Buồn Muốn Khóc 2024 | ID: 51493

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
182342
Like
5
TBD
5,000
Em thật sự mệt mỏi, áp lực, em cần được giúp đỡ, em nhẹ dạ cả tin nên bị anh lừa đảo, anh là đàn ông con trai nhìn cũng điển trai nhưng tại sao a tra quá v, a k có tiền k giúp được thì thôi, tại sao lại lừa tôi, đến tiền xe tiền phòng tôi cũng trả, a có phải đàn ông không, hay đàn bà, ăn xong phủi mông bỏ đi, loại người như a đi chơi free như v có ngày mang bệnh.
Em chỉ muốn tìm người đàng hoàng tử tế, giúp em trong thời gian khó khăn, nó khó như v sao.
Em phải làm sao để chắc chắn người đó thật sự muốn giúp mình, hay chỉ muốn chơi qua đường.
Mệt mỏi!

User ID
183009
Like
1
TBD
0
sẽ cos người tốt đến với e . mong e sẽ may mắn

User ID
177798
Like
0
TBD
0
nếu em vẫn cần hỗ trợ thì nhắn anh nhé :)
zalo 090 tám 724 chín chín không

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
174589
Like
84
TBD
10,000
Muốn không bị gạt trước tiên phải cảnh giác cô gái à. Đừng dễ tin người quá sẽ bị lợi dụng nhưng cũng đừng quá buồn bạn nha vì gieo nhân nào sẽ gặt quả nấy.
Chúc bạn sớm tìm được người tử tế vì ở diễn đàn còn nhiều người tử tế lắm.

User ID
4444
Like
2,634
TBD
1,025,156
Gào...Cứ cho đi vô điều kiện rồi sẽ nhận được lại. Hẳn câu này ko phù hợp để nói ra lúc này. Nhưng cảm ơn vì chủ thớt chia sẻ câu chuyện buồn của mình. Mổ xẻ vấn đề ra, thì nhiều lắm
1) Để thành công trong một giao dịch, chúng ta phải nắm đằng chuôi. Phải chắc chắn có lợi cho mình thì mới làm. Còn như chủ thớt dùng niềm tin vào con người để sống thì khó khăn lắm, nhiều lần như thế còn bị chửi là NGU nữa vì ko rút ra được kinh nghiệm cho mình. và khi tài sản niềm tin bị bòn rút, sẽ không thể tưởng tượng được họ có thể làm những gì. Hãy nhớ, đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn.
2) Đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người chạy lại. Kẻ chạy đi cần được admin xóa tài khoản - đây chỉ là phương pháp tình thế, còn triệt để thế nào thì cá nhân mình cũng chưa thể có ý tưởng gì. Cũng mong có thêm cao kiến. Giả như, chỉ là giả như tên khốn nạn mà chủ thớt kể - kẻ qua cầu rút ván - quay lại xin lỗi thì sẽ ra sao nhỉ? Thực sự hắn có câu chuyện cá nhân khó kể thì sao nhỉ? Vẫn biết là khó có thể, nhưng oan sai thì được trả oan sai đúng ko???
Chúc bạn tỉnh táo hơn mỗi ngày
DC.

User ID
166122
Like
4
TBD
0
Qua rồi thì cho qua đi e lần sau cố gắng cẩn thận tránh mấy thành phần k bằng súc vật đấy ra. Coi như 1 lần ko may để hiểu thêm về con ng. Mình k nghĩ xấu hay lm việc j có lỗi ng khác thì cũng phải có tâm phòng ng khác sự tin tưởng k nên đặt vô tội vạ vì trên này k thiếu ng tử tế nhưng cũng k ít súc vật đội lốt người. ít nhất cũng phải sau lần gặp đầu cũng là lần quan trọng nhất. Rồi hãy nghĩ đến chuyện tin tưởng hay k. Chia buồn vs e mong là sẽ gặp ng tử tế có thể giúp e nghiêm túc và có lời khuyên trân thành cho e là nếu chưa trải qua thử thách thì tốt nhất đừng quá tin tưởng và đừng đánh giá ng khác qua bề ngoài nó chỉ đúng 50% thôi tất cả đều phải có tg. tiền mất ok kiếm lại k sao nhưng cái cảm giác bị lừa nó rất khó chịu

User ID
181505
Like
0
TBD
0
Nam 26 . 0 bảy chín bốn chín sáu năm ba không hai zalo hoặc sdt. 1 lần trên 70 đến 80 phút nói chuyện nhé

