Tìm Nữ Tìm bạn gái có lối sống hiện đại, thích trải nghiệm mới. An toàn sức khỏe cho cả 2 khi bên nhau. 2024 | ID: 53940

User ID
129379
Like
2
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Xin tự giới thiệu qua về bản thân. Mình là dân văn phòng, đam mê đầu tư chứng khoán. Năm nay 30 tuổi. Tính cách thì trầm tính, không hút thuốc, rượu bia uống được. Mình tự thấy bản thân vẫn còn mong muốn được trải nghiệm những điều mới mẻ thú vị trong cuộc sống chứ không phải gò bó vào gia đình vợ con vội. Lên đây mình rất mong muốn tìm được bạn gái có cùng suy nghĩ, sống hiện đại, sẵn sàng cùng nhau trải nghiệm mới lạ trong chuyện đó trên tinh thần hợp tác cùng phát triển, không can thiệp đời tư cũng như ép buộc điều gì cả. Không bệnh tật và sạch sẽ, mình có thể đi khám sức khỏe toàn diện để đem lại sự an toàn cho cả hai. Và khi tìm được người phù hợp mình sẽ xóa bài này đi, chỉ có 1 1 mới đem lại sự an tâm trải nghiệm chuyện đó. Mình rất thích cảm giác public hay vụng trộm chút nơi công sở giống như đổi gió vậy. Zalo 0966 chín ba tám 651. Rất vui có duyên được gặp gỡ.

Sửa lần cuối:

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom