5 lần mỗi tuần 2024 | ID: 66473

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Thường thì "thùng rỗng kêu to" Nên mấy ông hay khoe này nọ thì chả có cái mịa gì anh ạ :B36::B36:
Cứ nhìn mấy ông giàu đứng top, có bao giờ ông khoe tao giàu đâu? Toàn mấy thằng kiểu dở dở ương ương thì lại hay khoe mình giàu :B32::B32:
Lại lói đến khoe giàu....
Anh đel khoe sao mà vẫn đel giàu chú ợ..Phắc :B24:

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
131
TBD
18,232
Dear chú mèo số hưởng,

Chiếu theo chế độ bất bình thường của em thì anh đây có 1 vài góp ý nho nhỏ như sau:
- Việc em lao động tần suất như vậy là Ổn nhưng chế độ ăn những gì thì chưa cụ thể.
- Gym thì em tập chủ yếu phần nào? Nếu tập chỉ tạ không thì khó lòng hình thành six pack đc.
- Nếu chăm chỉ thì em nên tập 1 số bài gập bụng đều từng ngày sẽ có hiệu quả hơn.

Cuối cùng thì chúc chú luôn giữ phong độ và hưởng cho hết trước khi già nhé :))))
Dạ, ăn uống thì em áp dụng chế độ FMD của Tiến sĩ Valter Longo đó anh
Nhưng có biến thể để phù hợp hoàn cảnh
gym thì em bổ túc đùi, hông, eo, lên xà,;đại khái tập trung khúc giữa và phầnđùi
phần chính yếu vẫn là chạy bộ trên máy, nếu đi gym, còn thì em thích nhảy dây và half maraton hơn
nói chung mỗi tuần cũng dềnh dàng được 9 tiếng cho hoạt động thể dục thể thao
-------------
Về phần gập bụng, em không phản đối nhưng em thích tập cơ liên sườn, cơ chéo bụng và hệ cơ co hơn. Em tập theo hướng dẫn của Kênh bạn Trần Trung Nhân đó anh ^^

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
131
TBD
18,232
Thường thì "thùng rỗng kêu to" Nên mấy ông hay khoe này nọ thì chả có cái mịa gì anh ạ :B36::B36:
Cứ nhìn mấy ông giàu đứng top, có bao giờ ông khoe tao giàu đâu? Toàn mấy thằng kiểu dở dở ương ương thì lại hay khoe mình giàu :B32::B32:
thực ra mấy ổng khoe suốt đó
nhưng đối tượng mấy ổng đó khoe, thì tầm thấp không thấy đâu anh
kiểu như đứng chân Landmark thì biết méo gì đám ở nóc đang chơi =))
Mà khổ cái là ở dưới chân tháp lúc nào cũng đông =)) toàn kháo nhau

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
242,181
thực ra mấy ổng khoe suốt đó
nhưng đối tượng mấy ổng đó khoe, thì tầm thấp không thấy đâu anh
kiểu như đứng chân Landmark thì biết méo gì đám ở nóc đang chơi =))
Mà khổ cái là ở dưới chân tháp lúc nào cũng đông =)) toàn kháo nhau
dẫn chứng thì cho nó đúng thì ng ta mới biết là mình hiểu ng ta nói. Ko thì ng ta lại nói là kém hiểu biết đó bạn :)

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Dạ, ăn uống thì em áp dụng chế độ FMD của Tiến sĩ Valter Longo đó anh
Nhưng có biến thể để phù hợp hoàn cảnh
gym thì em bổ túc đùi, hông, eo, lên xà,;đại khái tập trung khúc giữa và phầnđùi
phần chính yếu vẫn là chạy bộ trên máy, nếu đi gym, còn thì em thích nhảy dây và half maraton hơn
nói chung mỗi tuần cũng dềnh dàng được 9 tiếng cho hoạt động thể dục thể thao
-------------
Về phần gập bụng, em không phản đối nhưng em thích tập cơ liên sườn, cơ chéo bụng và hệ cơ co hơn. Em tập theo hướng dẫn của Kênh bạn Trần Trung Nhân đó anh ^^
Anh thì ít tập nhưng tập thì sẽ tập trung vào hết mức có thể. Nên cũng giữ đc form kha khá.
Nếu đã theo hướng dẫn thì a nghĩ chăm chỉ là ngon hết ấy mà. Lười như a còn đc hằn tí four pack =))) Bia rượu thì k nói =)))

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
242,181
Không giàu tiền giàu bạc thì giàu tình giàu nghĩa
hoặc giàu bạn giàu bè
không lẽ anh không có?
-------------
mà coi, nhìn lại có khi anh lại là hàng siêu giàu cũng nên =))
View attachment 425
Tiền tui ko có. Nên tôi hay khoe cái này. Cái mà ít người giàu có nó :B24: :B24: :B24: :B24:

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
780
TBD
320,288
Dear chú mèo số hưởng,

Chiếu theo chế độ bất bình thường của em thì anh đây có 1 vài góp ý nho nhỏ như sau:
- Việc em lao động tần suất như vậy là Ổn nhưng chế độ ăn những gì thì chưa cụ thể.
- Gym thì em tập chủ yếu phần nào? Nếu tập chỉ tạ không thì khó lòng hình thành six pack đc.
- Nếu chăm chỉ thì em nên tập 1 số bài gập bụng đều từng ngày sẽ có hiệu quả hơn.

Cuối cùng thì chúc chú luôn giữ phong độ và hưởng cho hết trước khi già nhé :))))
Chắc tập thể dục cho bình tích như nhà bác bải :)))))

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
780
TBD
320,288
View attachment 425
Tiền tui ko có. Nên tôi hay khoe cái này. Cái mà ít người giàu có nó :B24: :B24: :B24: :B24:
Có đợt tớ đi hiến máu xong về tay sưng to vù, bầm tím hơn tuần mới bớt sưng. Thằng em trai bảo do đứa lấy máu lấy vein đâm kim sâu quá hay gì gì đó chả biết, chỉ biết từ lần đó là tởn nghỉ luôn không đi hiến máu nữa

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
242,181
Có đợt tớ đi hiến máu xong về tay sưng to vù, bầm tím hơn tuần mới bớt sưng. Thằng em trai bảo do đứa lấy máu lấy vein đâm kim sâu quá hay gì gì đó chả biết, chỉ biết từ lần đó là tởn nghỉ luôn không đi hiến máu nữa
có hiện tượng bất thường nên báo ngay với trung tâm mà mình hiến máu nhé. Tường hiện tượng vỡ ven sẽ xưng tím quanh vệt kim (Vì gập tay ngay sau khi rút kim. Nên duỗi thẳng 1 lúc sau khi rút kim)

Thành viên nữ
Thành viên chính thức
User ID
196893
Like
780
TBD
320,288
có hiện tượng bất thường nên báo ngay với trung tâm mà mình hiến máu nhé. Tường hiện tượng vỡ ven sẽ xưng tím quanh vệt kim (Vì gập tay ngay sau khi rút kim. Nên duỗi thẳng 1 lúc sau khi rút kim)
Uh xung huyết tí thì cũng bình thường, tại của tớ nó sưng vù to như gắn trái cam lên í. Cũng không nóng sốt gì nên thong thả chờ tiêu sưng thôi

User ID
158704
Like
956
TBD
72,947
Vầng. Tập cho nó lên bình lít rưỡi hai lít ấy, chớ đừng tập cho nó thành bình giữ nhiệt loại bỏ túi nhớ bải =]]
Khổ tâm lắm con ạ.
Hoa của ta là bông hoa nhỏ. 2cm thì tích đến bao chừ mới đủ 500ml chứ đừng lói 2 loét :B23::B23::B23:

Thành viên chính thức
User ID
208224
Like
131
TBD
18,232
View attachment 425
oh, món gạn tách tiểu cầu này thì xác thực là em mới biết
Dù đều đều mỗi 6 tháng đều ghé viện 175 hiến 450ml máu, cũng được gần 10 năm rồi
mà cũng không thấy mấy bác sĩ nói gì cả
--------------
Để ngâm cứu kỹ coi nên làm phương pháp nào
mà Bác là dân y hở?

Zl @dammex
Thành viên chính thức
User ID
65594
Like
686
TBD
242,181
oh, món gạn tách tiểu cầu này thì xác thực là em mới biết
Dù đều đều mỗi 6 tháng đều ghé viện 175 hiến 450ml máu, cũng được gần 10 năm rồi
mà cũng không thấy mấy bác sĩ nói gì cả
--------------
Để ngâm cứu kỹ coi nên làm phương pháp nào
mà Bác là dân y hở?
m dân thường :) thanh niên chắc to cao lắm mới hiến 450ml. Gần nửa lít chứ ít gì? m 167 nặng 65kg mà nhiều cũng chỉ 350ml

Đăng nhập để hạn chế hiện quảng cáo.

Thành viên có thể xem được nhiều bài "ẩn"

Tạo tài khoản

Nếu bạn chưa có tài khoản, nhấn nút Đăng ký bên dưới.

Đăng nhập

Bạn đã có sẵn 1 tài khoản? Đăng nhập tại đây.

• TÌM BẠN

Tìm user theo ID

Ngoài Lề

Tìm bạn

Back
Top Bottom