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
182342
Like
5
TBD
5,000
Gào...Cứ cho đi vô điều kiện rồi sẽ nhận được lại. Hẳn câu này ko phù hợp để nói ra lúc này. Nhưng cảm ơn vì chủ thớt chia sẻ câu chuyện buồn của mình. Mổ xẻ vấn đề ra, thì nhiều lắm
1) Để thành công trong một giao dịch, chúng ta phải nắm đằng chuôi. Phải chắc chắn có lợi cho mình thì mới làm. Còn như chủ thớt dùng niềm tin vào con người để sống thì khó khăn lắm, nhiều lần như thế còn bị chửi là NGU nữa vì ko rút ra được kinh nghiệm cho mình. và khi tài sản niềm tin bị bòn rút, sẽ không thể tưởng tượng được họ có thể làm những gì. Hãy nhớ, đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn.
2) Đánh kẻ chạy đi chứ ko đánh người chạy lại. Kẻ chạy đi cần được admin xóa tài khoản - đây chỉ là phương pháp tình thế, còn triệt để thế nào thì cá nhân mình cũng chưa thể có ý tưởng gì. Cũng mong có thêm cao kiến. Giả như, chỉ là giả như tên khốn nạn mà chủ thớt kể - kẻ qua cầu rút ván - quay lại xin lỗi thì sẽ ra sao nhỉ? Thực sự hắn có câu chuyện cá nhân khó kể thì sao nhỉ? Vẫn biết là khó có thể, nhưng oan sai thì được trả oan sai đúng ko???
Chúc bạn tỉnh táo hơn mỗi ngày
DC.
Cám ơn vì chia sẻ của bạn!!

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
182342
Like
5
TBD
5,000
Qua rồi thì cho qua đi e lần sau cố gắng cẩn thận tránh mấy thành phần k bằng súc vật đấy ra. Coi như 1 lần ko may để hiểu thêm về con ng. Mình k nghĩ xấu hay lm việc j có lỗi ng khác thì cũng phải có tâm phòng ng khác sự tin tưởng k nên đặt vô tội vạ vì trên này k thiếu ng tử tế nhưng cũng k ít súc vật đội lốt người. ít nhất cũng phải sau lần gặp đầu cũng là lần quan trọng nhất. Rồi hãy nghĩ đến chuyện tin tưởng hay k. Chia buồn vs e mong là sẽ gặp ng tử tế có thể giúp e nghiêm túc và có lời khuyên trân thành cho e là nếu chưa trải qua thử thách thì tốt nhất đừng quá tin tưởng và đừng đánh giá ng khác qua bề ngoài nó chỉ đúng 50% thôi tất cả đều phải có tg. tiền mất ok kiếm lại k sao nhưng cái cảm giác bị lừa nó rất khó chịu
Vâng ạ. Hic

User ID
180719
Like
23
TBD
0
Em thật sự mệt mỏi, áp lực, em cần được giúp đỡ, em nhẹ dạ cả tin nên bị anh lừa đảo, anh là đàn ông con trai nhìn cũng điển trai nhưng tại sao a tra quá v, a k có tiền k giúp được thì thôi, tại sao lại lừa tôi, đến tiền xe tiền phòng tôi cũng trả, a có phải đàn ông không, hay đàn bà, ăn xong phủi mông bỏ đi, loại người như a đi chơi free như v có ngày mang bệnh.
Em chỉ muốn tìm người đàng hoàng tử tế, giúp em trong thời gian khó khăn, nó khó như v sao.
Em phải làm sao để chắc chắn người đó thật sự muốn giúp mình, hay chỉ muốn chơi qua đường.
Mệt mỏi!
Tôi cũng như em, đặt rất nhiều niềm tin vào cuộc sống nhưng mỗi ngày, nó lại bị 1 hoặc 1 số những kẻ vô lương tâm bòn rút một ít.
Biết là, cuộc sống mà không còn niềm tin thì mình chỉ là tồn tại chứ sao gọi là sống được. Tuy nhiên, phải sắm khiên, sắm giáo tự bảo vệ mình thôi em. Thêm một điều nữa, xét cho đến cùng, chính cái sự thiếu thẳng thắn của chúng ta dẫn đến vô vàn rắc rối, bực mình trong cuộc sống. Vì vậy, thiết nghĩ, mong gì, muốn gì, nghĩ gì ta cứ huỵch toẹt ra cho nhanh. Được thì tiến tới, không được thì stop cho lành. Ví như, em cần giúp đỡ, em nói em cần, và cần là bao nhiêu.... nên nói trước khi đi chơi, nghe có vẻ thô thiển, thực dụng nhưng là điều cần thiết trên cái mạng ảo này.
Mà cũng lạ, giống như tôi và 1 số bạn, muốn giúp mọi người, nhưng đổi lại đa phần nhận lại điều không mong muốn. Ngược lại, một số bạn cần giúp đỡ, nhưng lại toàn gặp đám zời ơi, chịch dạo. Thế nên, có cái bạn Stella vô cùng xinh xắn nhưng hơi đỏng đảnh đã từng kêu lên: trên đời này, người tử tế chả bao giờ gặp nhau. Kể cũng đúng em nhỉ.
Chúc em gặp may mắn trong cuộc sống và vĩnh viễn không gặp phải loại chịch dạo này nữa.

