Từ Tình Đến Bạn !!! 2024 | ID: 46304

User ID
51837
Like
34
TBD
0
Nhớ mới hồi mới chơi bên đây, cũng lăn tăn, có 1 cmt mình để lại số điện thoại trên này, rồi là bắt đầu cmt những suy nghĩ cá nhân của mình về những chủ đề trên diễn đàn, và bỗng 1 sáng dậy mình nhận được một vài số lạ add zalo, không mất quá nhiều thời gian để mình biết là ai, cả 2 người con gái !!! . Rồi mình cũng tìm hiểu và đọc được bài tâm sự của 1 bạn trong số đó trên này, biết được hoàn cảnh cũng khá khó khăn, cũng tìm người giúp, thế nhưng lúc đầu vẫn ko giúp. Cứ thế nói chuyện vs nhau trong vòng 3 tháng (trong thời gian đó mình vẫn nói chuyện với nhiều người khác ) gặp gỡ đi chơi 2 lần, khá xinh, từng trải và tâm lí, và dĩ nhiên là hơn tuổi mình, tất cả chỉ chỉ đơn thuần là đi chơi !!! Điều này khá làm mình cảm thấy mất thời gian, vì trước h mình chỉ gặp để đi ks. Thế nhưng với bạn khá là biết cách khiến mình mất thời gian, rồi thời gian sau đó, cũng ít nói chuyện, nhưng mỗi khi nói chuyện vẫn rất là sâu và vẫn rất vui, mình vẫn thoải mái chia sẽ về cuộc đời, về những cuộc gặp gỡ mới, về những vấn đề tình dục, 3 tháng tiếp theo sau, mình quyết định chuyển 10 triệu cho bạn, chỉ nói là cho mượn nhưng trong đầu cứ đinh ninh là cho trả hay ko cũng đc. Để giúp bạn giải quyết dứt điểm nợ nần, 2 tháng sau mình nhận lại đc toàn bộ số tiền cùng dòng tin nhắn cám ơn, cho đến giờ, lâu lâu vẫn nói chuyện và vẫn là những buổi nói chuyện thấu hiểu. Cảm giác như 1 tri kỉ, 1 người ko bao giờ có được và 1 người cũng ko bao giờ rời xa. Sắp tới, là 1 đám cưới của bạn với người bạn thương, thấy vui cho người ta vì đã tìm đc 1 nữa, mong bạn sẽ hạnh phúc và ko còn những cuộc nói chuyện buồn.
Còn về phần bạn còn lại, chỉ đơn giản là 1 buổi cafe xem phim để quyết định có lên giường hay ko, nhưng mình vẫn từ chối. Sẽ người nói mình chảnh ? Nope mình ngẫu hứng. Vẫn có nhiều lúc mình tìm mọi cách để gạ cho được , vẫn có 1 vài người mình chấp nhận bỏ thời gian ra để tìm hiểu. Vẫn đầy người mình chủ động nhưng họ cũng từ chối như là cách mà 1 số bạn gái chủ động và mình đã từ chối. Mình có thể hiểu đc cả 2, một trải nghiệm đối với mình thì nó thú vị. Mình cũng đọc khá nhiều bài về con gái và tiền bạc trên này, nhưng cơ bản, đời có người này người kia thôi. Bạn gặp ai là số phận.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
166547
Like
416
TBD
400
thế mới nói, luôn có mặt trái và mặt phải, đừng đánh đồng ai với ai. Giá 1 lần có thể đổi chỗ cho nhau thì ta mới hiểu đối phương như thế nào. Dù có chuyện gì cũng là lựa chọn của mỗi người. chúc mừng thớt có thêm bạn.

Thành viên chính thức
User ID
166902
Like
34
TBD
30,631
Đúng là cuộc đời có những người gặp được nhau là cái duyên. Lên giường với nhau lại mất vui. Chi bằng cứ làm bạn tốt để thoải mái, không nợ nhau điều gì..

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom