• Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký thành viên để xem được nội dung bài viết.

Ngày anh đi để lại cho em 1 khoảng trống khó tả

Bánh_nè

Thành viên mới
20/7/21
9
9
3
Nghề nghiệp
Kỹ thuật
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
46
Hi mọi người, nick em cũng đã xóa lâu rồi. Giờ em tạo nick này chỉ để tâm sự chia sẽ với mọi người về đủ thứ chuyện trong cuộc sống, ko có ý định gì khác. Cảm ơn mọi người đã đọc và admin đã duyệt. Hi
NGHỊCH NGU NÊN MẤT ANH
Em ham muốn cao nên lâu lâu có ý nghĩ tìm người chia sẽ tý. Nhưng thật ra vẫn chưa ai để em tin tưởng. Rồi em lượn hoài vẫn ko thấy ai cho đến khi em gặp topic của anh. Em gửi lời mời kết bạn qua zalo anh. Mãi 1 ngày sau anh mới rep, sau đó mình chia sẽ những hình ảnh của nhau. Rồi nhanh chóng hẹn gặp nhau vào tối hôm sau. Mình gặp nhau vội vàng, làm tình cũng vội vàng trong chiếc ô tô của anh. Vì của em khá nhỏ anh thì khá to nên khó khăn lúc cho vào, cuối cùng phải vứt bao ra để trần vì khá vướn. Anh ra khá nhanh, rồi xong anh còn quay qua hỏi em có bị bệnh gì không? Lúc đó em hơi buồn + sốc, anh ko tin tưởng em vậy mà dám trần như thế? Rồi quay qua trách em. Vì em lỡ đùa vài câu: "em bị HIV đó, anh ôm em chết chung rồi", anh bắt đầu hoảng, lặng 1 lúc em gửi anh xem kết quả xét nghiệm âm tính. Anh xem xong rồi bảo để anh về suy nghĩ, kể từ khoảnh khắc đó em biết rằng 99% chuyện mình sẽ kết thúc. Rồi anh đưa em về, bảo em gửi stk vì biết em khó khăn xem như là lời xin lỗi, nhận được tin nhắn nội dung khá cao sang, trách nhiệm ở phía anh đấy. Nhưng với em đa phần là chua chát. Em bảo thôi anh giữ đó mà đi xét nghiệm đi, em vui vẻ gì mà nhận, rồi em xóa kết bạn, nhưng thật ra em vẫn mong anh bình tâm mà nghĩ lại, sáng hôm sau em lại mặt dày nhắn tin cho anh, vì em khá thích anh nhưng đổi lại là sự im lặng. Sau 2 ngày em vào tin nhắn của anh thì anh đã xóa nick. Từ sau chuyện xảy ra với anh tối hôm đó em dần mất đi cảm giác muốn làm tình hay gặp một ai đó khác, trong đầu chỉ toàn hình bóng của anh. Lời cuối em chỉ muốn gửi lời xin lỗi đến anh và hy vọng anh thấy được những lời này. Xin lỗi anh vì em ích kỷ, em vội vàng sợ anh tìm ng khác nên mới gặp anh sớm thế, xin lỗi vì làm anh hoang mang, xin lỗi vì em bông đùa ngu dốt. Tất cả là tại em, xin lỗi vì đã để anh gặp 1 người con gái như em. Em xin lỗi anh.

Bánh_nè

Thành viên mới
20/7/21
9
9
3
Nghề nghiệp
Kỹ thuật
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
46
Bồng bột. Chả biết chủ thớt bao nhiêu tuổi rồi mà có câu chuyện trẻ con vậy?
Cảm ơn ad. Đúng là vậy. Hic, đáng bị chỉ trích ((

Steve Nguyen

Thành viên mới
5/12/20
12
14
3
Nghề nghiệp
Staff Project Manager
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
170
Cân nặng
60
Gặp thằng ku kia cũng đàn bà chít mẹ. Hông lẻ ý thức con người kém đến vậy sao. Nói vậy cũng tin, hoảng loạn,... mấy thằng đó em nên né gấp đi em. Cũng dạng tinh trùng lên tới não thôi

Tuantu123

Thành viên mới
14/11/20
45
25
18
28
1 câu nói mà người bạn tình sợ phải nghe nhất. Chia buồn vs bạn và chúc bạn may mắn lần sau

Kha Đằng

Thành viên mới
2/10/20
22
38
13
Phú Quốc
Nghề nghiệp
Tự do
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
165
Cân nặng
60
Rồi nhanh chóng hẹn gặp nhau vào tối hôm sau. Mình gặp nhau vội vàng, làm tình cũng vội vàng trong chiếc ô tô. Anh ra khá nhanh, rồi xong anh còn quay qua hỏi em có bị bệnh gì không?
Phụ nữ luôn thích mẫu đàn ông nhanh nhẹn. Trừ 1 việc duy nhất không được phép nhanh..
Chúc bạn sức khoẻ và bình an ^^

Cuchuoi

Thành viên mới
16/4/21
38
43
18
Nghề nghiệp
Kỹ sư
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
170
Cân nặng
65
mọi người thường để lại trách móc hoặc không đặt vào tình huống của cảm xúc, nhưng...
cuộc sống ngắn dài thì không biết trước được. Hãy nên vui vẻ mỗi ngày khi còn có thể, hãy sống bằng cảm xúc của mình khi vẫn còn cái dây ấy. Rồi tình huống sẽ cho ta kinh nghiệm. Đau buồn thì không giải quyết được gì, thay vào đó hãy cười lên vì ta vẫn còn sống cho ngày hôm sau.

Trai Sài Gòn thích ......

Thành viên mới
31/8/18
25
15
3
TPHCM
Hi mọi người, nick em cũng đã xóa lâu rồi. Giờ em tạo nick này chỉ để tâm sự chia sẽ với mọi người về đủ thứ chuyện trong cuộc sống, ko có ý định gì khác. Cảm ơn mọi người đã đọc và admin đã duyệt. Hi
NGHỊCH NGU NÊN MẤT ANH
Em ham muốn cao nên lâu lâu có ý nghĩ tìm người chia sẽ tý. Nhưng thật ra vẫn chưa ai để em tin tưởng. Rồi em lượn hoài vẫn ko thấy ai cho đến khi em gặp topic của anh. Em gửi lời mời kết bạn qua zalo anh. Mãi 1 ngày sau anh mới rep, sau đó mình chia sẽ những hình ảnh của nhau. Rồi nhanh chóng hẹn gặp nhau vào tối hôm sau. Mình gặp nhau vội vàng, làm tình cũng vội vàng trong chiếc ô tô của anh. Vì của em khá nhỏ anh thì khá to nên khó khăn lúc cho vào, cuối cùng phải vứt bao ra để trần vì khá vướn. Anh ra khá nhanh, rồi xong anh còn quay qua hỏi em có bị bệnh gì không? Lúc đó em hơi buồn + sốc, anh ko tin tưởng em vậy mà dám trần như thế? Rồi quay qua trách em. Vì em lỡ đùa vài câu: "em bị HIV đó, anh ôm em chết chung rồi", anh bắt đầu hoảng, lặng 1 lúc em gửi anh xem kết quả xét nghiệm âm tính. Anh xem xong rồi bảo để anh về suy nghĩ, kể từ khoảnh khắc đó em biết rằng 99% chuyện mình sẽ kết thúc. Rồi anh đưa em về, bảo em gửi stk vì biết em khó khăn xem như là lời xin lỗi, nhận được tin nhắn nội dung khá cao sang, trách nhiệm ở phía anh đấy. Nhưng với em đa phần là chua chát. Em bảo thôi anh giữ đó mà đi xét nghiệm đi, em vui vẻ gì mà nhận, rồi em xóa kết bạn, nhưng thật ra em vẫn mong anh bình tâm mà nghĩ lại, sáng hôm sau em lại mặt dày nhắn tin cho anh, vì em khá thích anh nhưng đổi lại là sự im lặng. Sau 2 ngày em vào tin nhắn của anh thì anh đã xóa nick. Từ sau chuyện xảy ra với anh tối hôm đó em dần mất đi cảm giác muốn làm tình hay gặp một ai đó khác, trong đầu chỉ toàn hình bóng của anh. Lời cuối em chỉ muốn gửi lời xin lỗi đến anh và hy vọng anh thấy được những lời này. Xin lỗi anh vì em ích kỷ, em vội vàng sợ anh tìm ng khác nên mới gặp anh sớm thế, xin lỗi vì làm anh hoang mang, xin lỗi vì em bông đùa ngu dốt. Tất cả là tại em, xin lỗi vì đã để anh gặp 1 người con gái như em. Em xin lỗi anh.
Chào bạn bánh,
Lời trần tình thật chi tiết, rõ ràng và đầy cung bậc cảm xúc.
- Chỉ vì lần đó mà bạn đánh mất "nhu cầu: ham muốn cao" thì tiếc cho diễn đàn.
- Đúng là sự bông đùa của em hơi quá trớn nhưng chuyện cũng qua lâu. Rút kinh nghiệm thôi em. Không nhất thiết phải dằn vặt, áy náy trong lòng mà em phải xin lỗi nhiều vậy.
- Tương lai luôn sẽ thay đổi, em hãy vui sống trong an lành và xinh đẹp nhé.
Gửi em,

Mộc

Moderator
Thành viên BQT
Moderator
26/11/20
683
319
63
Hà Nội
Nghề nghiệp
Tự do
Hôn nhân
  1. Ly hôn
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
50
Từ lúc em gửi lời kết bạn đến lúc em ra về nhanh như 1 cái chớp mắt ấy. Anh ấy để lại điều gì để em khắc cốt ghi tâm như thế??? Diễn đàn này đa số là zai em ợ :)))

bachduong144

Thành viên mới
18/7/21
13
2
3
31
Nghề nghiệp
nvvp
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
165
Cân nặng
58
Cuộc tình trớt quớt

Admin

Sáng Lập Diễn Đàn
Administrator
20/7/13
284
5,127
93
36
Nghề nghiệp
Admin
Từ lúc em gửi lời kết bạn đến lúc em ra về nhanh như 1 cái chớp mắt ấy. Anh ấy để lại điều gì để em khắc cốt ghi tâm như thế??? Diễn đàn này đa số là zai em ợ :)))
Chắc chuyển khoản hơi nhiều hơn bình thường.

Bánh_nè

Thành viên mới
20/7/21
9
9
3
Nghề nghiệp
Kỹ thuật
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
46
Chắc chuyển khoản hơi nhiều hơn bình thường.
Buồn cười là ad có mắt và biết đọc chữ nhưng tính khá vội với thích phán đoán nhỉ :)

Admin

Sáng Lập Diễn Đàn
Administrator
20/7/13
284
5,127
93
36
Nghề nghiệp
Admin
Buồn cười là ad có mắt và biết đọc chữ nhưng tính khá vội với thích phán đoán nhỉ :)
Em nói câu đó với ai thì được chứ với anh nó thừa quá, anh biết cả nick kia của em và cách đăng bài. Túm cái váy lại là em đang tiếc bỏ mất 1 người có điều kiện, khoảng trống em nói chắc là cái ví đang trống tiền.

Bánh_nè

Thành viên mới
20/7/21
9
9
3
Nghề nghiệp
Kỹ thuật
Hôn nhân
  1. Độc thân
Chiều cao (cm)
150
Cân nặng
46
Em nói câu đó với ai thì được chứ với anh nó thừa quá, anh biết cả nick kia của em và cách đăng bài. Túm cái váy lại là em đang tiếc bỏ mất 1 người có điều kiện, khoảng trống em nói chắc là cái ví đang trống tiền.
Ad thì hay rồi. Muốn nói ai với cả danh tính ai ad nằm trong tay mà )) thôi chịu. Nhưng mà ad ơi em ko có lấy tiền của anh kia ad nhé. Với cả em cũng có công việc ổn định chứ ko phải kiểu rảnh rang đâu ạ. Công việc của em ko bị ảnh hưởng nhiều do dịch :) căn bản là ko thích cho ko thôi. Trừ phi đó là ng em có cảm tình. Với cả anh kia khá đẹp trai :v mà rời đi đột ngột làm em cũng phải hoang mang 1 thời gian. Ad chỉ thích ngồi gõ phím rồi đánh giá phẩm hạnh của người khác thì thôi muốn nói gì nói, em chịu. :) No comment :)

Sửa lần cuối:

Tìm Kiếm

Bài tương tự

Tâm Sự

Top Bottom