User ID
182779
Like
1
TBD
0
Sao lại có loại tiểu nhân vậy, ít nhất cũng phải trả tiền phòng, tiền nước, tiền ăn cho em ấy chứ. Phải có chút ít lòng tự trọng chứ, tôn trọng đối phương nữa.
Thử đặt mình vào vị trí của bạn gái ấy xem. Nhục không chỗ nào che đậy được.

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
Cảnh giác nhé em gái, đừng tin người quá, chưa mất luôn tiền bạc tư trang là may mắn cho e :(.
Và nếu cần e cứ nêu tên thẳng nick thằng nào lừa e lên đây để chị em cảnh giác luôn một thể
Đàn og mà lừa đảo trên thân xác phụ nữ thì cũng hèn lắm

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
Quá hèn, đê tiện, vô liên sỉ, bỉ ổi luôn,
chứ nó đâu có hèn
Trên diễn đàn này mình điểm mặt một số nick, dù chưa gặp mặt nhưng chỉ nc sơ qua và nhìn cách cmt là mình hiểu thể loại lừa đảo rồi :))).
1. Mấy thành phần: A đề nghị 20- 30tr/th cho 6 lần gặp :)) (mình đã từng thử lấy sdt copy xem thử thì tạo nhiều nick nhưng tất cả đều chung một ng nhé, và mình cũng thấy có một bạn nữ chỉ mặt điểm tên đã từng chơi free ko trả tiền luôn rồi :)))
2. Những thành phần tối ngày đăng nhan nhản tìm sgbb 10-15tr và tìm hoài từ năm nay sang năm khác :))))
Nói chung là có rất nhiều cách để check, quan trọng là phải tỉnh táo, tìm một ng tử tế trên này ko phải dễ và cũng mất rất nhiều tgian cho điều đó, cũng đừng mong tìm đc một ng tốt trên này, chỉ cần tìm ng biết cách chơi và chơi đẹp mà thôi :)))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
175593
Like
116
TBD
5,000
Chúng nó lừa đảo mà, nên bài nó cứ để đấy, mấy bé mới lớn mà va vào thế kẹt tiền hay sự cố nào đó là bị chúng lừa ngay
Thêm mấy thể loại nứt mắt mới 20-25t bày đặt đú trend tự nhận mình là daddy, đến khổ với mấy og nít ranh bày đặt làm gentlemen :)). Chị nói ở đây chắc sẽ đụng chạm tự ái của nhiều anh, nhưng e gái ơi, đá đỳ thật sự ko ai trẻ tuổi đâu e, họ chín chắn và già dặn, hơn e mấy chục cái đầu, họ biết cách cư xử và chơi đẹp để e tự ngã vào lòng chứ ko cần mời mọc hay hứa hẹn. Ng có kinh tế thật sự cái thần thái của họ cũng khác e gái nhé. Chúc e tỉnh táo và may mắn

User ID
178683
Like
1
TBD
0
đã lên đây mấy em còn yêu cầu cao quá thì dễ gặp lừa thôi ,
nào là , cao trên 1.7m body 6 múi , đẹp trai , 8x , 9x , hỗ trợ kinh tế
xin lỗi em , trai mà tầm cỡ đẫy em bao nó còn chưa xong , đòi nó bao em còn lâu
muốn được bao nên chấp nhận anh trung tuổi chững chạc , kinh tế khá , vk cả đã TMK nên mong muôn có một em bồ để được yêu thương chiều chuộng trợ giúp thì nó mới hiệu quả , chứ vừa muốn cặp ảnh bảnh trai , trẻ khoẻ , lại được bao thì 99% nhận quả đắng em à

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
174589
Like
84
TBD
10,000
đã lên đây mấy em còn yêu cầu cao quá thì dễ gặp lừa thôi ,
nào là , cao trên 1.7m body 6 múi , đẹp trai , 8x , 9x , hỗ trợ kinh tế
xin lỗi em , trai mà tầm cỡ đẫy em bao nó còn chưa xong , đòi nó bao em còn lâu
muốn được bao nên chấp nhận anh trung tuổi chững chạc , kinh tế khá , vk cả đã TMK nên mong muôn có một em bồ để được yêu thương chiều chuộng trợ giúp thì nó mới hiệu quả , chứ vừa muốn cặp ảnh bảnh trai , trẻ khoẻ , lại được bao thì 99% nhận quả đắng em à
bạn có hiểu chủ topic muốn nói gì không?

User ID
178683
Like
1
TBD
0
bạn có hiểu chủ topic muốn nói gì không?
bị nó chịch rồi bùng luôn chứ còn gì nữa ,
tìm người đàng hoàng tử tế chững chạc mà kết bạn , chứ hot boy thì xướng cái cảm xúc thôi

User ID
183072
Like
1
TBD
0
Chuyện của em anh đọc mà còn bức xúc
Nhưng đây cũng là 1 bài học bản thân. Mong là e sẽ mạnh mẽ lên qua câu chuyên vừa rồi.
Chúc em nhiều sức khỏe

Sdt anh 0931445056
Nếu như em muốn 1 lời động viên hay chia sẻ
Thì a sẽ sẵn lòng

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom