Tìm FWB Tìm bạn nữ cafe nc hợp. Có thể ons hoặc fwb nếu ok nhau 2024 | ID: 55529

User ID
118084
Like
6
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Chào các chị em!!
Mình 27 tuổi, cao 1m7, 62kg, chơi thể thao.
Mình tốt nghiệp NEU, hiện đang kinh doanh riêng. Do khởi nghiệp bận rộn cũng như trải qua 1 mối tình sâu nặng nên giờ chưa có cảm giác yêu. Mong muốn gặp 1 ng để nc , xem phim, lượn phố... nếu hợp nhau thì tiến xa hơn tính sau.
Cũng không hy vọng lắm nhưng biết đâu trên đường đời tấp nập ta voi tình đâm sập vào nhau.
Thử tìm hiểu về nhau nhes.
Nếu em ngại nhắn tin làm quen thì có thể kb zl với anh và để lại tn: choanhcohoi . A sẽ chủ động nc với e nhá

User ID
118084
Like
6
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Chào các chị em!!
Mình tốt nghiệp NEU, hiện đang kinh doanh riêng. Do khởi nghiệp bận rộn cũng như trải qua 1 mối tình sâu nặng nên giờ chưa có cảm giác yêu. Mong muốn gặp 1 ng để nc , xem phim, lượn phố... nếu hợp nhau thì tiến xa hơn tính sau.
Cũng không hy vọng lắm nhưng biết đâu trên đường đời tấp nập ta voi tình đâm sập vào nhau.
Nếu em ngại nhắn tin làm quen thì có thể kb zl với anh và để lại tn: choanhcohoi . A sẽ chủ động nc với e nhá
mình muốn tìm 1 bạn hợp ạ

User ID
118084
Like
6
TBD
0
  • Chủ đề Tác giả
Chào các chị em!!
Cô độc

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom