Mùa hoa sữa về..... 2024 | ID: 70559

Nothing is forever
Thành viên nữ
Thành viên chính thức
Cupid Tim Cún nhồi bông Bông hồng
User ID
198381
Like
1,143
TBD
29,471
2 người thậc tệ..
1 người thì hăm hở như Trương Phi
1 người thì cổ xuý bày kế hơn Khổng Minh
Ta nào có nỗi nầm chi. Nỗi nầm ta nào có thâm sì :)))
Phải thế mới tỏ lòng nhau :))

Thành viên nữ
Moderator
Thành viên chính thức
User ID
210141
Like
3,289
TBD
2,661,137
Ui chà…vật thế mà vẫn còn lê lết gõ lách tách đc thế này cũng là sự cố gắng rồi. Nếu report hãy report ông nào duyệt bài nhoa. Ông tâc giả đâu có tội tình chi…mô phặc
Đây là tức cảnh sinh tức người nhé :)))
Vật một tí nhưng được phát phiếu bé ngoan 2 hoa thì cũng cố phỏng bác 7?

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Đây là tức cảnh sinh tức người nhé :)))
Vật một tí nhưng được phát phiếu bé ngoan 2 hoa thì cũng cố phỏng bác 7?
Đồng ý iem ợ! Iem cứ ngoan là đc đóng dấu 2 hoa. Vật mấy thì dư thế mới đạt yêu cầu iem à.
Nhưng sau em đừng tức cảnh sinh tức người em nhoa. Tính cục căng đừng phát triển kẻo gãy cành mất..:)))

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Theo một lẽ tự nhiên thì khoảng gần 2 tháng nữa mới thấy hoa sữa....
Cái hồi mình cầu "Ầu ơ" ý, ngửi mùi hoa sữa là bị đau đầu... Nhất là học thể dục ông thầy cho ngồi ở gốc cây hoa sữa :(. Cũng may về thăm lại trường thì đã được thay cây hoa sữa bằng cây cột..xxx.
Mà cũng chẳng biết mình thích hoa sữa tự khi nào......cái mùi sáng sớm khi chưa pha lẫn mùi xăng...một quán trà, lấy 2 tay áp vào cốc rồi đưa lên 2 bên má..........vi diệu. Lặng nhìn dòng người hối hả........
Buổi chiều về, cái se lạnh mà người ta thích gọi là "Thu Đông" ấy, mùi hoa sữa ...hăng hắc nhưng lại dịu lòng người, càng về khuya hoa sữa lại càng đậm...đậm như ....Mật ong ý....

Các bạn trẻ đợi đêm khuya, khi ánh trăng mờ ảo, kéo người yêu vào gốc cây hoa sữa mà hôn thì.....Vừa ngọt vừa nồng lại vừa ấm.....

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Theo góc Nhà Thờ đó nhoa em rai…nhớ đeo nơ nhoa. Cưng nạ…:)))
Roài xong. Khi nào ra ngoài ấy tớ sẽ canh me bao giờ thấy lão già lưng dài hơn chân đi với troai không trẻ nhưng đã đeo nơ, nhầm, trai tơ thì đích thị chính chủ. Thề tớ chỉ ngồi ngắm từ xa, lê la hóng hớt rồi lên đây update thôi =]]

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
768
TBD
311,889
Theo một lẽ tự nhiên thì khoảng gần 2 tháng nữa mới thấy hoa sữa....
Cái hồi mình cầu "Ầu ơ" ý, ngửi mùi hoa sữa là bị đau đầu... Nhất là học thể dục ông thầy cho ngồi ở gốc cây hoa sữa :(. Cũng may về thăm lại trường thì đã được thay cây hoa sữa bằng cây cột..xxx.
Mà cũng chẳng biết mình thích hoa sữa tự khi nào......cái mùi sáng sớm khi chưa pha lẫn mùi xăng...một quán trà, lấy 2 tay áp vào cốc rồi đưa lên 2 bên má..........vi diệu. Lặng nhìn dòng người hối hả........
Buổi chiều về, cái se lạnh mà người ta thích gọi là "Thu Đông" ấy, mùi hoa sữa ...hăng hắc nhưng lại dịu lòng người, càng về khuya hoa sữa lại càng đậm...đậm như ....Mật ong ý....

Các bạn trẻ đợi đêm khuya, khi ánh trăng mờ ảo, kéo người yêu vào gốc cây hoa sữa mà hôn thì.....Vừa ngọt vừa nồng lại vừa ấm.....
Hôn xong không hiểu vì sao mình có Bồ mới hả cụ bóng :)))))
Tóm lại tớ không thích cái mùi hăng hăng và không thở nỗi với cái mùi nồng đậm ấy.

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Tóm lại tớ không thích cái mùi hăng hăng và không thở nỗi với cái mùi nồng đậm ấy.
hehehe, Đấy là chưa quen đấy...Chứ quen thì "nghiện" :D

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Roài xong. Khi nào ra ngoài ấy tớ sẽ canh me bao giờ thấy lão già lưng dài hơn chân đi với troai không trẻ nhưng đã đeo nơ, nhầm, trai tơ thì đích thị chính chủ. Thề tớ chỉ ngồi ngắm từ xa, lê la hóng hớt rồi lên đây update thôi =]]
Nhớ dòm cho kỹ nha bé con :)))

Thành viên chính thức
User ID
158704
Like
925
TBD
71,947
Nó cũng như khẩu vị ăn thôi mà...Mỗi ng thích 1 vị con ạ

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom