Nhật Ký Online Của Thành Viên Timbanvn.com 2024 | ID: 52817

Nếu bạn ngại đăng chủ đề mới, nếu bạn có tâm tư hay đơn giản là 1 thoáng suy nghĩ muốn chia sẻ ngay, hoặc lưu giữ những ký ức thì topic này là nơi ấy, nó sẽ là nhật ký tổng hợp của tất cả các bạn thành viên. Bạn có thể tâm sự hoặc post mọi thứ về cuộc sống quanh bạn.

Chỉ là Đừng post bài tìm bạn, đừng để lại số điện thoại nơi đây. Tìm bạn đúng nơi, đúng chỗ, đúng chuyên mục thích hợp.

bsdeptrai84

Đơn giản vì chẳng có gì để suy nghĩ nhiều. Lướt vài topic đọc các comment, xong tự hỏi mình cần gì...ừ chắc chả cần gì nữa, ngủ thôi, nghỉ thôi..
Cuộc sống như phù du ấy mà
Tự dặn lòng mọi thứ sẽ trôi qua. The end

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
151097
Like
99
TBD
59,628
Lên đây để giết thời gian, xem mọi ng tâm sự, mọi ng tìm j. Lâu lâu thấy cmt của những người mình từng gặp. Nghĩ cũng hay hồi nào .... Mà giờ như những kẻ xa lạ. Đấy đc gọi là đời nhỉ. Học đc rất nhiều. Ko thích mở lòng, cũng chẳng muốn tâm sự, kết giao. Hi vọng đừng ai gửi tn. Đọc nghe nhàm chán lắm.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
174626
Like
108
TBD
5,100
Nhờ phước ngta ...nay dc đi thê dục dưới mưa......cơn mưa càng to...càng bi ướt thê thảm.... Haha

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
174626
Like
108
TBD
5,100
Gần hết 1 năm..nhưng k tích trữ dc j...săp thât nghiêp...lại phải lăn lê đi tìm việc... Sao mệt mỏi cô đơn wa..

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
151097
Like
99
TBD
59,628
Nhiều ng rảnh quá nên thích đi làm "quân sư quạt mo". Mình lại nghĩ ng nói nhiều thì thiệt ra chỉ là lí thuyết suông, kinh nghiệm, trải đời và nhìn ng ko sâu sắc đc. Ng im lặng để nhìn nhận mọi thứ xug quanh mới là ng hiểu chuyện.

User ID
160601
Like
1
TBD
0
Mình ở đây giống đọc báo hàng ngày. Mà người trẻ giờ văn chương đúng tẻ nhạt. Trăm bài như 1.
Giờ người trẻ ko được văn thơ lai láng mà chỉ chăm chăm trước háng là mấy gang thôi ah chị???

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom