))). Rồi đi học đại học là chia tay.... sau 5 năm quen lại lầ nữa, đc gần 2 năm chuẩn bị cưới lại chia tay :)))... nó lãng.. .xẹt gì đâu... còn lần đầu tiên là bị một em hot girl cùng lớp chứng chỉ KT buổi tối, còn là trùm ghi số đề ở quận thủ đức nó dụ @@.
... Ôi đàn bà là những niềm đau :)))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
ai cũng viết về mối tình đầu... mối tình đầu của mình là năm cuối cấp quen 1 e khóa dưới chỉ nắm tay vài lần, trao nhau những câu viết vội là hết :))). Rồi đi học đại học là chia tay.... sau 5 năm quen lại lầ nữa, đc gần 2 năm chuẩn bị cưới lại chia tay :)))... nó lãng.. .xẹt gì đâu... còn lần đầu tiên là bị một em hot girl cùng lớp chứng chỉ KT buổi tối, còn là trùm ghi số đề ở quận thủ đức nó dụ @@.
Chuyện tình của bác khoai thật :B96:. Đó có phải sự tích cái nickname của bác ko ạ :))

User ID
179370
Like
63
TBD
0
Chuyện tình của bác khoai thật :B96:. Đó có phải sự tích cái nickname của bác ko ạ :))
khoai hay khoái là do người đọc mà thành.... cũng như người đẹp do ánh mắt người nhìn thôi mà :)))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Mà yêu đến lần 2 vẫn ko cháy đc hả bác:)). Còn em trùm lô đề đó chắc kiếm trai zin để lấy may :B13:

User ID
179370
Like
63
TBD
0
Mà yêu đến lần 2 vẫn ko cháy đc hả bác:)). Còn em trùm lô đề đó chắc kiếm trai zin để lấy may :B13:

Có 1 con đường, mang tên là tình yêu
Một ngày khi em đến, sánh bước đi cùng tôi
Có nắng ấm giữa mùa đông
Có tiếng hát trong con tim cô đơn bấy lâu

Nào ngờ đâu duyên số... em đi với tôi 1 đoạn thôi
Bóng em xa khuất dần

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Mối tình đầu như bước chân trên cát
Bước nhẹ nhàng nhưng mãi in sâu
Mối tình đầu trên thơ là như thế, còn mối tình đầu của mình thì không như thế :B47:
Mình đến với mối tình đầu năm 24t, bạn ấy thì kém mình 1t. Thực sự lúc đó cũng chưa thấy tim rung rinh gì đâu, do chơi thân cũng khá lâu và được gia đình bạn ấy ủng hộ nên mình nhận lời. Yêu đương đc khoảng 2 tháng thì trong 1 lần bạn ấy chở cô bạn đồng nghiệp đi ăn cưới đã gặp tai nạn. Bạn ấy chỉ bị trầy nhẹ, còn cô bạn thì bị gãy cả xương vai và xương chậu. Gia đình cô gái bắt bạn ấy phải cưới cô ấy. Bạn ấy thông báo tình hình cho mình như vậy, mình cũng cảm thấy hơi buồn nhưng thoáng qua rất nhanh.
Nhờ dớp mối tình đầu mà những mối tình về sau của mình cũng chỉ kéo dài đc khoảng 2 tháng thì dừng lại :). Đôi khi nghĩ lại muốn tát cho tình đầu vài phát vì cái tội mở bát :B13:
Mối tình đầu của mình chỉ có vậy thôi. Mong đc đọc những chia sẻ của mọi người về mối tình đầu của các bạn.
Ôi mối tình đầu đó cũng thực sự nên cần đc nghiên cứu đưa vào film ảnh đc. Còn của mềnh thì cũng éo le 1 xíu thôi. Nhưng có lẽ là mình mạnh mẽ hơn từ đó :)))

Cheeky

Ôi mối tình đầu đó cũng thực sự nên cần đc nghiên cứu đưa vào film ảnh đc. Còn của mềnh thì cũng éo le 1 xíu thôi. Nhưng có lẽ là mình mạnh mẽ hơn từ đó :)))
Hay mình nên chuyển đề tài nói đến những mối tình đẹp nhất từng có đi Ad ạ.

chứ thấy mọi người đua nhau khoe éo le cuộc đời thấy có phần hơi tăm tối :D

Sửa lần cuối:
Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471
Từ mối tình đó mà đằng ấy mạnh mẽ hơn thì chứng tỏ là cái éo le ko phải là 1 xíu đâu :)))))))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,182
TBD
29,471

Đây là kỷ niệm thôi mà bạn. Nếu ko có những éo le thì có lẽ chúng ta cũng ko hội ngộ nơi đây :)))
@Cheeky có thể mở 1 chủ đề mới về mối tình đẹp để mọi người cùng chia sẻ nhé ^^

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947

:D
Nghe cũng có lý. Mời lên mic trước. Cả nàng nắng nghe...:)))

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom