Mối Tình Đầu 2024 | ID: 70470

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Từ mối tình đó mà đằng ấy mạnh mẽ hơn thì chứng tỏ là cái éo le ko phải là 1 xíu đâu :)))))))
Nó cứ phải gọi nà....trắng trợn :)))

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Đây là kỷ niệm thôi mà bạn. Nếu ko có những éo le thì có lẽ chúng ta cũng ko hội ngộ nơi đây :)))
@Cheeky có thể mở 1 chủ đề mới về mối tình đẹp để mọi người cùng chia sẻ nhé ^^
Đồng râm với quan điểm....Mô phặc...

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
ai tính tàu ngầm hư hỏng ở đây hiiii. tình đầu của tớ còn xứng đáng trao giải banana ấy chứ ^=^
Mình rất thích cái Idea Tàu ngầm dán decal Banana cong veo mở mắt to tròn cute nhoa (^0^)
hĩ hĩ

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
quần đẹp mấy cũng chỉ mặc 1 mùa 3 tháng còn gì hiii
Liên thiên...Hát Mờ 1 lố cũng phải đc cả năm đó. Bục ở ngã 3 bìa rừng rồi mà vẫn cứ xài qua cái thời Chủ nghĩa Vy sờ ti con bò rồi mới tính làm Đề nghị cải cách ruộng đất đây lày...Mô phặcccc
3 là ba thế lào =)))

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Hì nó cũng lãng nhách í mà. Cuộc tình phất phơ ngáo ngáo. Quen một bạn ng TQ sang đây học tiếng Việt. Khổ cái hắn cũng ko phải là hs giỏi gì cho cam, nên 2 đứa phải nói đủ kiểu mới tạm hiểu đươc nhau. Yêu được đâu dăm bảy tháng thì cậu kia về nước, thế xong. Trước đấy thì mình cũng thích vài người nhưng đến bạn này thì mới thật sự thân thiết như một cặp đôi. Nói chung lúc bạn ấy đi rồi mình cũng khóc mấy con kênh hehe.
View attachment 558
Chuyện tình của Nàng đến quảng cáo vẫn còn nhắc tới...=))) Chúc mừng nàng đã có 1 Thanh xuân đầy thổn thức...:))

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Chuyện tình của bác khoai thật :B96:. Đó có phải sự tích cái nickname của bác ko ạ :))
Nick đấy nếu đứng ở phương diện người đọc như mình não hơi ngắn thì nó sẽ nà: Khó ai qua - Kiểu dạng như Ham bo me =)))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Liên thiên...Hát Mờ 1 lố cũng phải đc cả năm đó. Bục ở ngã 3 bìa rừng rồi mà vẫn cứ xài qua cái thời Chủ nghĩa Vy sờ ti con bò rồi mới tính làm Đề nghị cải cách ruộng đất đây lày...Mô phặcccc
3 là ba thế lào =)))
Thì cũng phải có cả lố thì mới mặc đc cả năm chứ :))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Nick đấy nếu đứng ở phương diện người đọc như mình não hơi ngắn thì nó sẽ nà: Khó ai qua - Kiểu dạng như Ham bo me =)))
Ziczac quá :B11:

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,297
TBD
2,660,837
3 là ba thế lào =)))
Ơ hay. Một lố thì lại chả mặc nguyên năm! Thồi, tôi tính vẫn cứ là 3 tháng cho đi 1 cuộc tình.

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Ơ hay. Một lố thì lại chả mặc nguyên năm! Thồi, tôi tính vẫn cứ là 3 tháng cho đi 1 cuộc tình.
Cứ phải vững lập trường Nàng nhể :))

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Mối tình đầu như dấu chân trên cát
Bước nhẹ nhàng nhưng mãi in sâu
Mối tình đầu trên thơ là như thế, còn mối tình đầu của mình thì không như thế :B47:
Mình đến với mối tình đầu năm 24t, bạn ấy thì kém mình 1t. Thực sự lúc đó cũng chưa thấy tim rung rinh gì đâu, do chơi thân cũng khá lâu và được gia đình bạn ấy ủng hộ nên mình nhận lời. Yêu đương đc khoảng 2 tháng thì trong 1 lần bạn ấy chở cô bạn đồng nghiệp đi ăn cưới đã gặp tai nạn. Bạn ấy chỉ bị trầy nhẹ, còn cô bạn thì bị gãy cả xương vai và xương chậu. Gia đình cô gái bắt bạn ấy phải cưới cô ấy. Bạn ấy thông báo tình hình cho mình như vậy, mình cũng cảm thấy hơi buồn nhưng thoáng qua rất nhanh.
Nhờ dớp mối tình đầu mà những mối tình về sau của mình cũng chỉ kéo dài đc khoảng 2 tháng thì dừng lại :). Đôi khi nghĩ lại muốn tát cho tình đầu vài phát vì cái tội mở bát :B13:
Mối tình đầu của mình chỉ có vậy thôi. Mong đc đọc những chia sẻ của mọi người về mối tình đầu của các bạn.
Tay thúi quá mở bát không hên =)). @Mộc sau đứa nào mở bát bảo tay thơm tho sạch sẽ vào :D

"Mối tình đầu của tôi. Là cơn mưa giăng giăng ngoài cửa lớp, áo ai bay trắng cả giấc mơ. bài thơ còn hoài trong vở, Giữa giờ chơi mang đến lại mang về".
Tiếc nhỉ, chẳng có mối tình thời học trò.....=))

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
Tay thúi quá mở bát không hên =)). @Mộc sau đứa nào mở bát bảo tay thơm tho sạch sẽ vào :D

"Mối tình đầu của tôi. Là cơn mưa giăng giăng ngoài cửa lớp, áo ai bay trắng cả giấc mơ. bài thơ còn hoài trong vở, Giữa giờ chơi mang đến lại mang về".
Tiếc nhỉ, chẳng có mối tình thời học trò.....=))
Còn bát gì để mở nữa nhỉ :B22:
Cơ mà thế là cũng hên rồi^^. Hên hơn nữa lại mất đi những trải nghiệm thì cs cũng bớt đi ít phần thi vị hihi
Cũng rất... rất tiếc là thời học trò vô tư ko dám yêu:(

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Còn bát gì để mở nữa nhỉ :B22:
Cơ mà thế là cũng hên rồi^^. Hên hơn nữa lại mất đi những trải nghiệm thì cs cũng bớt đi ít phần thi vị hihi
Cũng rất... rất tiếc là thời học trò vô tư ko dám yêu:(
Mở xong mình úp lại rồi mà :D
Sáng mùa thu thật đẹp! <3

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Back
Top Bottom