Rượu và phụ nữ 2024 | ID: 67818

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Ậy, gục luôn tại trận là thành mồi ngay. Phải diệt đồng bọn rồi tiễn nó về hoặc im thin thít và lặn mất tăm. Đừng làm mồi giữa bầy sói bạn ei :D
:) Đồng bọn là những đối thủ đáng gờm....
Mà tớ lại không phải tuýp rượu bia chỉ dừng lại ở điểm giao tiếp, vui vẻ và thưởng thức. Tuổi trẻ qua đi, tuổi già chẳng mấy chào đón nên phải biết giữ mình ^^

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
766
TBD
311,689
:) Đồng bọn là những đối thủ đáng gờm....
Mà tớ lại không phải tuýp rượu bia chỉ dừng lại ở điểm giao tiếp, vui vẻ và thưởng thức. Tuổi trẻ qua đi, tuổi già chẳng mấy chào đón nên phải biết giữ mình ^^
Cứ tưởng giữ mình kẻo bọn nó thịt :smh_52:
Mà tớ cũng chẳng mấy khi. Lâu rồi cũng chẳng uống, thỉnh thoảng uống tí xíu với bạn bè, còn khách hàng thì hứa đó quên đó, toàn né :))))

Cuộc đời có bao lâu đâu mà HỜ HỮNG
Thành viên chính thức
Cún nhồi bông Rượu
User ID
192306
Like
552
TBD
13,831
Cứ tưởng giữ mình kẻo bọn nó thịt :smh_52:
Mà tớ cũng chẳng mấy khi. Lâu rồi cũng chẳng uống, thỉnh thoảng uống tí xíu với bạn bè, còn khách hàng thì hứa đó quên đó, toàn né :))))
=)) Không có ai thịt và cũng không thịt ai....chỉ là điểm dừng của mình ở đó thì sẽ tốt.
thi thoảng làm tí cồn cũng tốt :) Mà con gái biết từ chối rượu trước khách thì quyến rũ lắm nhở ^^

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
766
TBD
311,689
=)) Không có ai thịt và cũng không thịt ai....chỉ là điểm dừng của mình ở đó thì sẽ tốt.
thi thoảng làm tí cồn cũng tốt :) Mà con gái biết từ chối rượu trước khách thì quyến rũ lắm nhở ^^
Hơ thật hả. Vậy ra ngáo ngơ cũng có điểm thu hút nhỉ =]] toàn giả điên bỏ uống, còn trốn không được thì chém giết thẳng tay, lần sau khắc chừa ấy mà :))))

Thành viên nữ
User ID
183283
Like
63
TBD
50
Từ rất lâu con người bất kể bạn là ai , ai cũng biết hai thứ này . Nó là đề tài mà khi nhắc có người thích có người ngao ngán, để tôi đưa bạn một số thứ tôi biết nhé.
Rượu là món không quá xa sỉ như bạn tưởng từ người bình thường và địa vị. Có nhiều phụ nữ hỏi cái thứ đó có gì ngon.
Dạ thưa . Nó không có ngon , thể hiện tính đàn ông và sức mạnh thui.
Họ uống vì tiếp những đối tác, không lẽ trên bàn tiệc không bia thì rượu đúng không. Nó là mưu mẹo làm ăn , dễ dàng khai thác điểm yếu của đối thủ. Còn những người bình thường , họ uống bìa hay rượu vì sự vui vẻ và trong đó không khó để nhận ra tâm sự. Mà nhắc tới tâm sự thì có nổi buồn mang tên tiền và thời gian. Bạn đang lo về con cái và gia đình , họ sẽ thế nào khi bạn không...khi đó rượu và bia giúp bạn quên tạm thời nổi buồn đó . Đàn ông họ che giấu uống bia , rượu thuốc lá đó là cái suy tư.
Phụ nữ thì đa số ai mà không thích . Đàn ông thích đi với gái đẹp vì được mọi người nhìn họ tài giỏi thế nào vừa kiếm tiền giỏi mà miệng cũng giỏi. Và đôi khi nhìn được vòng 1 như hai quả bưởi trắng ngần( ngực tấn công), vòng eo 61 , mông thì phòng thủ nhưng núng nính săn chắc ( nói nhỏ nó ít bị khai phá). Nhưng bàn tiệc nào mà không tàn chứ , đời người cũng thế , khi đàn ông lấy vợ thì họ luôn chọn vừa thui chứ không đẹp , chả còn vòng eo 61 mà chỉ dáng cân đối thui.

Rượu và phụ nữ nhìn vào luôn có liên quan khắng khít nhau và đàn ông luôn khổ vì hai thứ đó . Một khi bạn chấm được một cô gái có điểm tốt bạn sẽ tìm cách cua cho được dù cho thế nào. Mà phụ nữ đừng chọn người mình yêu hãy chọn người mình yêu. Một người đàn ông dù bạn có uống 2 két bia hay 5 chai rượu mạnh thì bạn mãi thất bại nếu bạn không có một người phụ nữ bên cạnh bạn dù thất bại hay thành công. Rượu là gia vị còn phụ nữ là để tôn trọng.
Đàn ông cũng vậy
Nói thật trai đẹp, trai ngon nhìn thì mê đấy
Nhưng đẹp không có nghĩ là muốn, là khao khát
Sau tất cả,
... cơ hội tìm được người phù hợp vẫn là không dễ dàng
Càng gặp nhiều mình càng có tiêu chuẩn cao hơn nhưng cũng mơ hồ hơn giữa các lần gặp gỡ
Vậy cuối cùng là lên giường rồi yêu có là sai?

User ID
213815
Like
17
TBD
0
Đàn ông cũng vậy
Sau tất cả,
Càng gặp nhiều mình càng có tiêu chuẩn cao hơn nhưng cũng mơ hồ hơn giữa các lần gặp gỡ
Ai cũng có tiêu chuẩn cho riêng mình không gì sai nhưng đừng cao quá thui. Cuộc sống vốn dĩ không màu hồng nên đạt tiêu chuẩn toàn diện là điều không thể. Một lần nhắm mắt làm liều của cô gái 30 được lấy chồng như ý là vậy đó. Hạnh phúc là một canh bạc , họ quan tâm bạn , bộc bạch tâm sự , thay đổi vì bạn, có ý chí và họ xuất hiện xuất hiện đúng lúc là bờ vai. Hãy nhìn cách họ..và rút kinh nghiệm những người quanh bạn.

MrKung

Đàn ông cũng vậy
Sau tất cả,
Lên giường rồi yêu chắc là không sai... nhưng nếu lý do bắt đầu chỉ là để lên giường là không ổn.

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Bài tương tự

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom